తండ్రి పాత్రలో అద్భుతంగా చూపించిన చంద్రమోహన్.

చివరిగా నవీకరించబడింది:

చంద్ర మోహన్ : హీరోగా, కమెడియన్ గా, క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్టుగా ఎన్నో పాత్రల్లో వెండితెరపై కనిపించాడు. ఒకప్పుడు తెలుగునాట ఓ వెలుగు వెలిగిన గొప్ప కథానాయికలందరూ ముందుగా చంద్రమోహన్ సరసన నటించినవారే. తెలుగు, తమిళ భాషల్లో హీరోగా, క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్టుగా పలు చిత్రాలతో ప్రేక్షకులను మెప్పించిన నటుడు

చంద్ర మోహన్ : తండ్రి పాత్రల్లో ఒదిగిపోయిన చంద్ర మోహన్.. ఆ సినిమా చాలా స్పెషల్!

చంద్ర మోహన్ : హీరోగా, కమెడియన్ గా, క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్టుగా ఎన్నో పాత్రల్లో వెండితెరపై కనిపించాడు. ఒకప్పుడు తెలుగునాట ఓ వెలుగు వెలిగిన గొప్ప కథానాయికలందరూ ముందుగా చంద్రమోహన్ సరసన నటించినవారే. తెలుగు, తమిళ భాషల్లో హీరోగా, క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్టుగా పలు చిత్రాలతో ప్రేక్షకులను మెప్పించిన నటుడు చంద్రమోహన్. వయోభారంతో పలు అనారోగ్య సమస్యలతో హైదరాబాద్ అపోలో ఆసుపత్రిలో చేరిన చంద్రమోహన్ ఈరోజు నవంబర్ 11వ తేదీ ఉదయం 9.45 గంటలకు తుదిశ్వాస విడిచారు. దీంతో చిత్ర పరిశ్రమలో పెను విషాదం నెలకొంది. పలువురు సినీ ప్రముఖులు ఆయనకు సంతాపం తెలుపుతూ నివాళులర్పిస్తున్నారు.

హీరోగా, సెకండ్ హీరోగా కెరీర్ లో ఎన్నో సినిమాలు చేసిన చంద్రమోహన్ ఆ తర్వాత సపోర్టింగ్ యాక్టర్ గా, కమెడియన్ గా మారారు. ఆ తర్వాత సపోర్టింగ్ యాక్టర్ గా తండ్రి పాత్రలో నటించాడు. చాలా సినిమాల్లో హీరోలకు తండ్రి పాత్రల్లో నటించారు. చంద్రమోహన్ తన తండ్రి పాత్రలలో చెప్పుకోవడానికి చాలా పాత్రలు ఉన్నాయి, కానీ ఒక సినిమా అతన్ని జీవితకాలం గుర్తించేలా చేసింది, అది 7G బృందావన్ కాలనీ.

ఈ సినిమాలో హీరో తండ్రిగా చంద్రమోహన్ నటించాడు. కొడుకు సరిగ్గా చదువుకోకుంటే తిట్టి కొట్టే మధ్యతరగతి తండ్రిగా, ఎంత చెప్పినా వినకపోతే చంద్రమోహన్ మెప్పించాడు. ఈ సినిమాలో తండ్రి పాత్రలో జీవించాడని చెప్పొచ్చు. తన కొడుకు గురించి గొప్పగా మాట్లాడే ఓ ఎమోషనల్ సీన్ లో కంటతడి పెట్టారు. ఈ క్యారెక్టర్ బాగా క్లిక్ అయ్యి మిడిల్ క్లాస్ ఫాదర్ అనిపించేలా చేసింది. రీసెంట్ గా ఈ సినిమా రీ రిలీజ్ అయినప్పుడు కూడా చంద్రమోహన్ క్యారెక్టర్ గురించే అందరూ మాట్లాడుకున్నారు.

7G బృందావన్ కాలనీ చిత్రం తెలుగు – తమిళంలో విడుదలైంది. తమిళంలో హీరో తండ్రి పాత్రను విజయన్ అనే నటుడు పోషించాడు. చంద్ర మోహన్ పాత్ర తన పాత్ర కంటే బాగా క్లిక్ అయిందని చిత్ర యూనిట్ స్వయంగా తెలిపింది. హీరోగా ఎన్నో సినిమాలతో మెప్పించినా తండ్రి పాత్రలు చంద్ర మోహన్ గుర్తుండిపోతాయి. తెలుగు సినిమాల్లో తండ్రి పాత్ర చేయాలంటే మీరే చేయాలి.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *