సోనియా గాంధీ: సోనియాకు ప్రధాని మోదీ జన్మదిన శుభాకాంక్షలు తెలిపారు

కాంగ్రెస్ అధినేత్రి సోనియా గాంధీ 77వ జన్మదినాన్ని పురస్కరించుకుని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ శనివారం శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోదీ శనివారం సోనియా గాంధీకి 77వ జన్మదిన శుభాకాంక్షలు తెలిపారు మరియు ఆమె దీర్ఘకాలం మరియు ఆరోగ్యంగా జీవించాలని ప్రార్థించారు.

సోనియా గాంధీ: సోనియాకు ప్రధాని మోదీ జన్మదిన శుభాకాంక్షలు తెలిపారు

సోనియా గాంధీ, ప్రధాని మోదీ

సోనియా గాంధీ: కాంగ్రెస్ అధినేత్రి సోనియా గాంధీ 77వ జన్మదినాన్ని పురస్కరించుకుని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ శనివారం శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోదీ శనివారం సోనియా గాంధీకి 77వ జన్మదిన శుభాకాంక్షలు తెలిపారు మరియు ఆమె దీర్ఘకాలం మరియు ఆరోగ్యంగా జీవించాలని ప్రార్థించారు. శ్రీమతి సోనియా గాంధీ గారికి జన్మదిన శుభాకాంక్షలు. ఆమె సుదీర్ఘమైన మరియు ఆరోగ్యవంతమైన జీవితాన్ని గడపాలని కోరుకుంటున్నాను” అని ప్రధాన మంత్రి ఎక్స్‌లో రాశారు.

ఇంకా చదవండి: ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోదీ: గ్లోబల్ లీడర్ నరేంద్ర మోదీ అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన వ్యక్తి

ప్రధాని మోదీతో పాటు కాంగ్రెస్ సభ్యులు మల్లికార్జున్ ఖర్గే, కేసీ వేణుగోపాల్, శశిథరూర్, తమిళనాడు ముఖ్యమంత్రి ఎంకే స్టాలిన్ తదితరులు కాంగ్రెస్ మాజీ చీఫ్‌కు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. మల్లికార్జున్ ఖర్గే మాట్లాడుతూ అణగారిన వర్గాల అభ్యున్నతి కోసం నిస్వార్థంగా పోరాడిన సోనియమ్మకు భగవంతుడు ఆరోగ్యవంతమైన జీవితాన్ని ప్రసాదించాలని ఆకాంక్షించారు.

సోనియాగాంధీ ప్రజాసేవలో నిబద్ధతతో పాటు సమాజంలోని బడుగు, బలహీన వర్గాల అభ్యున్నతి కోట్లాది మంది హృదయాలను గెలుచుకుందని వేణుగోపాల్ అన్నారు.

ఇంకా చదవండి: తెలంగాణ అసెంబ్లీ సమావేశాలు: తెలంగాణ అసెంబ్లీ తొలి సెషన్‌లో కొత్త ఎమ్మెల్యేలు సందడి చేస్తున్నారు

సోనియాగాంధీ జీవిత ప్రయాణం మనందరికీ స్ఫూర్తిదాయకం.. అత్యంత సంయమనంతో కాంగ్రెస్‌ను అత్యంత కష్టతరమైన కాలంలో నడిపించింది, అందరికీ సంక్షేమం, దేశాభివృద్ధిని అందించిన యూపీఏ ప్రభుత్వ రూపశిల్పి అని కేసీ వేణుగోపాల్ అన్నారు.శశిథరూర్ కొనియాడారు. సోనియమ్మ కాంగ్రెస్‌కు నాయకత్వం వహిస్తూ కార్యకర్తలందరికీ స్ఫూర్తిదాయకంగా నిలుస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *