సునీల్ గవాస్కర్: అతను టీమ్ ఇండియాలో ఉండి ఉంటే కథ వేరేలా ఉండేది..!!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 27, 2023 | 05:07 PM

సునీల్ గవాస్కర్: సెంచూరియన్ టెస్టులో టీమిండియా బ్యాటింగ్ శైలిపై మాజీ క్రికెట్ దిగ్గజం సునీల్ గవాస్కర్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు. సీనియర్ ఆటగాడు అజింక్యా రహానే జట్టులో ఉంటే కథ మరోలా ఉండేదని గవాస్కర్ అభిప్రాయపడ్డాడు. ఐసీసీ టెస్టు ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్లో ఆస్ట్రేలియా చేతిలో టీమిండియా ఓడిపోయినా రహానే అద్భుతంగా రాణించాడని గుర్తు చేశాడు.

    సునీల్ గవాస్కర్: అతను టీమ్ ఇండియాలో ఉండి ఉంటే కథ వేరేలా ఉండేది..!!

దక్షిణాఫ్రికాతో జరుగుతున్న బాక్సింగ్ డే టెస్టు తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో టీమిండియా 245 పరుగులకు ఆలౌటైంది. వికెట్ కీపర్ కేఎల్ రాహుల్ తన టెస్టు కెరీర్‌లో 8వ సెంచరీని నమోదు చేసి భారత్‌కు గౌరవప్రదమైన స్కోరును అందించాడు. కానీ సీనియర్ ఆటగాళ్లు రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీ ఆశించిన స్థాయిలో రాణించలేకపోయారు. ఈ నేపథ్యంలో టీమిండియా బ్యాటింగ్ శైలిపై మాజీ క్రికెట్ దిగ్గజం సునీల్ గవాస్కర్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు. సీనియర్ ఆటగాడు అజింక్యా రహానే జట్టులో ఉంటే కథ మరోలా ఉండేదని గవాస్కర్ అభిప్రాయపడ్డాడు. ఐసీసీ టెస్టు ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్లో ఆస్ట్రేలియా చేతిలో టీమిండియా ఓడిపోయినా రహానే అద్భుతంగా రాణించాడని గుర్తు చేశాడు. విదేశాల్లో రహానేకు మంచి అనుభవం ఉందని పేర్కొన్నాడు.

2018-19 పర్యటనలో జోహన్నెస్‌బర్గ్ టెస్టులో రహానే అద్భుతంగా పోరాడాడని గవాస్కర్ చెప్పాడు. ఆ తర్వాత కూడా తొలి రెండు టెస్టులకు అతడిని ఎంపిక చేయలేదు. కానీ తొలి రెండు టెస్టుల్లో భారత్ ఓడిపోయిందని.. అందుకే మూడో టెస్టుకు రహానేని తీసుకున్నానని.. తన సత్తా నిరూపించుకున్నాడని చెప్పాడు. తొలి రెండు టెస్టుల్లో భారత్ ఓడిపోయిన విషయాన్ని రహానే చేసి చూపించాడని గుర్తు చేశాడు. రహానే చేసిన 48 పరుగులు విజయానికి కీలకంగా మారాయి. ఆ మ్యాచ్‌లో భారత్ 63 పరుగుల తేడాతో దక్షిణాఫ్రికాను ఓడించింది. ప్రస్తుత పర్యటనలో రహానే ఉండి ఉంటే భారత్ మెరుగైన స్కోరు చేసి ఉండేదని గవాస్కర్ అభిప్రాయపడ్డాడు.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 27, 2023 | 05:07 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *