14 డేస్ లవ్: ’14 డేస్ లవ్’ రెడీ.. రిలీజ్ ఎప్పుడు?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 29, 2023 | 06:10 PM

సుప్రియ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ పతాకంపై అఖిల్, నిఖిల్ సమర్పణలో నాగరాజు బోడెం దర్శకత్వంలో నిర్మాత హరిబాబు దాసరి నిర్మిస్తున్న యూత్ ఫుల్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ చిత్రం ’14 డేస్ లవ్’. సంప్రదాయ విలువలకు పెద్దపీట వేస్తూ రూపొందిన ఈ చిత్రాన్ని కొత్త ఏడాది జనవరి 5న విడుదల చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ ప్రకటించారు.

14 డేస్ లవ్: '14 డేస్ లవ్' రెడీ.. రిలీజ్ ఎప్పుడు?

14 డేస్ లవ్ స్టిల్

సుప్రియ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై అఖిల్, నిఖిల్ సమర్పణలో నాగరాజు బోడెం దర్శకత్వంలో నిర్మాత హరిబాబు దాసరి నిర్మించిన యూత్ ఫుల్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ చిత్రం 14 డేస్ లవ్. మనోజ్ పుత్తూరు, చాందిని భగవానీ హీరోహీరోయిన్లుగా నటించిన ఈ చిత్రంలో రాజా రవీంద్ర, సనా సునూర్ కీలక పాత్రలు పోషించారు. అంజలి, ఐడిరీమ్ రాజా, శ్రీధర్ తదితరులు ఇతర పాత్రల్లో నటించారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా అన్ని కార్యక్రమాలను పూర్తి చేసుకుని విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. తాజాగా విడుదల తేదీని ప్రకటించారు మేకర్స్. (14 డేస్ లవ్ రిలీజ్ డేట్)

14-డేస్-లవ్-స్టిల్.jpg

కొత్త సంవత్సరంలో జనవరి 5న సినిమాను విడుదల చేయనున్నట్టు చిత్ర నిర్మాతలు ప్రకటించారు. ఈ చిత్రం గురించి దర్శకుడు మాట్లాడుతూ.. ‘‘కుటుంబ విలువలను కాపాడే ప్రయత్నంలో కుటుంబ వారసులు ఎలాంటి ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటారు? వారిద్దరి మధ్య చిగురిస్తున్న ప్రేమకు ముగింపు పలికేలా ఈ సినిమా ఉంటుంది. సంప్రదాయ విలువలకు పెద్దపీట వేస్తూ రూపొందిన ఈ చిత్రం అందరినీ అలరిస్తుందని అన్నారు. జనవరి 5న సినిమాను అందరూ థియేటర్లలో చూడాలని ఆయన కోరారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*విజయకాంత్: రియల్ హీరో విజయకాంత్ గురించి మీకు ఈ విషయాలు తెలుసా? కెప్టెన్ జ్ఞాపకార్థం ఒక రాష్ట్రం

****************************

*హన్సిక: 105 నిమిషాలతో రెడీ అవుతున్న హన్సిక.. ఈసారి ఏం చేస్తుంది?

****************************

*అల్ఫోన్స్ పుత్రేన్: విజయకాంత్ హత్య.. దర్శకుడి సంచలన వ్యాఖ్యలు

****************************

*చిరంజీవి: ‘నేను’గా… మనందరికీ బ్రహ్మానందం!

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 29, 2023 | 06:10 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *