కాంగ్రెస్‌తో పోలిస్తే బీఆర్‌ఎస్‌కు నా మార్కులు అంటూ మాధవి లత సంచలన వ్యాఖ్యలు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-04T15:00:34+05:30 IST

తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ విజయంపై హీరోయిన్ మాధవి లత సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. బీజేపీ పార్టీలో ఉన్నప్పటికీ కాంగ్రెస్ పార్టీ విజయంపై ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్‌ చేసింది. తెలంగాణలో నడుస్తున్నది రావణ రాజ్యమని వ్యాఖ్యానించారు.

కాంగ్రెస్‌తో పోలిస్తే బీఆర్‌ఎస్‌కు నా మార్కులు అంటూ మాధవి లత సంచలన వ్యాఖ్యలు!

తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ విజయంపై హీరోయిన్ మాధవి లత సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. బీజేపీ పార్టీలో ఉన్నప్పటికీ కాంగ్రెస్ పార్టీ విజయంపై ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్‌ చేసింది. తెలంగాణలో నడుస్తున్నది రావణ రాజ్యమని వ్యాఖ్యానించారు. ఈ విషయమై ఆమె పోస్ట్‌లో ఏమంటే.. ‘‘తెలంగాణలో ఐదేళ్ల తర్వాత తినడానికి తిండి ఉండదు, ఉద్యోగాలు ఉండవు, మహిళలకు భద్రత కరువైంది.. హిందువుల పండుగలు జరగవు, స్వాతంత్య్రం కనిపించదు.. అందరికీ నా శుభాకాంక్షలు. తెలంగాణ కాంగ్రెస్ ప్రేమికులారా.. ఇక నుంచి రావణుడి సామ్రాజ్యం.. ఎంజాయ్ చేయండి’’ అని ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌ పోస్ట్‌లో పేర్కొన్నారు. అంతేకాదు.. కాంగ్రెస్‌తో పోలిస్తే. బీఆర్‌ఎస్‌కు 99 మార్కులు వేస్తాను’ అని ఆమె వ్యాఖ్యానించారు. ప్రస్తుతం ఆమె పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది. (కాంగ్రెస్‌పై మాధవి లత వ్యాఖ్యలు)

Madhavli-latha-post.jpg

మాధవీలత వ్యాఖ్యలతో నెటిజన్లు గేమ్ ఆడుతున్నారు. అది ప్రజలు ఇచ్చిన తీర్పు.. అందరూ గౌరవించాలి.. ఒక్కసారి పార్టీని వీడి ప్రపంచం ఎలా ఉందో చూడండి’ అని ఓ నెటిజన్ వ్యాఖ్యానించారు. దీనిపై మాట్లాడవద్దని హెచ్చరించారు.

మాధవీలత “నచ్చావులే” సినిమాతో హీరోయిన్ గా కెరీర్ ప్రారంభించింది. ఆమెకు రకరకాల అవకాశాలు వచ్చినా చెప్పుకోదగ్గ విజయాలేవీ రాలేదు. సినిమాలకు స్వస్తి చెప్పి బీజేపీలో చేరింది. 2019లో గుంటూరు వెస్ట్‌లో ఎమ్మెల్యేగా పోటీ చేసి ఓడిపోయారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-04T15:00:35+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *