2024… పవన్ కోసం డూ ఆర్ డై!

ఏ రంగంలో ఎవరికైనా ప్రతి సంవత్సరం కీలకం. ప్రతి రోజు ముఖ్యమైనది. కానీ – తమను తాము నిరూపించుకోవడానికి ఒక రోజు ఉంటుంది. “ఇప్పుడు కాకపోతే.. ఎప్పుడు?” రాష్ట్రం వస్తుంది. ఇక పవన్ కళ్యాణ్ విషయానికొస్తే అది ఈ ఏడాది.

2024 పవన్ కెరీర్‌లో చాలా కీలకమైన సంవత్సరం. రాజకీయంగానూ, సినిమాల పరంగానూ. ఈ ఏడాది ఏపీలో ఎన్నికలు రాబోతున్నాయి. పవన్ జనసేన పార్టీని స్థాపించి పదేళ్లుగా ప్రతి కూల్ సిచ్యువేషన్ లో మేనేజ్ చేశారు. పార్టీ మరో ఐదేళ్లు మనుగడ సాగించాలంటే ఈసారి ఎన్నికల్లో కనీసం సీట్లైనా గెలవాలి. ఎమ్మెల్యేగా గెలవాలి. మిత్రపక్షం టీడీపీని గెలిపించాలి. అధికారంలోకి వచ్చినా రాకపోయినా తన ప్రభావం ఏమిటో చూపించాలి. 2019 ఎన్నికల్లో రెండు స్థానాల్లో ఓడిపోయి.. ఒకే ఒక్క ఎమ్మెల్యే గెలిచి.. ఆ గెలిచిన ఎమ్మెల్యే కూడా పార్టీ మారడంతో.. జనసేన పని అయిపోయినట్టేనని అంతా భావించారు. కానీ పట్టుదలతో పార్టీని కాపాడారు. వైకాపా నుంచి వలసలు పెరగడంతో ఆ పార్టీ బలం, పుంజుకుంది. పదేళ్లుగా పార్టీని నిలబెట్టుకోవడం, ప్రజల్లో ఉండడం కూడా పవన్ పై సానుభూతిని పెంచింది. వచ్చే ఎన్నికల్లో పవన్ పాత్ర యాక్టివ్‌గా ఉంటుంది. మరి ఈసారి అభిమానులు పవన్ ను గెలిపిస్తారా.. లేక మరోసారి పవన్ కు గట్టి హస్తం చూపిస్తారా? సమయమే చెపుతుంది.

2023 సినిమాల పరంగా పవన్ కి పెద్దగా రాబట్టలేదు. ‘బ్రో’ సినిమా బిలో యావరేజ్ ఆగిపోయింది. ‘హరి హర వీరమల్లు’ ప్రాజెక్టుకు బ్రేకులు పడ్డాయి. రాజకీయ వ్యవహారాల్లో బిజీగా ఉండడంతో సినిమాలకు తగిన సమయం కేటాయించలేకపోయాడు. 2024 ఎన్నికల తర్వాత పవన్ పూర్తిగా సినిమాలకు అందుబాటులోకి వస్తాడు. ‘ఓజీ’ని అభిమానులు బలంగా నమ్మాలి. ‘ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్’పై కూడా ఆశలు పెట్టుకున్నారు. ఆగిపోయిన ‘హరి హర వీరమల్లు’ మళ్లీ ప్రారంభించాలి. ఆ తర్వాత సురేందర్ రెడ్డి సినిమా కూడా లిస్ట్ అవ్వాలి. 2024లో ఓజీ వస్తాడు.. ఉస్తాద్ కూడా రావచ్చు. హీరోగా తన స్టామినా ఏమాత్రం తగ్గలేదని నిరూపించుకోవాలంటే కనీసం ఒక్క సినిమా అయినా బాక్సాఫీస్ వద్ద దుమ్ము లేపాలి. సో.. సినిమాల పరంగా పవన్ కు 2024 చాలా కీలకం.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ 2024… పవన్ కోసం డూ ఆర్ డై! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *