రాహుల్ గాంధీ: నేడు అవిశ్వాస తీర్మానంపై రాహుల్ మాట్లాడనున్నారు

బుధవారం కేంద్ర ప్రభుత్వంపై విపక్షాలు ప్రవేశపెట్టిన అవిశ్వాస తీర్మానంపై చర్చలో రాహుల్ గాంధీ పాల్గొననున్నారు. బుధవారం లోక్‌సభలో అవిశ్వాస తీర్మానంపై చర్చలో కాంగ్రెస్ ఎంపీ రాహుల్ గాంధీ పాల్గొంటారని కాంగ్రెస్ పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.

రాహుల్ గాంధీ: నేడు అవిశ్వాస తీర్మానంపై రాహుల్ మాట్లాడనున్నారు

రాహుల్ గాంధీ

రాహుల్ గాంధీ: బుధవారం కేంద్ర ప్రభుత్వంపై విపక్షాలు ప్రవేశపెట్టిన అవిశ్వాస తీర్మానంపై చర్చలో రాహుల్ గాంధీ పాల్గొననున్నారు. బుధవారం లోక్‌సభలో అవిశ్వాస తీర్మానంపై చర్చలో కాంగ్రెస్ ఎంపీ రాహుల్ గాంధీ పాల్గొంటారని కాంగ్రెస్ పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి. ఈ తీర్మానంపై చర్చలో పాల్గొన్న తర్వాత రాహుల్ గాంధీ బుధవారం రాజస్థాన్‌లో జరిగే ర్యాలీలో ప్రసంగిస్తారని కాంగ్రెస్ వర్గాలు తెలిపాయి. (అవిశ్వాస తీర్మానం చర్చ)

పాకిస్థాన్: జాతీయ అసెంబ్లీని రద్దు చేయండి..పాక్ ప్రధాని లేఖ

ఈ తీర్మానంపై చర్చలో పాల్గొన్న అనంతరం రాహుల్ గాంధీ బుధవారం రాజస్థాన్‌లో జరిగే ర్యాలీలో ప్రసంగించనున్నారు. అయితే అవిశ్వాస తీర్మానం మధ్యాహ్నం స్లాట్‌కు మారే అవకాశం ఉన్నందున, ఇప్పుడు రాహుల్ గాంధీకి బదులుగా ప్రియాంక గాంధీ రాజస్థాన్ వెళ్లాలని నిర్ణయించుకున్నారు. ఆగస్టు 10వ తేదీ వరకు అవిశ్వాస తీర్మానంపై చర్చ కొనసాగుతుందని, అదే రోజున ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ఈ తీర్మానంపై స్పందించే అవకాశం ఉందని భావిస్తున్నారు.

తూర్పు సిక్కిం: తూర్పు సిక్కిం సరిహద్దుల్లో విధులు నిర్వహిస్తున్న ఇద్దరు జవాన్లు మృతి చెందారు

లోక్‌సభలో కాంగ్రెస్‌ ఉపనేత గౌరవ్‌ గొగోయ్‌ తీర్మానాన్ని ప్రవేశపెట్టిన తర్వాత చర్చను ప్రారంభించారు. చర్చను ప్రారంభిస్తామని స్పీకర్‌కు తెలియజేసినా రాహుల్ గాంధీ ఎందుకు చర్చను ప్రారంభించడం లేదని పార్లమెంటరీ వ్యవహారాల మంత్రి ప్రహ్లాద్ జోషి ప్రశ్నించారు. బీజేపీకి చెందిన కొందరు సీనియర్ నేతలు మాట్లాడిన తర్వాతే మాట్లాడాలని రాహుల్ నిర్ణయించుకున్నారు.

శివమొగ్గ: నటుడు ప్రకాష్‌రాజ్‌ పర్యటన అనంతరం కళాశాల విద్యార్థులు గోమూత్రంతో క్యాంపస్‌ను శుభ్రం చేశారు

చివరి నిమిషంలో రాహుల్ గాంధీ వైదొలగడం వ్యూహంలో భాగమేనని కాంగ్రెస్ పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. (రాహుల్ గాంధీ టు పార్టిసిపేట్) రాహుల్ గాంధీ ముందే మాట్లాడి ఉంటే ఆయనపై దాడి జరగకుండా ఉండాలనే వ్యూహంలో భాగంగానే ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు కాంగ్రెస్ నేతలు తెలిపారు. పార్లమెంటులో రాహుల్ గాంధీ ప్రసంగం కోసం కాంగ్రెస్ పార్టీ నేతలు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *