బిగ్‌బాస్ 7: డబుల్ ఎలిమినేషన్.. ఇద్దరు ఔట్!

బిగ్‌బాస్ సీజన్-7లో హౌస్‌మేట్స్‌లో గ్లామర్ డాల్స్‌గా పేరు తెచ్చుకున్న అశ్విని, రాధిక ఎలిమినేట్ అయ్యారు. ఆదివారం వారిద్దరినీ బయటకు వెళ్లనివ్వలేదు. ఎవర్ ఎవిక్షన్ ఫ్రీ పాస్ తిరిగి రావడంతో ఈ వారం డబుల్ ఎలిమినేషన్ ఉంటుందని వ్యాఖ్యాత నాగార్జున గత శనివారం ప్రకటించారు. శనివారం అశ్విని, ఆదివారం రాధిక ఎలిమినేట్ అయ్యారు. వైల్డ్ కార్డ్ ఎంట్రీగా వచ్చిన అశ్విని తన విలక్షణమైన నటనతో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. అలాగే నాలుగో వారంలో ఎలిమినేట్ అయిన రాధిక మళ్లీ హౌస్‌లోకి రీఎంట్రీ ఇచ్చింది. అయితే రెండోసారి కూడా అతని ఆట తీరు మెరుగుపడలేదు. దాంతో ప్రేక్షకుల నుంచి ఓటింగ్ తగ్గింది. ఈ ఆదివారం జరిగిన డబుల్ ఎలిమినేషన్‌లో అశ్వినితో పాటు రాధిక కూడా ఎలిమినేట్ అయింది.

ఎలిమినేట్ అయ్యి శనివారం బయటకు వచ్చిన అశ్విని ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పింది. బిగ్ బాస్ సీజన్-7లో హౌస్ మొత్తం రెండు గ్రూపులుగా విడిపోయి, అమర్, ప్రియాంక, శోభ ఒక గ్రూపుగా, శివన్న, యావర్, పల్లవి ప్రశాంత్, రాధిక మరో గ్రూపులో ఆడుతున్నారని చెప్పింది. ఒంటరిగా ఉండటం వల్లే ఎలిమినేట్ అయ్యానని చెప్పింది. గౌతు, అర్జున ఏ గ్రూపులో లేరని చెప్పగా, ఆ మద్య నాగార్జున అందుకుని హౌస్‌లోని గ్రూప్‌లకు కూడా పేర్లు ఉన్నాయని చెప్పాడు. శోభ, ప్రియాంక, అమర్ బృందం ‘స్పా’ బ్యాచ్, వారిని ‘చుక్క బ్యాచ్’ అని కూడా పిలుస్తారు. శివాజీ, ప్రశాంత్ మరియు మీ బృందం ‘గూఢచారి’, నాగ్ వారిని మొక్కా బ్యాచ్ అని, ఈ రెండు గ్రూపులకు చెందని వారిని ట్రాంప్ బ్యాచ్ అని సరదాగా పిలిచారు.

ఎవరు హిట్.. ఎవరు ఫ్లాప్..

హౌస్ నుంచి ఎలిమినేట్ అయి స్టేజ్‌పైకి వచ్చిన అశ్విని బిగ్ బాస్‌లో తన ప్రయాణాన్ని చూసి భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. ప్రస్తుత ఇంటి సభ్యుల్లో హిట్ ఎవరు? చెంపదెబ్బ ఎవరు అని నాగార్జున అడగ్గా, అందరూ బాగా ఆడుతున్నారని, లేకుంటే ఇన్ని రోజులు ఇంట్లో ఉండేవాడిని కాదని చెప్పింది. ఇంత సేఫ్ గేమ్ ఆడి నామినేట్ అయ్యావ్’ అంటూ నాగార్జున తిట్టడంతో ఇంట్లోని వారి గురించి అశ్విని చెప్పింది.

ప్రశాంత్: సూపర్ హిట్. కానీ కొన్నిసార్లు అతను వినడు.

ప్రియాంక: ఫ్లాప్.. అంటూ గట్టిగా అరుస్తుంది. నోరు ఊరుతుంది.

గౌతమ్: హిట్.. గుంపులు, ఇళ్లల్లో సోలోగా ఆడతాడు.

శోభ: ఎప్పుడూ హిట్. పటాకులు కోపంగా కనిపిస్తున్నారు కానీ ప్రజలను అర్థం చేసుకుంటారు.

అర్జున్: సూపర్ హిట్. గేమ్ ఒక ప్రణాళిక ప్రకారం ఆడతారు. అతను తన సహచరులతో అదే ఆడుతాడు.

శివాజీ: హిట్ అయితే, ఒక చిన్న సలహా కలుపుకొని ఉంది ఒకవేళ నువ్వు వెళితే బాగానే ఉంటుంది. ప్రశాంత్, యావర్, రతిక మరియు ఇతరులను ఎల్లప్పుడూ జాగ్రత్తగా చూసుకోండి. మధ్యలో శివాజీ అందుకుని అశ్విని పిలిచాడు. అందుకే దూరంగా నేను అన్నారు.

అమర్: కొట్టాడు కానీ అమాయకుడు. WHO ఏది అన్నారు కూడా అతను నమ్ముతాడు!

గంట: మంచి స్నేహితుడు యావర్ కూడా సూపర్ హిట్.

రాతిక: ఆట భయానకంగా ఉంది. ప్రస్తుతం రాధిక ఫ్లాప్‌.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-27T14:10:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *