క్రైమ్ : ‘మగాడి’.. పగ! | చెన్నైలో దహన సంస్కారాలు అధ్వాన్నంగా ఉన్నాయి

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – డిసెంబర్ 26, 2023 | 12:55 AM

: ఓ యువతి శరీరంలో అసహజ మార్పులతో అతగాడు!. ‘అతను’ తన ప్రియురాలిని ప్రేమిస్తున్నానంటూ ఆనకను అనుసరించేవాడు. ఆమె (స్నేహితురాలు) నిరాకరించింది. దీన్ని అతను మరియు అతని స్నేహితురాలు భరించలేకపోయాడు

క్రైమ్ : 'మగాడి'.. పగ!

పురుషుడిగా మారిన యువతి

ప్రేమించమని ప్రియురాలిపై ఒత్తిడి

అలా చేయనందుకు సజీవ దహనం.. చెన్నైలో దారుణం

చెన్నై, డిసెంబరు 25 (ఆంధ్రజ్యోతి): ఓ యువతి శరీరంలో అసహజ మార్పులతో అతగాడు! ‘అతను’ తన ప్రియురాలిని ప్రేమిస్తున్నానంటూ ఆనకను అనుసరించేవాడు. ఆమె (స్నేహితురాలు) నిరాకరించింది. ఇది తట్టుకోలేక ప్రియురాలిని చిత్రహింసలకు గురిచేసి సజీవ దహనం చేశాడు. తమిళనాడు రాష్ట్రం మధురై జిల్లా వడివెల్ నగర్ కు చెందిన నందిని(25) చెన్నై దురైపాక్కంలోని బంధువుల ఇంట్లో ఉంటూ సాఫ్ట్ వేర్ కంపెనీలో ఇంజినీర్ గా పనిచేస్తోంది. ఆ యువతి తన చిన్ననాటి స్నేహితురాలు పండిమురుగేశ్వరితో కలిసి అదే పాఠశాలలో చదువుకుంది. కానీ 2019లో మురుగేశ్వరి పురుషాధిక్యత చూపించింది. అందుకే మురుగేశ్వరి తన పేరును వెట్రిమారన్‌గా మార్చుకుంది. ఎంకామ్ చదివిన వెట్రిమారన్ కూడా నగరంలోని ఓ ప్రైవేట్ కంపెనీలో ఉద్యోగం చేస్తున్నాడు. చిన్ననాటి స్నేహితురాలు నందిని అంటే వెట్రిమారన్ అంటే చాలా ఇష్టం. ఈ నేపథ్యంలో తాజాగా నందినిని ప్రేమిస్తున్నట్లు వెట్రిమారన్ తెలిపాడు. అతనికి తెలిసిన నందిని అతని ప్రేమను పూర్తిగా తిరస్కరిస్తుంది. అయితే నందిని మరో యువకుడితో ప్రేమలో పడుతుంది. దీంతో వెట్రిమారన్ ఆమెపై కక్ష కట్టాడు. మూడు రోజుల క్రితం నందిని పుట్టిన రోజు కానుక ఇస్తానని చెప్పి తాళంబూరులో నూతనంగా నిర్మిస్తున్న భవనం నాగశివరావు వద్దకు తీసుకెళ్లాడు. మాయమాటలు చెప్పి కళ్లకు కట్టాడు. అతని చేతులు తాళ్లతో కట్టివేయబడ్డాయి. ఆమెను కత్తితో పలుచోట్ల గాయపరిచి, పెట్రోల్ పోసి నిప్పంటించి పరారయ్యాడు. మంటల్లో కాలిపోతున్న నందిని పెద్దగా కేకలు వేసింది. ఇరుగుపొరుగు వారు మంటలను గమనించి ప్రభుత్వాసుపత్రికి తరలించినా ఫలితం లేకపోయింది. ఎట్టకేలకు నందిని సెల్‌ఫోన్‌లో రికార్డు అయిన కాల్స్ ఆధారంగా ఆమె వెట్రిమారన్‌తో మాట్లాడినట్లు గుర్తించిన తాళంబూరు పోలీసులు మబ్బేడు ప్రాంతంలో అతడిని అదుపులోకి తీసుకున్నారు. మరొకరిని ప్రేమించడం తట్టుకోలేక నందినిని హత్య చేసినట్లు వెట్రిమారన్ అంగీకరించాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 26, 2023 | 12:55 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *