పార్లమెంట్ భద్రతా ఉల్లంఘన: పార్లమెంట్ భద్రత ఉల్లంఘన కేసులో ప్రధాన సూత్రధారి అరెస్ట్

పార్లమెంట్ భద్రతా ఉల్లంఘన కేసులో ప్రధాన సూత్రధారి లలిత్ ఝాను ఢిల్లీ పోలీసులు గురువారం అర్థరాత్రి అరెస్టు చేశారు. పార్లమెంట్ భద్రతా ఉల్లంఘన కుట్ర కేసులో ప్రధాన సూత్రధారి లలిత్ మోహన్ ఝా గురువారం రాత్రి కర్తవ్య పథ్ పోలీస్ స్టేషన్‌లో లొంగిపోయిన తర్వాత ఢిల్లీ పోలీసులు అరెస్టు చేశారు.

పార్లమెంట్ భద్రతా ఉల్లంఘన: పార్లమెంట్ భద్రత ఉల్లంఘన కేసులో ప్రధాన సూత్రధారి అరెస్ట్

పోలీసులు లలిత్ ఝాను అరెస్టు చేశారు

పార్లమెంట్ భద్రత ఉల్లంఘన: పార్లమెంట్ భద్రతా ఉల్లంఘన కేసులో ప్రధాన సూత్రధారి లలిత్ ఝాను ఢిల్లీ పోలీసులు గురువారం అర్థరాత్రి అరెస్టు చేశారు. పార్లమెంట్ భద్రతా ఉల్లంఘన కుట్ర కేసులో ప్రధాన సూత్రధారి లలిత్ మోహన్ ఝా గురువారం రాత్రి కర్తవ్య పథ్ పోలీస్ స్టేషన్‌లో లొంగిపోయిన తర్వాత ఢిల్లీ పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. లలిత్ మోహన్ ఝా కోల్‌కతా నివాసి, వృత్తి రీత్యా ఉపాధ్యాయుడని ఢిల్లీ పోలీసులు తెలిపారు. ఈ ఘటనను లలిత్ ఝా వీడియో తీసి అక్కడి నుంచి పారిపోయాడని ఢిల్లీ పోలీసులు తెలిపారు.

ఇంకా చదవండి: తెలంగాణ: చలిని వణికిస్తున్న తెలంగాణ…మూడు రోజులు జాగ్రత్త

భద్రతా ఉల్లంఘన కేసులో, సాగర్ శర్మ (26), మనోరంజన్ డి (34) బుధవారం మధ్యాహ్నం జీరో అవర్‌కు పబ్లిక్ గ్యాలరీ నుండి లోక్‌సభ ఛాంబర్‌లోకి దూకి, డబ్బాల నుండి రంగు పొగను విడుదల చేశారు. అదే సమయంలో, అమోల్ షిండే (25), నీలం దేవి (37) పార్లమెంట్ ఆవరణ వెలుపల నిరసన నినాదాలు చేస్తూ, డబ్బాల నుండి రంగు పొగను విడుదల చేశారు. పార్లమెంట్ ఘటన తర్వాత లలిత్ మోహన్ ఝా బస్సులో రాజస్థాన్‌లోని నాగౌర్ చేరుకున్నారు. అక్కడ తన ఇద్దరు స్నేహితులను కలిశాడు.

ఇంకా చదవండి: తెలంగాణ అసెంబ్లీ: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఉభయ సభల్లో ఇవాళ గవర్నర్ తమిళిసై ప్రసంగం.. కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వం ఏర్పడిన తర్వాత ఇదే తొలి ప్రసంగం.

ఒక హోటల్‌లో రాత్రి గడిపిన తర్వాత, పోలీసులు తన కోసం వెతుకుతున్నారని ఝా తెలుసుకుంటాడు. బస్సులో తిరిగి ఢిల్లీ వెళ్లాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు ఢిల్లీ పోలీసుల ప్రాథమిక విచారణలో వెల్లడైంది. భద్రతా ఉల్లంఘన సంఘటన జరిగిన వెంటనే, ఝా నీలం మరియు అమోల్ నినాదాలు చేస్తూ, పార్లమెంటు భవనం వెలుపల ఉన్న డబ్బాల నుండి పసుపు పొగను వెదజల్లుతున్న వీడియోను రికార్డ్ చేసి, దానిని సూత్రధారికి పంపినట్లు పోలీసులు తెలిపారు.

ఇంకా చదవండి: ఈరోజు బంగారం ధర : బంగారం, వెండి ప్రియులకు భారీ షాక్.. రూ. ఒక్కరోజులో 2500 పెరిగింది.. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో తులం బంగారం ధర ఎంత?

పార్లమెంటు భద్రతా ఉల్లంఘన కేసులో మిగిలిన నలుగురు నిందితులకు ఢిల్లీలోని పాటియాలా హౌస్ కోర్టు గురువారం ఏడు రోజుల కస్టోడియల్ రిమాండ్ మంజూరు చేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *