నా సామి రంగ: ‘నా సమిరంగా’.. నాగ్, నరేష్ సంగతేంటి?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-15T20:31:12+05:30 IST

కింగ్ నాగార్జున అక్కినేని రొమాన్స్, ఫ్యామిలీ డ్రామా ఎమోషన్స్‌తో కూడిన మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ‘నా సమిరంగా’ రాబోతున్నాడు. ఫస్ట్ టైమ్ విజయ్ బిన్నీ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో స్నేహం కూడా ముఖ్యమే. తాజాగా విడుద‌లైన గ్లింప్స్ ద్వారా ఈ సినిమా ఏంట‌నేది వెల్ల‌డైంది. ఇందులో అల్లరి నరేష్ కీలక పాత్ర పోషిస్తూ తన పాత్రను పరిచయం చేశారు.

నా సామి రంగ: 'నా సమిరంగా'.. నాగ్, నరేష్ సంగతేంటి?

కింగ్ నాగార్జున, అల్లరి నరేష్

కింగ్ అక్కినేని నాగార్జున రొమాన్స్, ఫ్యామిలీ డ్రామా ఎమోషన్స్‌తో కూడిన మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ‘నా సామి రంగ’తో రాబోతున్నాడు. ఫస్ట్ టైమ్ విజయ్ బిన్ని దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో స్నేహం కూడా ముఖ్యమే. తాజాగా విడుద‌లైన గ్లింప్స్ ద్వారా ఈ సినిమా ఏంట‌నేది వెల్ల‌డైంది. ఇందులో అల్లరి నరేష్ (అల్లరి నరేష్) కీలక పాత్ర పోషిస్తూ.. తన పాత్రకు పరిచయమయ్యాడు. నరేష్ ‘అంజి’ పాత్రలో కనిపించనున్నారు. కేవలం పాత్రను పరిచయం చేయడమే కాకుండా అల్లరి నరేష్‌తో నాగార్జునకు ఉన్న అనుబంధాన్ని చాలా కూల్‌గా చూపించారు.

గ్లింప్స్ ద్వారా వెళితే, నాగార్జునతో స్నేహపూర్వక బంధాన్ని పంచుకునే సరదా వ్యక్తిగా నరేష్ కనిపిస్తాడు. అతను తరచుగా ఉపయోగించే పదం. ఇది మాటల మనిషిగా అతని పాత్రను సూచిస్తుంది. నాగార్జున, అల్లరి నరేష్‌లను కలిసి చూడటం కన్నుల పండువగా ఉంటుంది. అల్లరి నరేష్ సినిమాకు పెద్ద వాల్యూ అడిషన్. శివేంద్ర దాశరధి పల్లెటూరి వాతావరణాన్ని అద్భుతంగా అందించగా, ఎంఎం కీరవాణి తన ఆకట్టుకునే సంగీతంతో విజువల్స్‌కు మరింత అందం తెచ్చారు. గ్లింప్స్ ద్వారా ఈ సినిమా టీజర్‌ను త్వరలో విడుదల చేయనున్నట్లు మేకర్స్ ప్రకటించారు. (నా సామి రంగ అంజి పరిచయ సంగ్రహావలోకనం)

Nag.jpg

ఈ సినిమాలో ఆషిక రంగానంద్ హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. నాగ్, ఆషిక కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన మొదటి సింగిల్ – ఉట్కెళ్లిపోపౌతు పాటకు మంచి స్పందన లభిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. టాలీవుడ్ నిర్మాణ సంస్థ శ్రీనివాస సిల్వర్ స్క్రీన్‌పై అత్యంత భారీ బడ్జెట్‌తో నిర్మాత శ్రీనివాస చిట్టూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. పవన్ కుమార్ ఈ చిత్రాన్ని సమర్పిస్తున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని 2024 సంక్రాంతికి విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ ప్లాన్ చేస్తున్నారు. (కింగ్ నాగార్జున సినిమా నా సామి రంగ)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

****************************************

*************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-15T20:31:13+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *