జనవరి 22న అయోధ్యకు మెగాస్టార్ కుటుంబ సభ్యులు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 13 , 2024 | 07:22 PM

జనవరి 22న అయోధ్యలో జరగనున్న రాముడి విగ్రహ ప్రతిష్ఠాపనకు మెగాస్టార్ చిరంజీవి, ఆయన తనయుడు రామ్ చరణ్ లకు టాలీవుడ్ నుంచి ఆహ్వానాలు అందాయి.ఈ వేడుకకు చిరంజీవి కుటుంబ సభ్యులతో హాజరవుతారని ప్రకటించారు.

జనవరి 22న అయోధ్యకు మెగాస్టార్ కుటుంబ సభ్యులు

రామ్ చరణ్ మరియు ఉపాసనకు శ్రీరామ జన్మభూమి ట్రస్ట్ నుండి ఆహ్వానం అందింది

జనవరి 22న అయోధ్యలో రాముడి విగ్రహ ప్రతిష్ఠాపన జరగనుండగా యావత్ దేశం తీవ్ర భావోద్వేగానికి గురైంది. శ్రీరామ జన్మభూమి ట్రస్ట్ దేశవ్యాప్తంగా వివిధ రంగాలకు చెందిన రెండు వేల మంది ప్రముఖులకు ఆహ్వాన పత్రికలను అందించే కార్యక్రమాన్ని చురుకుగా నిర్వహిస్తోంది. ఈ కార్యక్రమానికి హాజరు కావాలన్నారు. విశ్వహిందూ పరిషత్ జాతీయ నాయకులు గుర్రం సంజీవ రెడ్డి, సంయుక్త కార్యదర్శి శశిధర్ రావినూతల మెగాస్టార్ చిరంజీవికి ఆహ్వానం అందించారు. (రామ జన్మభూమి ట్రస్ట్ నుండి జనవరి 22న అయోధ్యలో రామమందిర ప్రారంభోత్సవానికి చిరంజీవి, రామ్ చరణ్‌లకు ఆహ్వానం అందింది)

ఈ సందర్భంగా చిరంజీవి మాట్లాడుతూ.. అయోధ్యలో రామమందిరం నిర్మాణం, రాముడి విగ్రహ ప్రతిష్ఠాపన వందల ఏళ్ల నిరీక్షణకు నెరవేరిందని, అలాంటి చారిత్రాత్మక కార్యక్రమంలో భాగమవ్వడం గొప్ప గౌరవంగా భావిస్తున్నాను. ఈవెంట్. నాకు ఈ ఆహ్వానాన్ని అందించినందుకు రామ జన్మభూమి ట్రస్ట్‌కి నేను ప్రత్యేకంగా కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నాను. ఇంత గొప్ప కార్యక్రమానికి హాజరు కావడానికి నేను సిద్ధంగా ఉన్నాను.”

chiranjeevigetsinvitationfr.jpg

విశ్వహిందూ పరిషత్ నాయకుడు గుర్రం సంజీవ రెడ్డి మాట్లాడుతూ.. ‘తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో తొలిసారిగా మెగాస్టార్ చిరంజీవి ఇంటికి వచ్చి రాష్ట్ర అతిథిగా హాజరవ్వాల్సిందిగా ఆహ్వానం పలికామని, ఈ సందర్భంగా ఆయన మమ్మల్ని ఆప్యాయంగా స్వీకరించడమే కాకుండా.. ఆలయ నిర్మాణం మరియు సుదీర్ఘ న్యాయపోరాటం వివరాలు. మేము ఆశ్చర్యపోయాము. ఆహ్వానం అందజేసేటప్పుడు చిరంజీవితో గడిపిన అరగంట ఒక ఉద్విగ్న అనుభవంగా మిగిలిపోతుంది.”

కాగా, ఆ రోజు రామ్ చరణ్ గ్రామంలో లేకపోవడంతో నిన్న ముంబై నుంచి ప్రత్యేకంగా వచ్చిన జాతీయ నాయకులు సునీల్ అంబేకర్.. రామ్ చరణ్ దంపతులను రామ్ విగ్రహ ప్రతిష్ఠాపనలో పాల్గొనాల్సిందిగా ఆహ్వానించారు. ఈ కార్యక్రమానికి రామ్‌చరణ్ కూడా హాజరుకానున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 13, 2024 | 07:22 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *