ఎస్.ఎస్.కార్తికేయ: ‘జంతువు’ చూసిన ఎస్ఎస్ ఇది రాజమౌళి స్పందన.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-01T18:09:40+05:30 IST

యానిమల్ అనేది రణబీర్ కపూర్ హీరోగా సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వం వహించిన వైల్డ్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్. ప్రమోషనల్ కంటెంట్ తో సినిమాకు విపరీతమైన క్రేజ్ క్రియేట్ చేసిన ఈ సినిమా శుక్రవారం ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గ్రాండ్ గా విడుదలైంది. దర్శకుడు రాజమౌళి తనయుడు కార్తికేయ ఈ సినిమా ట్రాన్స్ నుంచి బయటపడేందుకు చాలా సమయం పట్టిందని ట్వీట్ చేశాడు.

ఎస్.ఎస్.కార్తికేయ: 'జంతువు' చూసిన ఎస్ఎస్ ఇది రాజమౌళి స్పందన.

SS కార్తికేయ మరియు రణబీర్ కపూర్

యానిమల్ అనేది రణబీర్ కపూర్ హీరోగా సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వం వహించిన వైల్డ్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్. ప్రమోషనల్ కంటెంట్ తో సినిమాకు విపరీతమైన క్రేజ్ క్రియేట్ చేసిన ఈ సినిమా శుక్రవారం ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గ్రాండ్ గా విడుదలైంది. ఇందులో రణ్‌బీర్‌ కపూర్‌ సరసన నేషనల్‌ క్రష్‌ రష్మిక మందన్న నటించింది. స్టార్ నటులు అనిల్ కపూర్, బాబీ డియోల్ ఇతర కీలక పాత్రల్లో నటించారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా విడుదలైన అన్ని చోట్లా పాజిటివ్ రెస్పాన్స్ వస్తోంది. ఈ చిత్రాన్ని చూసిన దర్శకుడు ఎస్ఎస్ రాజమౌళి తనయుడు ఎస్ఎస్ కార్తికేయ ట్విట్టర్ ద్వారా తన స్పందనను తెలియజేశాడు.

మీలోని మాస్ సూపర్‌స్టార్ రణబీర్ కపూర్ ఈ జంతువుతో బయటపడ్డాడు. మీ పనితీరు జీవితాంతం గుర్తుండిపోతుంది. రష్మిక మందన్నా.. ఇప్పటి వరకు మీరు చేసిన పాత్రల్లో ఇదే బెస్ట్ అని అనుకుంటున్నాను. సెకండాఫ్‌లో ఫైట్‌ సీన్‌ బాగా నచ్చింది. ఆ సన్నివేశాన్ని అద్భుతంగా చిత్రీకరించారు. సందీప్ వంగా.. ఇలాంటి సీన్లను మీరు మాత్రమే ఊహించగలరు. నువ్వు సృష్టించిన ట్రాన్స్ నుంచి బయటకి రావడానికి చాలా సమయం పట్టింది’’ అని కార్తికేయ తన ట్విట్టర్ లో ‘యానిమల్’ సినిమాపై స్పందిస్తూ. (SS Karthikeya About Animal)

రష్మిక.jpg

‘యానిమల్’ సినిమా విడుదలకు ముందు జరిగిన ప్రీ రిలీజ్ వేడుకలో దర్శకుడు ఎస్ఎస్.. ఎస్ఎస్ రాజమౌళి కూడా సినిమాపై, టీమ్‌పై ప్రశంసల వర్షం కురిపించిన సంగతి తెలిసిందే. “సందీప్‌ని చూసి చాలా గర్వంగా ఉంది. జంతు టీజర్ వచ్చిన వెంటనే ఈ సినిమా తప్పకుండా చూడాలనిపించింది. రణ్‌బీర్ కపూర్ ఘాటైన నటుడు. బాలీవుడ్‌లో నా అభిమాన నటుడు. అతనిలో ఇంటెన్సిటీ చాలా ఉంది. నాలో అభిప్రాయం, తన టాలెంట్ చూపించే సినిమాలు చాలా తక్కువ.. రణబీర్ కపూర్ యానిమల్ సినిమాతో ఇండస్ట్రీలో అగ్రస్థానానికి వెళతాడని అనుకుంటున్నాను.. యానిమల్ కోసం టీమ్ చాలా కష్టపడిందని.. సినిమా వచ్చిందని ప్రీ రిలీజ్ వేడుకలో రాజమౌళి తెలిపారు. భూషణ్ కుమార్ మరియు క్రిషన్ కుమార్ టి-సిరీస్, ప్రణయ్ రెడ్డి వంగ భద్రకాళి పిక్చర్స్ ప్రతిష్టాత్మకంగా ‘యానిమల్’ని నిర్మించారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-01T18:37:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *