ఫైటర్: హృతిక్ రోషన్ ‘ఫైటర్’ టీజర్.. ఇది బాలీవుడ్ లేదా హాలీవుడ్ సినిమానా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-08T18:03:06+05:30 IST

విక్రమ్ వేద తర్వాత హృతిక్ రోషన్ నటిస్తున్న కొత్త సినిమా ఫైటర్. సిద్ధార్థ్ ఆనంద్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో దీపికా పదుకొణె మరియు అనిల్ కపూర్ ప్రధాన పాత్రలు పోషించారు. ఇటీవల విడుదలైన ఈ చిత్ర ఫస్ట్‌లుక్‌కి మంచి స్పందన లభించగా, ఈరోజు (శుక్రవారం) ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు.

ఫైటర్: హృతిక్ రోషన్ 'ఫైటర్' టీజర్.. ఇది బాలీవుడ్ లేదా హాలీవుడ్ సినిమానా?

యుద్ధ

విక్రమ్ వేద సినిమా తర్వాత హృతిక్ రోషన్ నటిస్తున్న కొత్త సినిమా ఫైటర్. సిద్ధార్థ్ ఆనంద్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో దీపికా పదుకొణె, అనిల్ కపూర్ ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. రిపబ్లిక్ డే సందర్భంగా జనవరి 25న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఈ సినిమా విడుదల కానుంది. వయాకామ్ 18 స్టూడియోస్ మరియు మార్ఫ్లిక్స్ పిక్చర్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ ఇటీవల విడుదలైంది మరియు ఈ సినిమా ట్రైలర్ ఈరోజు (శుక్రవారం) విడుదలైంది.

మన దేశం నుంచి ఫస్ట్ టైమ్ ఏవియేషన్ జానర్ లో రూపొందుతున్న ఎఫైటర్ (ఫైటర్) సినిమా టీజర్ చూస్తుంటే.. హాలీవుడ్ టాప్ స్టార్ టామ్ క్రూజ్ నటించిన బ్లాక్ బస్టర్ మూవీ టాప్ గన్ రూపొందించి నటించినట్లు కనిపిస్తోంది. ఈ సినిమాలో యాక్షన్ సన్నివేశాలను హై టెక్నికల్ స్టాండర్డ్స్ తో చిత్రీకరించినట్లు తెలుస్తోంది. మమ్మల్ని పట్టుకోవడానికి? ఫాస్ట్ గా ఉండు అంటూ ఒకట్రెండు డైలాగ్స్ తో కట్ చేసిన ఈ టీజర్ అభిమానులను విశేషంగా ఆకట్టుకుంటోంది.

https://www.youtube.com/watch?v=973Ct2AC3EA/embed

ఈ చిత్రంలో హృతిక్ రోషన్ స్క్వాడ్రన్ లీడర్ షంషేర్ పఠానియా (పాటీ) పాత్రలో కనిపించనుండగా, దీపికా పదుకొణె స్క్వాడ్రన్ లీడర్ మిన్ని పాత్రలో కనిపించనుంది. అయితే టీజర్ లో హృతిక్, దీపిక మధ్య రొమాన్స్ సీన్స్ పఠాన్ సినిమాకు మించినవిగా తెలుస్తుండగా, హాట్ సీన్స్ కూడా అదే రేంజ్ లో ఉంటాయని అర్థమవుతోంది. హాలీవుడ్ సినిమా చూస్తున్నట్టు అనిపిస్తుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-08T18:05:33+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *