ఇంద్రాణి దవలూరి : అభినయశ్రీ ఇంద్రాణి దవలూరి అద్భుతమైన భరతనాట్య ప్రదర్శన..

ప్రఖ్యాత నర్తకి మరియు నటి ఇంద్రాణి దవలూరి, డబుల్ మాస్టర్స్ డిగ్రీలు, మిసెస్ సౌత్ ఏషియా, వరల్డ్ ఎలైట్ వంటి విశిష్ట బిరుదులను కలిగి ఉన్నారు, ఈ అద్భుతమైన ప్రదర్శనపై తన ఆలోచనలను పంచుకున్నారు.

ఇంద్రాణి దవలూరి : అభినయశ్రీ ఇంద్రాణి దవలూరి అద్భుతమైన భరతనాట్య ప్రదర్శన..

న్యూయార్క్ ఫ్యాషన్ వీక్‌లో అభినయ శ్రీ ఇంద్రాణి దవలూరి అద్భుతమైన భరతనాట్య ప్రదర్శన మరియు విజయాలు

ఇంద్రాణి దవలూరి : ప్రముఖ న్యూయార్క్ ఫ్యాషన్ వీక్‌లో సెప్టెంబర్ 10 సాయంత్రం ఒక చారిత్రాత్మక ఘట్టం ఆవిష్కృతమైంది. ఈ ప్రతిష్టాత్మక ఈవెంట్ చరిత్రలో తొలిసారిగా రన్‌వే వేదికపై భరతనాట్య నృత్య బృందం ప్రేక్షకులను మంత్రముగ్ధులను చేసింది. ప్రఖ్యాత నర్తకి మరియు సినీ నటి ఇంద్రాణి దవలూరి దర్శకత్వంలో ఆమె ప్రతిభావంతులైన శ్రీనిధి, ఇషా, లాస్య మరియు కుషీలతో కలిసి ప్రదర్శించబడింది. ప్రదర్శన ప్రేక్షకులపై చెరగని ముద్ర వేసింది మరియు మంచి సమీక్షలతో నిండిపోయింది.

ప్రఖ్యాత నర్తకి మరియు నటి ఇంద్రాణి దవలూరి, డబుల్ మాస్టర్స్ డిగ్రీలు, మిసెస్ సౌత్ ఏషియా, వరల్డ్ ఎలైట్ వంటి విశిష్ట బిరుదులను కలిగి ఉన్నారు, ఈ అద్భుతమైన ప్రదర్శనపై తన ఆలోచనలను పంచుకున్నారు. రన్‌వే షో కోసం వేదికపైకి వెళ్లే ముందు తాను భయపడ్డానని, అయితే అపరిమితమైన శక్తి మరియు ప్రేక్షకుల నుండి వచ్చిన అద్భుతమైన చప్పట్లు తన భయాన్ని తగ్గించాయని అతను చెప్పాడు. అంతేకాదు, ఈ చారిత్రాత్మక ఘట్టంలో తమ విద్యార్థులు భాగమైనందుకు ఆనందంతో ఉప్పొంగిపోయారు.

ఇంద్రాణి ఇటీవల యునైటెడ్ స్టేట్స్‌లోని ప్రముఖ జాతీయ నెట్‌వర్క్ W9USA ఛానెల్‌లో ప్రత్యేక ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొంది. ఈ ఇంటర్వ్యూ సౌత్ ఏషియన్ హెరిటేజ్ నెలలో జరిగింది, అక్కడ ఆమె తన కళాత్మకతకు మరియు అనేక లాభాపేక్షలేని కార్యక్రమాలను నిర్వహించడంలో ఆమె విస్తృతమైన కృషి ద్వారా సంఘం పట్ల ఆమెకున్న అచంచలమైన నిబద్ధతకు గుర్తింపు పొందింది.

న్యూయార్క్ ఫ్యాషన్ వీక్‌లో అభినయ శ్రీ ఇంద్రాణి దవలూరి అద్భుతమైన భరతనాట్య ప్రదర్శన మరియు విజయాలు

మంచు మనోజ్ : మనోజ్ చెప్పాడు అది అయిపోయింది.. నేను భరిస్తాను.. కానీ నేను తిరిగి వచ్చాను.. మంచు మనోజ్ కొత్త షో ప్రోమో చూశారా?

తన విజయాలతో పాటు, ఇంద్రాణి “అందెల రావమిది” పేరుతో రాబోయే చిత్రం నిర్మాణం మరియు నటనలో చురుకుగా పాల్గొంటుంది. ఈ చిత్రం యునైటెడ్ స్టేట్స్‌లోని ఒక నర్తకి యొక్క కష్టతరమైన ప్రయాణం చుట్టూ తిరుగుతుంది, ఆమె కలలను కొనసాగించడంలో ఒక కళాకారిణి ఎదుర్కొనే పోరాటాలు మరియు విజయాలను వెలికితీస్తుంది. ఈ చిత్రం వచ్చే వేసవిలో OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌లను అలంకరించడానికి సిద్ధంగా ఉంది, దాని శక్తివంతమైన కథ, అసాధారణమైన ప్రదర్శనలతో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *