ఐటీ దాడులు: ఒడిశాలోని కాంగ్రెస్ ఎంపీల ఇళ్లపై ఐటీ దాడులు.. రూ. 100 కోట్ల నగదు స్వాధీనం చేసుకున్నారు

ఐటీ దాడులు.

ఐటీ దాడులు.: ఒడిశాలోని కాంగ్రెస్ నేత, రాజ్యసభ ఎంపీ ధీరజ్ సాహుకు చెందిన పలు ప్రాంతాల్లో శుక్రవారం ఐటీ అధికారులు రూ.100 కోట్లకు పైగా నగదును స్వాధీనం చేసుకున్నారు. బుధవారం నుంచి ఒడిశా, జార్ఖండ్‌లోని సాహు నివాసాలపై ఆదాయపన్ను శాఖ దాడులు నిర్వహిస్తున్న నేపథ్యంలో ఈ పరిణామం చోటు చేసుకుంది.

డబ్బు లెక్కింపునకు లెక్కింపు యంత్రాలు..(ఐటీ దాడులు)

ఆదాయపు పన్ను శాఖ వర్గాల సమాచారం ప్రకారం, ఒడిశాలోని బౌద్ డిస్టిలరీ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ ప్రాంగణంలో దాడులు కొనసాగుతున్నాయి. అక్కడి నుంచి నగదు స్వాధీనం చేసుకున్నారు. సంబల్‌పూర్, బోలంగీర్, టిట్లాఘర్, బౌధ్, సుందర్‌ఘర్, రూర్కెలా మరియు భువనేశ్వర్‌లలో దాడులు నిర్వహిస్తున్నారు. పట్టుబడిన డబ్బులను లెక్కించే పనిలో బ్యాంకు సిబ్బందితో పాటు 30 మందికి పైగా అధికారులు పాల్గొన్నారు. కరెన్సీల లెక్కింపు కోసం ఎనిమిది కంటే ఎక్కువ లెక్కింపు యంత్రాలు ఉపయోగించబడతాయి. కౌంటింగ్ సామర్థ్యాన్ని పెంచేందుకు మరో మూడు యంత్రాలను తెప్పించే అవకాశం ఉంది. బొలంగీర్‌లోని స్టేట్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియా హెడ్ బ్రాంచ్‌కు ఇప్పటివరకు 150 కరెన్సీ ప్యాకెట్లు పంపబడ్డాయి. అల్మారాలో నగదు స్వాధీనం చేసుకున్నారు. భువనేశ్వర్‌లో దాడులను పర్యవేక్షిస్తున్న ఆదాయపు పన్ను శాఖ డైరెక్టర్ జనరల్ సంజయ్ బహదూర్, స్వాధీనం చేసుకున్న నగదు వివరాలను అధికారులు పరిశీలిస్తున్నట్లు తెలిపారు. సుందర్‌గఢ్‌ నగరంలోని ఇళ్లు, కార్యాలయం, దేశీయ మద్యం డిస్టిలరీ, భువనేశ్వర్‌లోని బీడీపీఎల్‌ కార్పొరేట్‌ కార్యాలయం, కంపెనీ అధికారుల ఇళ్లు, రాణిసతి రైస్‌ మిల్లుతో పాటు బౌద్‌ రామ్‌చికటాలోని ఫ్యాక్టరీ, కార్యాలయాల్లో ఐటీ దాడులు కొనసాగుతున్నాయి. ధీరజ్ సాహు కుటుంబం మద్యం వ్యాపారం చేస్తోంది. అతనికి ఒడిశాలో అనేక బ్రూవరీలు ఉన్నాయి.

 

 

పోస్ట్ ఐటీ దాడులు: ఒడిశాలోని కాంగ్రెస్ ఎంపీల ఇళ్లపై ఐటీ దాడులు.. రూ. 100 కోట్ల నగదు స్వాధీనం చేసుకున్నారు మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *