శృతి హాసన్: ఈ ఏడాది హిట్ హీరోయిన్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-29T15:18:07+05:30 IST

ఈ ఏడాది టాప్ హీరోయిన్ గా శ్రుతి హాసన్ దూసుకుపోతోంది. ఏడాది క్రితం సంక్రాంతికి విడుదలైన రెండు పెద్ద సినిమాలు ఘనవిజయం సాధించగా, ఇప్పుడు ప్రభాస్ తో ‘సాలార్’ డిసెంబర్ 22న విడుదలవుతోంది.

శృతి హాసన్: ఈ ఏడాది హిట్ హీరోయిన్

శృతి హాసన్

శ్రుతిహాసన్‌కి ఈ ఏడాది స్పెషల్‌గా చెప్పొచ్చు. ఎందుకంటే ఈ ఏడాది నాలుగు తెలుగు సినిమాల్లో నటించగా అందులో రెండు ఈ ఏడాది మొదట్లో సంక్రాంతికి విడుదల కాగా ఇప్పుడు రెండు ఈ డిసెంబర్ నెలలో విడుదలవుతున్నాయి. ఆసక్తికరమైన విషయమేమిటంటే, సంక్రాంతికి విడుదలైన రెండు సినిమాలు భారీ విజయాలు సాధించాయి. దీంతో మిగతా నటీమణులతో పోలిస్తే శృతి హాసన్ భారీ విజయాన్ని అందుకుంది. (శృతి హాసన్ ఈ ఏడాది టాప్ నటిగా అవతరించింది)

నందమూరి బాలకృష్ణతో ‘వీరసింహారెడ్డి’ విడుదలై మంచి విజయం సాధించింది. ఆ మరుసటి రోజే విడుదలైన ‘వాల్తేరు వీరయ్యలో’లో మెగాస్టార్ చిరంజీవి సరసన శృతిహాసన్ నటించిన రెండు సినిమాలతో రెండు విజయాలను నమోదు చేసుకుంది. ఇప్పుడు ఆమె నటించిన రెండు సినిమాలు ఈ ఏడాది చివర్లో అంటే డిసెంబర్‌లో విడుదల కానున్నాయి.

శ్రుతిహాసనినామోడర్నౌట్ఫిట్.jpg

నాని నటిస్తున్న ‘హాయ్ నాన్న’ #HiNanna సినిమాలో శృతి హాసన్ నటిస్తోంది. అయితే ఇందులో ఆమె చిన్న పాత్ర మాత్రమే చేస్తోంది. డిసెంబర్ 22న విడుదల కానున్న సాలార్ శ్రుతి హాసన్ కెరీర్ లోనే బిగ్గెస్ట్ సినిమాగా చెప్పుకోవచ్చు. ఎందుకంటే ఈ సినిమాలో ప్రభాస్ కథానాయకుడు కాగా ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకుడు. ప్రపంచం మొత్తం ఎదురుచూస్తున్న సినిమా ఇదే కావడంతోపాటు అన్ని భాషల్లోనూ ఈ సినిమా విడుదల కావడం విశేషం. శ్రుతి హాసన్ కెరీర్‌లో ‘సాలార్’ టర్నింగ్ పాయింట్ అని చెప్పొచ్చు. ఈ సినిమా విజయవంతమైతే ఈ ఏడాది టాప్ నటిగా శ్రుతి హాసన్‌ను ప్రకటించవచ్చు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-29T15:18:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *