బెంగళూరు సీఈవో: చిన్న కొడుకును చంపింది తల్లి కాదు రక్కసి.. ఎందుకంటే..?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 09, 2024 | 03:50 PM

భర్తతో విభేదాల కారణంగా ఓ మహిళ మాతృత్వానికి మచ్చ తెచ్చింది. కన్న కొడుకును చంపేసింది. సెలవు అని చెప్పి బాబును గోవాకు తీసుకెళ్లింది.

    బెంగళూరు సీఈవో: చిన్న కొడుకును చంపింది తల్లి కాదు రక్కసి.. ఎందుకంటే..?

బెంగళూరు: భర్తతో విభేదాల కారణంగా ఓ మహిళ మాతృత్వం చేజారింది. కన్న కొడుకును చంపేసింది. సెలవు అని అబ్బాయికి చెప్పి తీసుకెళ్లింది. ఈ దారుణ ఘటన గోవాలో చోటుచేసుకుంది. సుచనా సేథ్ తన కుమారుడిని హత్య చేసింది. ఆయన ఓ స్టార్టప్ కంపెనీకి సీఈవో. వ్యక్తిగత జీవితంలో కలవరం సైకోసిస్‌కు దారితీస్తుంది.

2010లో సుచనా సేథ్ పెళ్లి చేసుకోగా.. పెళ్లి తర్వాత ఈ జంట బాగానే ఉంది. 2019లో వీరికి బాబు పుట్టాడు.తర్వాత భార్య భర్తల జోలికి పోలేదు. మరుసటి సంవత్సరం విడాకులు తీసుకున్నారు. కొడుకును కలిసేందుకు అనుమతి ఇచ్చింది. ఆదివారం బాబును కలిసే అవకాశం వచ్చింది. అది సుచన (సుచనా సేథ్)కి నచ్చలేదు. గత ఆదివారం కుమారుడిని కలవడానికి భర్త ఇష్టపడలేదు. కొడుకుని తీసుకుని గోవా వెళ్లింది.

ఒక ఆదివారం తప్పితే ఇంకో వారం అయినా కొడుకు దగ్గరకు వస్తాడు తండ్రి. జీవితంలో అతని ముఖం చూడకూడదని నిర్ణయించుకుంది సుచన. క్షణికావేశంలో ఓ హోటల్ గదిలో కొడుకును చంపేసింది. అక్కడి నుంచి వెళ్లేందుకు ప్లాన్ చేసుకున్నారు. బాబుతో కలిసి హోటల్ గదికి వెళ్లి ఒంటరిగా రావడంతో అనుమానం వచ్చింది. అంతేకాదు హోటల్ సిబ్బందికి ఫోన్ చేసి బెంగుళూరుకు క్యాబ్ బుక్ చేయమని చెప్పింది. చెక్ అవుట్ తర్వాత గదిని శుభ్రం చేస్తున్నప్పుడు సిబ్బంది ఎరుపు రంగును గమనించారు. పోలీసులకు సమాచారం అందించారు. సుచన గురించి అంతా చెప్పింది.

హోటల్ సిబ్బంది క్యాబ్ డ్రైవర్ నంబర్‌ను పోలీసులకు అందించారు. వారు సుచనకు ఫోన్ చేసి మాట్లాడారు. బాబు గురించి అడగ్గా.. స్నేహితుడి ఇంట్లో ఉన్నాడని చెప్పింది. ఎక్కడ అని అడిగితే అడ్రస్ చెప్పింది. అక్కడికి వెళ్లేసరికి బాబు కనిపించలేదు. పోలీసులు మరోసారి క్యాబ్ డ్రైవర్‌ను పిలిపించారు. సమీపంలోని పోలీస్ స్టేషన్‌కు వెళ్లాలని స్పష్టం చేశారు. కర్ణాటకలోని చిత్రదుర్గ పోలీస్ స్టేషన్‌కు కారును తీసుకెళ్లాడు. ఇప్పటికే అక్కడి పోలీసులకు సమాచారం అందించారు. కారు రాగానే సుచన బ్యాగ్ తీసుకుని చూసింది. అందులో బాబు మృతదేహం లభ్యమైంది. సుచనను అరెస్టు చేశారు.

మరిన్ని క్రైమ్ వార్తల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 09, 2024 | 05:49 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *