టికామక తండా: టికామక తండా.. మతిమరుపు వ్యక్తుల కథ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-08T11:30:34+05:30 IST

హరికృష్ణ, రామకృష్ణ హీరోలుగా, యాని, రేఖ నిరోష హీరోయిన్లుగా వెంకట్‌ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘టికామక తాండ’. ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ గ్రాండ్ గా జరిగింది. ముఖ్య అతిథులుగా నిర్మాతలు సి. కళ్యాణ్, దామోదర్ ప్రసాద్, ప్రసన్నకుమార్ వచ్చి చిత్రబృందాన్ని అభినందించారు.

టికామక తండా: టికామక తండా.. మతిమరుపు వ్యక్తుల కథ

హరికృష్ణ, రామకృష్ణ హీరోలుగా, యాని, రేఖ నిరోష హీరోయిన్లుగా వెంకట్‌ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘టికామక తాండ’. ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ గ్రాండ్ గా జరిగింది. ముఖ్య అతిథులుగా నిర్మాతలు సి. కళ్యాణ్, దామోదర్ ప్రసాద్, ప్రసన్నకుమార్ వచ్చి చిత్రబృందాన్ని అభినందించారు. మతిమరుపు అనే కొత్త కాన్సెప్ట్‌తో తెరకెక్కిన తిక్కమక తండ డిసెంబర్ 15న విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది.

దర్శకుడు వెంకట్‌ మాట్లాడుతూ.. ‘‘హరికృష్ణ రామకృష్ణకు కథ బాగా నచ్చడంతో ఈ సినిమా మొదలైంది. హరికృష్ణ, రామకృష్ణ, యాని, రేఖ అందరూ బాగా సపోర్ట్ చేశారు. శివన్నారాయణ గారు, రాకెట్ రాఘవ, యదమ రాజు, భాస్కర్‌ ఇలా ప్రతి క్యారెక్టర్‌ కూడా చాలా హైలైట్‌గా ఉంటుందని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు. ఈ చిత్రం విజయవంతం కావాలి.అలాగే ఈ చిత్రానికి సపోర్ట్ చేసిన నిర్మాతలు శ్రీ కళ్యాణ్, దామోదర్ ప్రసాద్ మరియు ప్రసన్నకుమార్‌లకు ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు తెలిపారు.

కథానాయిక యాని మాట్లాడుతూ: నా జీవితంలో చిన్నప్పటి నుంచి సినిమాలు చేస్తున్నా రాజన్న సినిమాలో మరచిపోలేని పాత్ర లభించింది. నేను ఈ రోజు ఉన్నందుకు నా తల్లిదండ్రులకు నేను ఎల్లప్పుడూ రుణపడి ఉంటాను. ఇప్పుడు ఈ సినిమాలో హీరోయిన్ గా చేస్తోంది. మంచి విజయం సాధించాలని కోరుకుంటున్నాను” అన్నారు.

సినిమాలో అవకాశం రావడం పట్ల హీరోయిన్ రేఖ నిరోషా సంతోషం వ్యక్తం చేసింది. సినిమా విజయం సాధించాలని ఆకాంక్షించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-08T11:46:51+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *