జాంటీ రోడ్స్: భారతీయ ఆహారాన్ని ప్రశంసించిన దక్షిణాఫ్రికా మాజీ క్రికెటర్

దక్షిణాఫ్రికా మాజీ క్రికెటర్ జాంటీ రోడ్స్‌కు ఇండియన్ స్ట్రీట్ ఫుడ్ అంటే ఇష్టం. బెంగుళూరులో తాను రుచి చూసిన ఆహార పదార్థాలను ప్రశంసిస్తూ సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేశాడు.

జాంటీ రోడ్స్: భారతీయ ఆహారాన్ని ప్రశంసించిన దక్షిణాఫ్రికా మాజీ క్రికెటర్

జాంటీ రోడ్స్

జాంటీ రోడ్స్: దక్షిణాఫ్రికా మాజీ క్రికెట్ దిగ్గజం జాంటీ రోడ్స్ బెంగళూరు చేరుకున్నారు. స్థానిక టాక్సీ డ్రైవర్‌కు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ సోషల్ మీడియాలో ఓ పోస్ట్ పెట్టారు. కథ ఏమిటి? అంటే..

జాంటీ రోడ్స్ భారత పర్యటనలో ఉన్నారు. ఢిల్లీ, గోవా గురించి మాట్లాడుతున్నారు. బెంగుళూరుకు వచ్చిన జాంటీ రోడ్స్‌కు గొప్ప అనుభవం ఎదురైంది. బెంగళూరు నగరంలో ట్రాఫిక్‌ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. బెంగుళూరు విమానాశ్రయానికి సమీపంలో టాక్సీలో ఉండగా, రోడ్స్‌కు ఆకలి వేస్తుంది. ట్రాఫిక్‌లో ఎక్కడైనా ఆగడం డ్రైవర్లకు ఇబ్బందిగా మారింది. పైగా కొత్తగా నగరానికి వచ్చే వారికి అక్కడి పరిస్థితుల గురించి పెద్దగా అనుభవం ఉండదు. కాబట్టి రోడ్స్ ఎక్కిన టాక్సీ డ్రైవర్ దారిలో ఉన్న తనకిష్టమైన రెస్టారెంట్ వద్ద ఆగమని సలహా ఇచ్చాడు. రోడ్స్ సరే అన్నాడు.

ఐసీసీ స్టాప్ క్లాక్ రూల్: వన్డే, టీ20ల్లో కొత్త ‘స్టాప్ క్లాక్’ నిబంధన.. 60 సెకన్ల పరిమితి దాటితే 5 పరుగుల పెనాల్టీ!

టాక్సీ డ్రైవర్ చూపించిన రెస్టారెంట్‌లో జాంటీ రోడ్స్ ఆహారం తిన్నాడు. అవి చాలా రుచిగా ఉన్నాయని డ్రైవర్‌కి కృతజ్ఞతలు చెప్పడమే కాకుండా, చాలా రుచికరమైన ఆహారాన్ని తనకు పరిచయం చేశారని ప్రశంసించారు. రెస్టారెంట్ సిబ్బందితో జాంటీ రోడ్స్ ఫోటోలు దిగి సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేశాడు. ఆ ఫోటోలు ఇప్పుడు వైరల్ అవుతున్నాయి.

‘బెంగళూరు విమానాశ్రయానికి సమీపంలోని ఓ ట్యాక్సీ డ్రైవర్ ట్రాఫిక్ సమస్యలు లేకుండా దారిలో రోడ్డు పక్కన ఉన్న రెస్టారెంట్ వద్ద కాసేపు ఆగమని చెప్పగా.. అతని ఆలోచన నచ్చింది. ఐ లవ్ ఇండియా అనే హ్యాష్‌ట్యాగ్‌తో జాంటీ రోడ్స్ చేసిన పోస్ట్ ‘టేస్ట్ ది రుచికరమైన మంగళూరు బన్, మైసూర్ మసాలా దోస మరియు మసాలా చాయ్’ అనే శీర్షికతో వైరల్ అవుతోంది.

ఇండియా వర్సెస్ ఆస్ట్రేలియా : ఆసీస్‌తో టీ20 సిరీస్.. చాహల్‌కు చోటు లేదు.. లెగ్ స్పిన్నర్ రియాక్షన్ చూశారా?

జాంటీ రోడ్స్ పోస్ట్‌ను నెటిజన్లు ప్రశంసించారు. భారత్‌పై ‘జాంటీ రోడ్స్‌కు ఉన్న ప్రేమ అమోఘం.. యూ ఆర్ ఎ లెజెండ్’ అని వ్యాఖ్యానించారు. 1992లో అంతర్జాతీయ క్రికెట్‌లోకి అడుగుపెట్టిన జాంటీ రోడ్స్ టాప్ ఫీల్డర్‌గా మారాడు. అతను తన కెరీర్‌లో 52 టెస్టులు, 245 వన్డేలు ఆడాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *