సిఎం శివరాజ్‌సింగ్: సిఎం కుర్చీ నా లక్ష్యం కాదు..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-05T17:35:04+05:30 IST

మధ్యప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రిగా శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ కొనసాగుతారని, కొత్త పేరు తెరపైకి వస్తుందా అనే ఉత్కంఠ కొనసాగుతున్న నేపథ్యంలో ఆయన జాగ్రత్తగా వ్యవహరిస్తున్నారు. ఆయన మంగళవారం మాట్లాడుతూ ముఖ్యమంత్రి కుర్చీ తన లక్ష్యం కాదన్నారు.

సిఎం శివరాజ్‌సింగ్: సిఎం కుర్చీ నా లక్ష్యం కాదు..

భోపాల్: మధ్యప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రిగా శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ (శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్) కొనసాగుతారని, కొత్త పేరు తెరపైకి వస్తుందా అనే ఉత్కంఠ కొనసాగుతున్న నేపథ్యంలో ఆయన వ్యవహరిస్తున్నారు. ఆయన మంగళవారం మాట్లాడుతూ ముఖ్యమంత్రి కుర్చీ తన లక్ష్యం కాదన్నారు. మధ్యప్రదేశ్‌కు సుదీర్ఘకాలం ముఖ్యమంత్రిగా పనిచేసిన ఘనత శివరాజ్‌కు దక్కింది. రాష్ట్ర అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో 163 ​​సీట్లతో బీజేపీ అఖండ విజయం సాధించడంతో ఆయన పేరు మరోసారి మారుమోగింది.

శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ (64)ని బీజేపీ అధిష్టానం సీఎం అభ్యర్థిగా ప్రకటించకపోయినప్పటికీ ఆయన తనదైన శైలిలో ఎన్నికల ప్రచారంలో దూకారు. ‘లాడ్లీ బెహనా’ లాంటి పథకంతో ఓట్ల ఊపును సృష్టించారు. ఈ నేపథ్యంలో మరోసారి సీఎంగా పార్టీ ప్రకటిస్తుందా అని నవ్వుతూ సమాధానమిచ్చారు. ‘రేపు ఢిల్లీకి వెళ్లడం లేదు.. చింద్వారా వెళ్తున్నాను. అక్కడ 7 విధానసభ స్థానాలు ఉన్నాయి, కానీ వాటన్నింటినీ గెలవలేకపోయాం. వచ్చే లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో మొత్తం 29 ఎంపీ స్థానాలు బీజేపీకి దక్కాలని గట్టిగా నిర్ణయించుకున్నాను. ఖాతా, “అతను చెప్పాడు.

సీఎం రేసులో..

కాగా, నవంబర్ 17న జరగనున్న ఎన్నికలకు ముందు మధ్యప్రదేశ్ సీఎం అభ్యర్థిని ప్రకటించని బీజేపీ.. ఎన్నికల్లో పార్టీ అఖండ విజయం సాధించడంతో లోక్‌సభ ఎన్నికల వరకు చౌహాన్ సీఎంగా కొనసాగుతారని ప్రచారం జరుగుతున్నప్పటికీ అధికారికంగా నిర్ణయం వెలువడింది. ఇంకా బయటకు రాలేదు. ఈసారి అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో బీజేపీ వ్యూహాత్మకంగా వ్యవహరించి పలువురు కేంద్ర మంత్రులను బరిలోకి దింపడంతో వీరిలో ఒకరిని సీఎం అభ్యర్థిగా ఎంపిక చేసే అవకాశం ఉందన్న ఊహాగానాలు కూడా వినిపిస్తున్నాయి. వీరిలో జ్యోతిరాదిత్య సింధియా, కైలాష్ విజయవర్గీయ పేర్లు వార్తల్లో ఉన్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-05T17:35:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *