రణబీర్ కపూర్: రణబీర్ కోసం.. రష్మిక తెలుగు మరియు కన్నడ పాఠాలు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-22T21:19:37+05:30 IST

రణబీర్ కపూర్, రష్మిక మందన జంటగా నటిస్తున్న పాన్ ఇండియా మూవీ ‘యానిమల్’. అర్జున్ రెడ్డితో స్టార్ డైరెక్టర్ గా పేరు తెచ్చుకున్న సందీప్ రెడ్డి వంగా ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించడంతో పాటు నిర్మాతగానూ వ్యవహరిస్తున్నారు. ఈ సినిమా డిసెంబర్ 1న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది.ఈ క్రమంలో ప్రత్యేకంగా ప్రమోషన్స్ నిర్వహిస్తూ తమ సినిమాను జనాల్లోకి తీసుకెళ్లేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు.

రణబీర్ కపూర్: రణబీర్ కోసం.. రష్మిక తెలుగు మరియు కన్నడ పాఠాలు

రష్మిక, రణబీర్

రణబీర్ కపూర్ తాజా పాన్ ఇండియా చిత్రం యానిమల్ (యానిమల్). అర్జున్ రెడ్డి, కబీర్ సింగ్ చిత్రాలతో స్టార్ డైరెక్టర్ గా పేరు తెచ్చుకున్న సందీప్ రెడ్డి వంగా ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించడంతో పాటు నిర్మాతగానూ వ్యవహరిస్తున్నారు. అనిల్ కపూర్ మరియు బాబీ డియోల్ ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తున్న ఈ చిత్రంలో ఒక పచ్చి మరియు గ్రామీణ, భావోద్వేగ కథాంశం మరియు నేనల్ క్రష్ రష్మిక మందన్న మహిళా ప్రధాన పాత్రలో నటించారు. సెన్సార్ నుండి ఎ సర్టిఫికేట్ పొందిన ఈ చిత్రం డిసెంబర్ 1న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదలకు సిద్ధమైంది.

ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమాలో పాటలు, టీజర్ సినిమాని మోస్ట్ అవైటెడ్ మూవీగా నిలబెట్టడంతో పాటు చాలా మంది ప్రేక్షకులు సినిమా విడుదల కోసం ఎదురుచూసేలా చేశారు. అదే సమయంలో సినిమా విడుదల దగ్గర పడుతుండటంతో చిత్ర యూనిట్ ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను వేగవంతం చేసింది. అందులో భాగంగానే రీసెంట్ గా దుబాయ్ లో స్పెషల్ ప్రమోషన్ నిర్వహించి ఇప్పుడు దేశమంతా తిరుగుతూ తమ తమ రాష్ట్రాల్లోని ప్రముఖ టీవీ ప్రోగ్రామ్స్ లో పాల్గొంటున్నారు. తెలుగులో కూడా బాలకృష్ణ అన్ స్టాపబుల్ 3లో పాల్గొంటూ తమ సినిమాను జనాల్లోకి తీసుకెళ్లేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు.

ఇటీవల రణ్‌బీర్‌ కపూర్‌, రష్మిక దేశ వ్యాప్తంగా ఎంతో పేరు తెచ్చుకున్న ‘ఇండియన్‌ ఐడల్‌’ కార్యక్రమానికి అతిధులుగా హాజరయ్యారు. అయితే స్టూడియోకి వెళుతుండగా అక్కడే ఉన్న జర్నలిస్ట్ రణబీర్‌ని తెలుగులో మాట్లాడమని చెప్పి అందరికి హలో అంటూ మధ్యలో రష్మిక (రష్మిక మందన్న) వచ్చి తెలుగు, కన్నడ భాషల్లో నేర్పించారు. మీరు బాగున్నారా నేను బాగున్నానా?”. ఇప్పుడు ఈ వీడియో సోషల్ మీడియాలో బాగా వైరల్‌గా మారింది. ఒకసారి చూడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-22T21:25:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *