నిర్మాత: ఆ సామర్థ్యాలతో సినిమా తీయండి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-02T22:03:13+05:30 IST

సినిమా తీయడం ముఖ్యం కాదని, విడుదల చేసే శక్తి ఉండాలని ప్రముఖ సీనియర్ నిర్మాత కె.రాజన్ నిర్మాతలకు సూచించారు. ప్రైమ్ రిలీజ్ సమర్పణలో సింగపూర్ కు చెందిన కృష్ణమణి నిర్మించిన ఈ చిత్రానికి డెబ్యూ డైరెక్టర్ కృష్ణరాజ్ దర్శకత్వం వహించారు. ఈ సినిమా ఆడియో విడుదల కార్యక్రమానికి ఆయన ముఖ్య అతిథిగా హాజరయ్యారు.

నిర్మాత: ఆ సామర్థ్యాలతో సినిమా తీయండి

నిర్మాత కె రాజన్

సినిమా తీయడం ముఖ్యం కాదని, విడుదల చేసే శక్తి ఉండాలని ప్రముఖ సీనియర్ నిర్మాత కె.రాజన్ నిర్మాతలకు సూచించారు. ప్రైమ్ రిలీజ్ సమర్పణలో సింగపూర్ కు చెందిన కృష్ణమణి నిర్మించిన ఈ చిత్రానికి డెబ్యూ డైరెక్టర్ కృష్ణరాజ్ దర్శకత్వం వహించారు. మనోజ్, రష్మిక తివారీ కథానాయికలు. సతీష్ విలన్ పాత్రలో నటించగా, అనుష్క ప్రధాన పాత్రలో నటించింది. విఘ్నేష్ రాజా సంగీతం. ఈ సినిమా ఆడియో ఇటీవల చెన్నైలో విడుదలైంది. సీనియర్ నటుడు ఎస్వీ.శేఖర్, సీనియర్ నిర్మాత కె.రాజన్, దర్శకుడు తిరుమలై, నటుడు సౌందర్రాజన్, దర్శకుడు చక్రవర్తి సహా చిత్ర యూనిట్ సభ్యులు పాల్గొన్నారు.

ఈ సందర్భంగా నిర్మాత కె.రాజన్ (కె.రాజన్) మాట్లాడుతూ.. చాలా చిన్న బడ్జెట్ చిత్రాలు సెన్సార్ కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసుకుని విడుదల కావడం లేదు. విక్రమ్ లాంటి స్టార్ హీరో నటించిన ‘ధృవనక్షత్రం’ విడుదలకు కూడా ఆర్థిక ఇబ్బందులు ఎదురయ్యాయి. ఏడాదికి 30 పెద్ద సినిమాలే వచ్చాయి. కానీ, చిన్న సినిమాలు వందల సంఖ్యలో ఉన్నాయి. వీటిలో చాలా సినిమాలు ఇంకా విడుదల కావాల్సి ఉంది. అందుకే సినిమా తీసిన తర్వాత విడుదల చేసే సత్తా, శక్తి ఉందని భావిస్తేనే సినిమాను నిర్మించాలని సూచించారు.

దర్శకుడు అమీర్‌పై నిర్మాత జ్ఞానవేల్ రాజా చేసిన వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలకు క్షమాపణలు చెప్పడం సరైనదేనని సీనియర్ నటుడు ఎస్వీ శేఖర్ అన్నారు. అలాగే జ్ఞానవేల్ రాజా ప్రసంగానికి సంబంధించిన వీడియోలను యూట్యూబ్ నుంచి తొలగించాలని విజ్ఞప్తి చేశారు. చిత్ర దర్శకుడు కృష్ణరాజ్ మాట్లాడుతూ నిర్మాతకు ఈ సినిమా పూర్తిగా తెలుసు. నేను ఇప్పుడే రూపురేఖలు ఇచ్చాను. నాపై పెట్టుబడి పెట్టి సినిమా చేసినందుకు ధన్యవాదాలు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

****************************************

****************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-02T22:03:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *