డబుల్ ఇస్మార్ట్: మరో 100 రోజుల్లో థియేటర్లు సందడి చేయనున్నాయి.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-29T15:28:42+05:30 IST

డైనమిక్ డైరెక్టర్ పూరీ జగన్నాధ్, ఉస్తాద్ రామ్ పోతినేని కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన ‘డబుల్ స్మార్ట్’ చిత్రం ‘స్మార్ట్ శంకర్’కి సీక్వెల్. ప్రస్తుతం యూనిట్‌ అంతా షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నారు. తాజాగా ఈ సినిమా విడుదల తేదీ మారలేదు. మరో 100 రోజుల్లో సినిమా విడుదలవుతుందని కౌంట్ డౌన్ పోస్టర్ తో క్లారిటీ ఇచ్చారు మేకర్స్.

డబుల్ ఇస్మార్ట్: మరో 100 రోజుల్లో థియేటర్లు సందడి చేయనున్నాయి.

డబుల్ ఇస్మార్ట్‌లో రామ్ పోతినేని

డైనమిక్ డైరెక్టర్ పూరీ జగన్నాధ్, ఉస్తాద్ రామ్ పోతినేని కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన ‘డబుల్ ఇస్మార్ట్’ ‘ఇస్మార్ట్ శంకర్’కి సీక్వెల్. ప్రస్తుతం యూనిట్‌ అంతా షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నారు. ప్రధాన తారాగణం ముంబైలో కీలక సన్నివేశాలను చిత్రీకరిస్తున్నారు. బాలీవుడ్‌ స్టార్‌ సంజయ్‌దత్‌ పవర్‌ఫుల్‌ రోల్‌లో నటిస్తున్న ఈ సినిమాలో ప్రముఖ నటీనటులు కూడా కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. ఈ సినిమా విడుదలకు సంబంధించి కొన్ని రూమర్స్ వినిపిస్తుండగా, సినిమా విడుదల తేదీలో ఎలాంటి మార్పు ఉండదని మేకర్స్ మరోసారి స్పష్టం చేశారు.

మొదట ప్రకటించినట్లుగా, ‘డబుల్ స్మార్ట్’ మార్చి 8, 2024న మహా శివరాత్రి రోజున ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. విడుదల తేదీని స్పష్టం చేయడానికి, మేకర్స్ ఇటీవల వంద రోజుల కౌంట్‌డౌన్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు. పోస్టర్‌లో, రామ్ పోతినేని ట్రెండీ హెయిర్‌డో మరియు షేడ్స్‌తో సూపర్ స్టైలిష్ మరియు భారీ అవతార్‌లో కనిపిస్తున్నాడు. చొక్కా, జీన్స్ తో జాకెట్ వేసుకుని గన్ పట్టుకుని భయంకరంగా కనిపిస్తున్నాడు. అతని వెనుక చాలా ఆయుధాలు ఉన్నాయి. సినిమా ఓ రేంజ్‌లో మాస్‌, యాక్షన్‌ హవా ఉండబోతోందని ఈ పోస్టర్‌ తెలియజేస్తోంది. (డబుల్ iSmart విడుదల తేదీ)

రామ్.జెపిజి

స్మార్ట్ శంకర్ సహా పలు చిత్రాలలో పూరీ జగన్నాధ్ కు సంచలన సంగీతాన్ని అందించిన మెలోడీ బ్రహ్మ మణిశర్మ ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందిస్తున్నారు. రామ్, పూరీ జగన్నాధ్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని పూరీ కనెక్ట్స్ బ్యానర్‌పై పూరి జగన్నాథ్, ఛార్మి కౌర్ నిర్మిస్తున్నారు. హై టెక్నికల్ స్టాండర్డ్స్‌తో భారీ బడ్జెట్‌తో ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ఇతర నటీనటులు మరియు సాంకేతిక నిపుణుల వివరాలను మేకర్స్ త్వరలో ప్రకటించనున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-29T15:28:43+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *