మహేష్ బాబు: కృష్ణ వర్ధంతి సందర్భంగా మహేష్ బాబు మరో గొప్ప నిర్ణయం..

కృష్ణ వర్ధంతి సందర్భంగా మహేష్ బాబు మరో కీలక నిర్ణయం తీసుకున్నాడు. మహేష్ బాబు ఫౌండేషన్ ద్వారా సూపర్ స్టార్ కృష్ణ ఎడ్యుకేషనల్ ఫండ్..

మహేష్ బాబు: కృష్ణ వర్ధంతి సందర్భంగా మహేష్ బాబు మరో గొప్ప నిర్ణయం..

సూపర్ స్టార్ కృష్ణ ఎడ్యుకేషనల్ ఫండ్‌ను మహేష్ బాబు ప్రారంభించారు

మహేష్ బాబు: గతేడాది నవంబర్ 15న సూపర్ స్టార్ కృష్ణ కన్నుమూసిన సంగతి తెలిసిందే. ఘట్టమనేని మరణించి నిన్నటికి సంవత్సరం కావస్తున్నందున ఆయనను స్మరించుకునేందుకు ఘట్టమనేని కుటుంబసభ్యులు నిన్న హైదరాబాద్‌లో సంస్మరణ దినోత్సవాన్ని నిర్వహించారు. ఈ కార్యక్రమంలో ఘట్టమనేని కుటుంబ సభ్యులు, పలువురు ప్రముఖులు పాల్గొన్నారు. అందరూ కృష్ణుడికి నైవేద్యాలు సమర్పించారు మరియు అతనిని మరియు అతని ప్రయాణాన్ని స్మరించుకున్నారు. ఈ సంస్మరణ దినోత్సవానికి సంబంధించిన ఫోటోలు ప్రస్తుతం వైరల్ అవుతున్నాయి.

ఇంతలో మహేష్ మరియు కృష్ణ వారి వార్షికోత్సవం సందర్భంగా గొప్ప నిర్ణయం తీసుకున్నారు. మహేష్ బాబు ఫౌండేషన్ ద్వారా సూపర్ స్టార్ కృష్ణ ఎడ్యుకేషనల్ ఫండ్ అనే కొత్త కార్యక్రమం ప్రారంభమైంది. పేదరికంతో చదువుకోలేని 40 మంది విద్యార్థులకు ఈ కార్యక్రమం ద్వారా మహేష్ బాబు విద్యను అందించబోతున్నారు. స్కూల్ నుంచి కాలేజీ వరకు వారి విద్యా బాధ్యతలన్నీ మహేష్ బాబే చూసుకుంటారు. విద్యార్థుల కలలకు బాటలు వేస్తాడు. మహేష్ బాబు ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నందుకు అందరూ మెచ్చుకుంటున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: అనుష్క శర్మ వైరల్ పోస్ట్: భర్త కోహ్లీపై అనుష్క శర్మ చేసిన తాజా వ్యాఖ్య… వైరల్ సోషల్ మీడియా పోస్ట్.

MB ఫౌండేషన్ ద్వారా, మహేష్ బాబు చాలా మంది పిల్లలకు గుండె చికిత్సలు అందించారు మరియు వారి ముఖాలు నవ్వుతున్నాయి. ఇప్పుడు వారి భవిష్యత్తు కూడా నవ్వులపాలవుతోంది. కాగా మహేష్ బాబు వారసులు గౌతమ్, సితార కూడా తమ తండ్రి బాటలోనే నడుస్తున్నారు. చిన్నతనంలోనే తమ గొప్ప మనసును చాటుకుంటున్నారు. నిరుపేద పిల్లలతో పుట్టినరోజు జరుపుకుంటూ వారికి కూడా సాయం చేస్తూ అభిమానుల మనసు దోచుకుని తండ్రులుగా కనిపిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *