సినిమా రివ్యూలు: ఫిల్మ్ రిపోర్టర్స్ Vs టాలీవుడ్ నిర్మాతలు.. మాటల యుద్ధం!

సినిమా సమీక్షలపై నిర్మాతలు మరియు మీడియా చర్చ

సినిమా సమీక్షలు: సినిమా అనేది అందరినీ అలరించే అద్భుతమైన ప్రపంచం. ఈ సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఏ సినిమా ఆడుతుందో, ఏ సినిమా ఫ్లాప్ అవుతుందో ఎవరూ చెప్పలేరు. ఫ్లాప్ అవుతుందని అనుకున్న సినిమాలు హిట్ అయిన సందర్భాలున్నాయి. హిట్ అవ్వాల్సిన సినిమాలు ఫ్లాప్ అయ్యాయి. అయితే ఏం చేసినా తమకు కావాల్సిన సినిమా షూటింగ్ మాత్రం ఆగడం లేదు. అలాగే సినిమా రివ్యూల విషయంలోనూ సినీ ఇండస్ట్రీలో చర్చలు జరుగుతూనే ఉంటాయి.

సినిమా విడుదలైన వెంటనే చాలా వెబ్‌సైట్లు, యూట్యూబ్ ఛానెల్స్ తమ అభిప్రాయాన్ని రివ్యూల రూపంలో తెలియజేస్తున్నాయి. దానివల్ల సినిమా చూడని వారు చూడాలనుకునే వారిపై ప్రభావం చూపుతుంది. ఇది సినిమాలకు కొంత మైనస్. నెగెటివ్ రివ్యూలు వస్తే సినిమాలపై ప్రభావం పడి కలెక్షన్లు కూడా దెబ్బతింటాయి. దీనిపై కొన్నిసార్లు నిర్మాతలు ఫైర్ అవుతుంటారు. రీసెంట్ గా కోటబొమ్మాళి పిఎస్ సినిమా ప్రమోషన్స్ లో కొత్త మీడియా వాళ్ళని స్టేజ్ పై కూర్చోబెట్టి, క్రింద కొందరు నిర్మాతలు కూర్చున్నారు.

పలువురు సీనియర్ జర్నలిస్టులు వేదికపై కూర్చుంటే నిర్మాతలు దిల్ రాజు, అల్లు అరవింద్, ఎస్కేఎన్, బన్నీ వాసు… పలువురు కింద కూర్చుని ప్రశ్నలు సంధించారు. ఈ నేపథ్యంలో సమీక్షలపై చర్చ సాగింది. నిర్మాతలు.. సినిమా విడుదలకు ముందే కొందరు రివ్యూలు ఇచ్చి సినిమాను చంపేస్తారని అన్నారు. సినిమా ఫ్లాప్ అయితే సినిమా గురించి మరింత చెత్తగా రాస్తారు. దాంతో నిర్మాతలు చాలా నష్టపోతున్నారు. దిల్ రాజు. నేను వెళ్తాను అప్పుడు సినిమా హిట్ అవుతుందని గ్యారంటీ ఇవ్వగలవా? నేను డబ్బులు పెట్టి సినిమా తీస్తాను, ఇలా చేద్దామా అంటూ మీడియాకు సవాల్ విసిరాడు. ఇది సాధ్యం కాదని, ఒకరికి నచ్చినది మరొకరికి నచ్చకపోవచ్చని మీడియా పేర్కొంది.

పోస్ట్ సినిమా రివ్యూలు: ఫిల్మ్ రిపోర్టర్స్ Vs టాలీవుడ్ నిర్మాతలు.. మాటల యుద్ధం! మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *