రజనీకాంత్: స్నేహానికి ప్రతిరూపం నా స్నేహితుడు!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 06:11 PM

కోలీవుడ్ నటుడు, డీఎండీకే అధ్యక్షుడు విజయకాంత్ అంత్యక్రియల సందర్భంగా రజనీకాంత్ కన్నీటిపర్యంతమయ్యారు. దీంతో అభిమానులు, కార్యకర్తలు, శ్రేయోభిలాషులు కూడా భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. అనారోగ్య కారణాలతో గురువారం తుది శ్వాస విడిచిన విజయకాంత్‌ అంత్యక్రియలు ప్రభుత్వ లాంఛనాలతో జరిగాయి.

రజనీకాంత్: స్నేహానికి ప్రతిరూపం నా స్నేహితుడు!

కోలీవుడ్ నటుడు మరియు DMDK అధ్యక్షుడు విజయకాంత్ (విజయకాంత్ అంతిమ ఆచారాలు) రజనీకాంత్ (రజనీకాంత్ భావోద్వేగం) కన్నీళ్లు పెట్టుకున్నారు. దీంతో అభిమానులు, కార్యకర్తలు, శ్రేయోభిలాషులు కూడా భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. అనారోగ్య కారణాలతో గురువారం తుది శ్వాస విడిచిన విజయకాంత్‌ అంత్యక్రియలు ప్రభుత్వ లాంఛనాలతో జరిగాయి. కడసారి అతని స్నేహితుడు జాగ్రత్త వారి అనుబంధం గుర్తొస్తోంది కన్నీటి చుక్క ముగిసింది. (విజయకాంత్ మృతి)

విజయకాంత్ మృతి చెందారని తెలిసి నా గుండె పగిలింది.. ఆయన మరణం తమిళనాడు ప్రజలకు తీరని లోటు.. గొప్ప సంకల్ప శక్తి ఉన్న వ్యక్తి.. చివరిసారిగా ఆయన్ను డీఎండీకే సమావేశంలో చూశాను.. కోలుకున్నందుకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. .విజయకాంత్ నాకు మంచి మిత్రుడు.క్లుప్తంగా చెప్పాలంటే స్నేహానికి ప్రతిరూపం.అతనితో ఒక్కసారి స్నేహం చేస్తే ఎవరూ మరిచిపోలేరు.అతని కోసం ఎంతో మంది ప్రాణాలర్పించేందుకు సిద్ధంగా ఉంటారు.ఆయన కోపం వెనుక మంచి కారణం ఉంది.స్వార్థానికి తావులేదు. ”
అతను \ వాడు చెప్పాడు.

రజనీకాంత్-విజయకాంత్.jpg

5 నిమిషాల్లో నియంత్రించబడుతుంది
‘‘మా ఇద్దరి మధ్య గొప్ప అనుబంధం ఉంది.. ఒకప్పుడు నేను ఆసుపత్రిలో నన్ను చూసేందుకు వేల సంఖ్యలో అభిమానులు తరలివచ్చారు. వాటిని ఆసుపత్రి సిబ్బందిని నియంత్రించడం, పోలీసుల కుదరలేదు. కానీ, విజయకాంత్ 5 నిమిషాల్లో అందరినీ కంట్రోల్ చేశారు. ఆ సమయంలో అతను చేశాడు సహాయం నేను ఎప్పటికి మర్చిపోను. చివరి రోజుల్లో అతనిని నాకు చూడటానికి కుదరలేదు. వేలాది మంది పుడుతున్నారు, మరణిస్తున్నారు. కానీ విజయకాంత్ లాంటి వాళ్లు ప్రజల గుండెల్లో చిరస్థాయిగా నిలిచిపోతారు’’ అని రజనీకాంత్ భావోద్వేగంతో అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 06:11 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *