సుహాసిని: రాబోయే సినిమాలపై సుహాసిని హాట్ కామెంట్స్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 24, 2023 | 04:46 PM

తెలుగు ప్రేక్షకులకు పరిచయం అవసరం లేని నటి సుహాసిని. తన విలక్షణమైన నటనతో సౌత్ ఇండియన్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీలో చెరగని ముద్ర వేసిన సుహాసిని.. ప్రస్తుతం విడుదలవుతున్న సినిమాలపై సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసింది. ఈమధ్య సినిమాల్లో వస్తున్న మార్పు ఏంటని సుహాసిని ప్రశ్నించగా.. ‘భయంకరమైన హింస’ అంటూ చాలా ఆసక్తికర సమాధానమిచ్చింది.

సుహాసిని: రాబోయే సినిమాలపై సుహాసిని హాట్ కామెంట్స్

సుహాసిని మణిరత్నం

సుహాసిని మణిరత్నం తెలుగు ప్రేక్షకులకు పరిచయం అవసరం లేని నటి. తన విలక్షణమైన నటనతో సౌత్ ఇండియన్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీలో చెరగని ముద్ర వేసిన సుహాసిని.. ప్రస్తుతం విడుదలవుతున్న సినిమాలపై సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసింది. ఈ మధ్య వస్తున్న సినిమాల్లో మీలో కనిపిస్తున్న మార్పు ఏంటని సుహాసిని అడిగితే… చాలా ఆసక్తికర సమాధానం ఇచ్చింది.

ఆమె మాట్లాడుతూ.. “సినిమాల్లో హింస విపరీతంగా పెరిగిపోయింది. సినిమా నిర్మాణం నేర్చుకున్నాను. గత నాలుగు దశాబ్దాలుగా సినిమాల్లో ఇలాంటి హింస చూడలేదు. దీనికి మూడు కారణాలున్నాయి. OTT మన జీవితంలోకి ప్రవేశించిన తర్వాత విపరీతమైన హింస సర్వసాధారణమైపోయింది. .ప్రేక్షకులు అలవాటయ్యారు.మామూలు ఫైట్స్ అంటే చాలా మందికి టామ్ అండ్ జెర్రీ ఫైట్స్ లాగా అనిపిస్తాయి.ఉదాహరణకు ఎవరైనా కోపంతో ‘తల పారేయండి’ అని అనుకుందాం.అది కేవలం డైలాగ్ వరకే.. ఇప్పుడు తల నరికేస్తున్నారు.ఇటీవల ఒక తమిళ సినిమాలో చెవులు కోసుకున్నట్లు చూపించారు.. మరో సినిమాలో శిరచ్ఛేదం చూపించారు.(సినిమాలపై సుహాసిని వ్యాఖ్యలు)

సుహాసిని-Pic.jpg

మీరు ఇంత హింస ఎందుకు చూపిస్తున్నారని కొంతమంది దర్శకులను అడగండి. అతను చెప్పాడు, ‘మేడమ్, OTT వల్ల విపరీతమైన హింస జరగకపోతే, నేను చూడను. సమాజంలో స్వార్థం పెరగడం రెండో అంశం. ప్రశ్నించే గొంతులు తగ్గాయి. దీంతో వాళ్లు చేయలేని పని చేస్తున్నాడు హీరో. దీనితో పాటు- పురుషులతో పాటు మహిళలు కూడా హింసను అనుభవిస్తున్నారు. సుహాసిని మాట్లాడుతూ, ‘నెక్స్ట్ లెవెల్.. గూస్‌బంప్స్’ అనే వ్యాఖ్యలు అమ్మాయిల నుంచి కూడా వినిపిస్తున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*బోండా మణి: ప్రముఖ హాస్యనటుడు కన్నుమూశారు

*******************************

*సాలార్: రికార్డ్ బ్రేక్ బస్టర్.. రెండో రోజు ‘వరదే’ కలెక్షన్స్

*************************************

*శ్రీయా రెడ్డి: ‘ఓజీ’లో పవన్ నటన గురించి అందరూ ఏమంటున్నారు?

*************************************

*రామ్ చరణ్ ఐఎస్ పీఎల్: ఐపీఎల్ లో కాదు, ఐఎస్ పీఎల్ లో రామ్ చరణ్ టీమ్.. హైదరాబాద్!

*******************************

*RGV: ‘వ్యూహం’ విఫలమైంది.. వర్మ.. నీ కష్టం శిఖరాగ్రానికి కూడా చేరకూడదు.

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 24, 2023 | 04:46 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *