చిన్మయి శ్రీపాద: న్యాయం ఎప్పుడు జరుగుతుంది? వెయిట్ అండ్ సీ!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 02, 2024 | 04:40 PM

సింగర్, డబ్బింగ్ ఆర్టిస్ట్ చిన్మయి (చిన్మయి శ్రీపాద) మరోసారి రెచ్చిపోయింది. తనను లైంగికంగా వేధించి కెరీర్ నాశనం చేసిన తమిళ రచయిత వైరముత్తు మరోసారి ఫైర్ అయ్యారు.

చిన్మయి శ్రీపాద: న్యాయం ఎప్పుడు జరుగుతుంది?  వెయిట్ అండ్ సీ!

సింగర్ మరియు డబ్బింగ్ ఆర్టిస్ట్ చిన్మయి (చిన్మయి శ్రీపాద) మరోసారి రెచ్చిపోయారు. తనను లైంగికంగా వేధించి కెరీర్ నాశనం చేసిన తమిళ రచయిత వైరముత్తు మరోసారి ఫైర్ అయ్యారు. అంతేకాదు ఆయనతో పాటు ఉన్న కమల్ హాసన్, పి.చిదంబరం, సీఎం స్టాలిన్ తీరుపై కూడా ఆమె అసహనం వ్యక్తం చేశారు. ప్రస్తుతం ఈ అంశం సోషల్ మీడియాలో చర్చనీయాంశమైంది. అసలేం జరిగిందంటే.. తమిళ రచయిత వైరముత్తు రాసిన ‘మహా కవితై’ పుస్తకావిష్కరణ కార్యక్రమం ఇటీవల చెన్నైలో జరిగింది. ఈ కార్యక్రమానికి తమిళనాడు ముఖ్యమంత్రి స్టాలిన్, సీనియర్ కాంగ్రెస్ నేత పి.చిదంబరం, విశ్వనాయకుడు కమల్ హాసన్ హాజరయ్యారు. తనను లైంగికంగా వేధించి తన కెరీర్‌ను నాశనం చేసిన వైరముత్తుకు తమిళనాడులోని అత్యంత శక్తివంతమైన వ్యక్తులు మద్దతు ఇస్తున్నారని ఆమె ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. తనకు ఎప్పుడు న్యాయం జరుగుతుంది? జరుగుతున్నది? చిన్మయి బాధతో ట్వీట్ చేసింది.

2018లో రచయిత వైరముత్తుపై గాయని చిన్మయి ఆరోపణలు చేసింది. తన కెరీర్ ప్రారంభంలో లైంగిక వేధింపులకు గురయ్యానని వెల్లడించింది. మీటూ ఉద్యమం సందర్భంగా చిన్మయి ఈ ఆరోపణలు చేసింది. ఆమెతో పాటు చాలా మంది గాయకులు వైరముత్తు నిజ స్వరూపం వెల్లడించారు. అయితే వైరముత్తుపై చర్యలు తీసుకోవలసినది తమిళ ఇండస్ట్రీలో చిన్మయిపై పోయి. నిషేధం విధించింది. అప్పటి నుండి వైరముట్ట మీద చిన్మయి ఎప్పటికప్పుడు విరుచుకుపడుతోంది. ఇప్పుడు కూడా వైరముత్తుకు మద్దతిస్తున్న స్టాలిన్, కమల్ తదితరులను కూడా ఆమె విమర్శించారు. కొద్ది రోజుల క్రితం కోలీవుడ్ చిన్నాయిపై నిషేధాన్ని ఎత్తివేసింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 02, 2024 | 04:40 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *