Kalasa Review : కలశ మూవీ రివ్యూ.. హారర్ సినిమాతో భయపెట్టిన భానుశ్రీ..

తాజాగా భానుశ్రీ మెయిన్ లీడ్ గా ‘కలశ’ అనే హారర్ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది.

Kalasa Review : కలశ మూవీ రివ్యూ.. హారర్ సినిమాతో భయపెట్టిన భానుశ్రీ..

భాను శ్రీ కలస మూవీ రివ్యూ మరియు రేటింగ్

కలస మూవీ రివ్యూ : బిగ్ బాస్ (బిగ్ బాస్)తో ఫేమ్ అయిన భానుశ్రీభాను శ్రీ)ఆ తర్వాత సినిమాల్లో క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా బిజీ అయిపోయింది. ప్రస్తుతం ఆమె చాలా సినిమాల్లో క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా, అనేక టీవీ షోలలో నటిస్తోంది. తాజాగా భానుశ్రీ మెయిన్ లీడ్ గా ‘కలశ’ అనే హారర్ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. సోనాక్షి వర్మ, అనురాగ్, రోషిణి కామిశెట్టి, జీవా, సమీర్, రవివర్మ ప్రధాన పాత్రల్లో భానుశ్రీ ప్రధాన పాత్రలో కొత్త దర్శకుడు కొండా రాంబాబు దర్శకత్వంలో రాజేశ్వరి చంద్రజ వాడపల్లి నిర్మిస్తున్నారు. ఈరోజు డిసెంబర్ 15న సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది.

కథ విషయానికొస్తే.. తన్వి (భానుశ్రీ) దర్శకురాలిగా మారి హారర్ సినిమా చేయాలనుకుంటుంది. కథ సిద్ధం చేసుకుని నిర్మాతలను కలిశా. ఒక నిర్మాత కథ నచ్చినా క్లైమాక్స్ మార్చమని అడిగాడు. ఆ మీటింగ్ తర్వాత తన్వి రాత్రి తన స్నేహితురాలు కలాష్ (సోనాక్షి వర్మ) ఇంటికి వెళ్లేసరికి అక్కడ కలాష్ కనిపించలేదు. ఫోన్ చేస్తే బయటికి వచ్చి లేట్ అవుతుందని చెప్పింది. అలా తన్వి అక్కడ వెయిట్ చేస్తున్నప్పుడు ఆ ఇల్లు, ఇంట్లో కదలిక ఆమె హారర్ స్టోరీలో కనిపిస్తోంది. తనని ఎవరో చూస్తున్నారని తన్వికి అనిపిస్తుంది. తెల్లారి ఇంట్లో ఉండే పనిమనిషి ఇప్పుడు ఇంట్లో ఎవరూ లేరని, కలశ, ఆమె సోదరి రెండు నెలల క్రితం చనిపోయారని చెప్పింది. దీంతో తన్వి షాక్ అవుతుంది. కలాష్ మరియు ఆమె సోదరి ఎలా చనిపోయారు? దీన్ని తన్వి ఎలా పరిశోధిస్తుంది? తన్విని ఎవరు చూస్తున్నారు? ఈ హత్యలు ఎవరు చేశారు? కేసును ఎలా డీల్ చేశారన్నది తెరపై చూడాల్సిందే.

సినిమా విశ్లేషణ అసలు కథలోకి వెళ్లకుండా భానుశ్రీ చుట్టూ రచ్చ రవితో కొన్ని కామెడీ సన్నివేశాలతో ఫస్ట్ హాఫ్ మొత్తం నడిచింది. కొన్ని ఎమోషనల్ సీన్స్ కూడా ఉన్నాయి. కొన్ని దెయ్యం సన్నివేశాలు భయానకంగా ఉన్నాయి. ఇంటర్వెల్‌కి మంచి ట్విస్ట్ ఇచ్చి సెకండాఫ్‌లో ఆసక్తిని పెంచాడు. సెకండాఫ్‌లో కలాష్ మరియు ఆమె సోదరి ఎలా చనిపోయారు? వారి కథలు ఏమిటి? వారు నిజంగా ఆత్మలుగా మారారా? ఆ ఇంట్లో భానుశ్రీని ఎవరు గమనిస్తారు? ఇలా చెప్పుకుంటూ పోతే ఇన్వెస్టిగేషన్ థ్రిల్లర్ గా సాగుతుండగా.. మధ్యలో హారర్ సినిమాలా భయపెడుతుంది. హారర్ సినిమా చూసేవారు కలాష్ చూడొచ్చు.

నటీనటుల విషయానికొస్తే.. బిగ్ బాస్ ఫేమ్ భానుశ్రీ చాలా ఏళ్లుగా క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా పనిచేస్తున్నారు మరియు ఇప్పుడు ఆమె మెయిన్ లీడ్‌లో నటించే స్కోప్ ఉన్న పాత్రను కనుగొనడం ఆనందంగా ఉంది. ఇక కలశగా టైటిల్ రోల్ పోషించిన సోనాక్షి శర్మ ఓ వైపు అందంగా, మరోవైపు దెయ్యంగా భయానకంగా ఉంది. రవివర్మ పోలీస్ ఆఫీసర్ గా బాగా నటించాడు. సమీర్, అనురాగ్.. మిగిలిన పాత్రలు కూడా ఓకే అనిపించాయి.

ఇది కూడా చదవండి: లౌడ్ అండ్ స్మార్ట్ మూవీ రివ్యూ.. ‘బేబీ’ సినిమా హీరో విరాజ్ అశ్విన్ కి నచ్చిందా?

సాంకేతిక అంశాల విషయానికొస్తే.. హారర్ సినిమా కావడంతో నేపథ్య సంగీతం జోరుగా సాగింది. ప్రేక్షకులను భయపెడుతుంది. హారర్‌లో ఎక్కువగా చీకటి సన్నివేశాలే ఉంటాయని తెలిసింది. వాటిలో కెమెరా విజువల్స్ తో కూడా భయపెట్టారు. నటిగా, గాయనిగా పలు రంగాల్లో గుర్తింపు తెచ్చుకున్న రాజేశ్వరి చంద్రజ ఈ సినిమాతో నిర్మాతగా మారి నిర్మాణ విలువలు కూడా బాగుండటంతో సినిమాపై డబ్బు వెచ్చించారు. ఫస్ట్ హాఫ్ ఇంకొంచెం ఇంట్రెస్ట్ గా రాసి ఉంటే బాగుండేదని నా అభిప్రాయం. ఓ కొత్త దర్శకుడు హారర్ సినిమాతో భయపెడితే.. సక్సెస్ అయ్యాడనే చెప్పాలి.

ఓవరాల్ గా ‘కలశ’ థియేటర్లో ప్రేక్షకులను భయపెడుతోంది. మీకు హారర్ సినిమాలు నచ్చితే ఈ సినిమాని థియేటర్‌లో చూడండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *