జయసుధ: జయప్రద, శ్రీదేవి వివాదంపై జయసుధ ఏమంటారు?

సహజ నటి జయసుధ సినిమాల్లోనూ, రాజకీయాల్లోనూ తనదైన ముద్ర వేశారు. తాజాగా మీడియాతో ఆసక్తికర విషయాలు మాట్లాడింది.

జయసుధ: జయప్రద, శ్రీదేవి వివాదంపై జయసుధ ఏమంటారు?

జయసుధ

జయసుధ : 1972లో వచ్చిన ‘పండంటి కాపురం’ నుండి ఇటీవల విడుదలైన ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పొలిశెట్టి’ వరకు సహజ నటి జయసుధ నాన్‌స్టాప్‌గా సినిమాలు చేస్తూనే ఉన్నారు. తాజాగా జయసుధ మీడియాతో కొన్ని ఆసక్తికర విషయాలను పంచుకున్నారు.

జయసుధ అసలు పేరు సుజాత. నటి, నిర్మాత విజయనిర్మల జయసుధకు స్వయానా అక్క. లక్ష్మీదీపక్ దర్శకత్వంలో 1972లో వచ్చిన ‘పండంటి కాపురం’ జయసుధ నటించిన తొలి చిత్రం. జయసుధ తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, హిందీ, కన్నడ చిత్రాలలో నటించారు. రాఘవేంద్రరావు దర్శకత్వంలో 25 సినిమాలు, దాసరి నారాయణరావు దర్శకత్వంలో 27 సినిమాల్లో నటించడమే కాకుండా.

సంజయ్ గధ్వి : ‘ధూమ్’ సిరీస్ దర్శకుడు మృతి.. పుట్టిన మూడు రోజుల్లోనే..!

తాజాగా జయసుధ మీడియాతో పలు ఆసక్తికర విషయాలు మాట్లాడింది. అప్పట్లో సీనియర్ హీరోలతో నటించడం చాలా కష్టంగా ఉండేదన్నాడు. శోభన్ బాబు, చంద్రమోహన్ తనకు ప్రాణ స్నేహితులు. చాలా మంది నటీనటులు తమ వ్యక్తిగత సమస్యలను శోభన్ బాబుకు చెప్పుకునేవారని, ఆయన ఓపికగా విని సలహాలు ఇచ్చేవారని జయసుధ అన్నారు. తెలుగులో జయప్రద, శ్రీప్రియ, రాధిక మంచి స్నేహితులని.. రాధిక చాలా క్లోజ్ ఫ్రెండ్ అని జయసుధ అన్నారు. మూడేళ్లుగా ఇంట్లోనే ఉంటున్నామని రాధిక చెప్పింది.

రీతూ చౌదరి: తన తండ్రి మృతదేహంపై నటి చేసిన వాగ్దానం ఏమిటి?

జయసుధ, శ్రీదేవి మధ్య వివాదం గురించి తనకు తెలియదని జయసుధ చెప్పింది. హిందీ రంగంలోకి వెళ్లిన తర్వాత జయప్రద, శ్రీదేవి మధ్య ఏం జరిగిందో తనకు తెలియదన్నారు. అయితే ‘తోఫా’ సినిమా టైమ్‌లో ఫైట్‌ జరిగిందని అందరూ అంటున్నారు. జయప్రదతో తనకు సినిమా స్నేహం మాత్రమే ఉందని జయసుధ అన్నారు.

2009లో కాంగ్రెస్ పార్టీ తరపున సికింద్రాబాద్ ఎమ్మెల్యేగా జయసుధ గెలుపొందారు. ప్రస్తుతం బీజేపీలో ఉన్నారా? 2023లో వారసుడు, పునర్వివాహం, మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి చిత్రాల్లో నటించారు. జయసుధ సినిమాలతో పాటు రాజకీయాల్లోనూ బిజీగా ఉన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *