డుంకీ: షారుఖ్ ఖాన్ ‘డంకీ’ భారతదేశంలో రూ.100 కోట్లు దాటింది | SRK

బాలీవుడ్ కింగ్ షారూఖ్ ఖాన్ (షారూఖ్ ఖాన్) మరియు సక్సెస్ ఫుల్ డైరెక్టర్ రాజ్ కుమార్ హిరానీ కలిసి ‘డుంకీ’ (డుంకీ) అనే భారీ చిత్రాన్ని రూపొందించారు. ఈ చిత్రం డిసెంబర్ 21న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా భారీ ఎత్తున విడుదలైన సంగతి తెలిసిందే. మొదటి గేమ్‌ నుంచే పాజిటివ్ టాక్‌తో ప్రేక్షకుల మనసు దోచుకుంటున్నాడు డుంకీ. ఎలాంటి యాక్షన్ సన్నివేశాలు లేకుండా ఫీల్ గుడ్ ఎంటర్‌టైనింగ్, ఎమోషనల్ కంటెంట్‌తో రూపొందిన ఈ చిత్రానికి అద్భుతమైన స్పందన వస్తోంది. ఇండియాలోనే కాకుండా ఓవర్సీస్‌లో కూడా ఈ సినిమాకు అద్భుతమైన రెస్పాన్స్ వస్తోంది. సినిమా కాన్సెప్ట్‌కి అక్కడి ప్రేక్షకులు బాగా కనెక్ట్‌ అవుతున్నారు.

dunkireview.jpg

డుంకీ సినిమా విడుదలైన నాలుగు రోజుల్లోనే రూ. ఇండియాలో 100 కోట్లు. పఠాన్, జవాన్ తర్వాత షారుఖ్ ఖాన్ నటించిన డుంకీ రూ.100 కోట్ల క్లబ్‌లో చేరింది. ఒకే ఏడాదిలో ఒకే హీరో ఈ ఘనత సాధించడం విశేషం. ఆదివారం రోజున ఈ సినిమా రూ.29.25 కోట్ల నుంచి రూ.30.25 కోట్లు వసూలు చేసింది. దీంతో టోటల్ కలెక్షన్ రూ.102.50 కోట్లకు చేరుకుంది. ముంబయి, ఢిల్లీ, కోల్ కతా, బెంగళూరు వంటి పెద్ద నగరాల్లోని మల్టీప్లెక్స్ థియేటర్లలో డుంకీ సినిమాకు ప్రేక్షకులు బ్రహ్మరథం పడుతున్నారు.

DUNKI-1.jpgషారుఖ్ ఖాన్ (షారుఖ్ ఖాన్) విషయానికి వస్తే, అతని కెరీర్‌లో రూ.100 కోట్ల క్లబ్‌లో చేరిన పదో చిత్రం డుంకీ. ఈ సినిమాకి రోజురోజుకు ఆదరణ పెరుగుతోంది. ఆదివారం నాడు 25 శాతం కలెక్షన్లు పెరగడమే అందుకు ఉదాహరణ. ‘డుంకీ’ (డంకీ) చిత్రంలో బొమన్ ఇరానీ, తాప్సీ పన్ను, విక్కీ కౌశల్, విక్రమ్ కొచ్చర్, అనిల్ గ్రోవర్ మరియు ఇతర బాలీవుడ్ బాద్ షారూఖ్ ఖాన్ (షారూఖ్ ఖాన్) ప్రేక్షకులను మెప్పించారు. ఎ జియో స్టూడియోస్, రెడ్ చిల్లీస్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్, రాజ్‌కుమార్ హిరానీ ఫిల్మ్స్ బ్యానర్‌లపై రాజ్‌కుమార్ హిరానీ, గౌరీ ఖాన్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. అభిజిత్ జోషి, రాజ్‌కుమార్ హిరానీ మరియు కనికా ధిల్లాన్ ఈ చిత్రానికి రచయితలుగా పనిచేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 26, 2023 | 10:36 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *