సోషల్ మీడియా: దారుణం.. టీమిండియా ఆటగాళ్లను ఆస్ట్రేలియా ఆటగాళ్లు అవమానించారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-25T17:08:23+05:30 IST

టీమ్ ఇండియా: టీమ్ ఇండియాను అవమానిస్తూ ఆస్ట్రేలియాకు చెందిన ఓ మీడియా సంస్థ సోషల్ మీడియాలో ఫొటో పోస్ట్ చేసింది. సౌత్ ఆస్ట్రేలియా మ్యాన్ గివ్స్ బర్త్ టు వరల్డ్ రికార్డ్ 11 కుమారులు పోస్ట్‌కు క్యాప్షన్ ఇచ్చారు. పిల్లల కోసం టీమ్ ఇండియా క్రికెటర్ల ఫోటోలను మార్ఫింగ్ చేసిన ఫోటో, వరల్డ్ కప్ ఫైనల్ మ్యాన్ ఆఫ్ ది మ్యాచ్ ట్రావిస్ హెడ్ డెలివరీ రూమ్‌లోని బెడ్‌పై తన తల్లి పడుకున్నట్లుగా చూపబడింది.

సోషల్ మీడియా: దారుణం.. టీమిండియా ఆటగాళ్లను ఆస్ట్రేలియా ఆటగాళ్లు అవమానించారు

వన్డే ప్రపంచకప్ ఫైనల్లో అద్భుతంగా రాణించిన ఆస్ట్రేలియా.. ఆ తర్వాత తన ప్రవర్తనతో వార్తల్లో నిలుస్తోంది. దీంతో ఆస్ట్రేలియా క్రికెటర్లు పలు వివాదాలకు కేంద్రబిందువుగా మారుతున్నారు. ప్రపంచకప్ ట్రోఫీపై మిచెల్ మార్ష్ పాదాలతో మద్యం సేవిస్తున్న ఫోటో ఒకటి సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. మిచెల్ మార్ష్ చర్యలను టీమిండియా అభిమానులు ముక్తకంఠంతో ఖండించారు. తాజాగా ఆస్ట్రేలియాకు చెందిన ఓ మీడియా సంస్థ టీమ్ ఇండియాను అవమానిస్తూ సోషల్ మీడియాలో ఫొటో పోస్ట్ చేసింది. సౌత్ ఆస్ట్రేలియా మ్యాన్ గివ్స్ బర్త్ టు వరల్డ్ రికార్డ్ 11 కుమారులు పోస్ట్‌కు క్యాప్షన్ ఇచ్చారు. పిల్లల కోసం టీమ్ ఇండియా క్రికెటర్ల ఫోటోలను మార్ఫింగ్ చేసిన ఫోటో, వరల్డ్ కప్ ఫైనల్ మ్యాన్ ఆఫ్ ది మ్యాచ్ ట్రావిస్ హెడ్ డెలివరీ రూమ్‌లోని బెడ్‌పై తన తల్లి పడుకున్నట్లుగా చూపబడింది.

కాగా, ఆస్ట్రేలియా క్రికెటర్లు పాట్ కమిన్స్, గ్లెన్ మాక్స్‌వెల్‌లు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్ చేసిన ఈ ఫోటోను లైక్ చేయడం గాయానికి కారం చల్లినట్లే. దీంతో ఆస్ట్రేలియా క్రికెటర్లు చేసిన పనికి టీమిండియా అభిమానులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. మైదానంలో ఆడటం గొప్ప కాదని, బయట వృత్తిపరంగా నటించడం చాలా ముఖ్యమని హితవు చెప్పింది. అదే విధంగా మార్ఫింగ్ ఫోటోలు చేస్తే ఓకే కదా అని టీమ్ ఇండియా అభిమానులు ప్రశ్నిస్తున్నారు. వెంటనే ఆస్ట్రేలియా జట్టు క్షమాపణలు చెప్పాలని డిమాండ్ చేస్తున్నారు. లేకుంటే ఐపీఎల్ సమయంలో ప్రతీకారం తీర్చుకుంటామని కొందరు అభిమానులు సవాల్ చేస్తున్నారు. ఇలాంటి పోస్టులను ఇష్టపడే క్రికెటర్లను ఐపీఎల్‌లో ఆడకుండా నిషేధించాలని కోరుతున్నారు. మొత్తానికి టీమిండియా క్రికెటర్లను అవమానిస్తూ ఆస్ట్రేలియా మీడియా ఇలాంటి పోస్ట్ లు పెట్టడం పట్ల టీమ్ ఇండియా అభిమానులు హర్షం వ్యక్తం చేయడం లేదు.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-25T17:57:36+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *