హర్యానా : వృద్ధుడిని బతికించిన బోరు.. ఈ వింత ఎక్కడ జరిగింది?

రోడ్డుపై ఉన్న గుంతల్లో పడి కొట్టుకున్న ఘటనలు విన్నాం.. కానీ ఓ వృద్ధుడిని మాత్రం గుంతలో పడేశాయి. ఈ వింత ఘటన ఎక్కడ జరిగింది?

హర్యానా : వృద్ధుడిని బతికించిన బోరు.. ఈ వింత ఎక్కడ జరిగింది?

హర్యానా

హర్యానా : దర్శన్ సింగ్ అనే వృద్ధుడు అనారోగ్యంతో మృతి చెందాడు. అంత్యక్రియల నిమిత్తం అతని మృతదేహాన్ని అంబులెన్స్‌లో తీసుకెళ్తుండగా అంబులెన్స్ పెద్ద గుంతలో పడింది. ఆ కుదుపుకి వృద్ధుడి పోయిన జీవితం తిరిగి వచ్చింది. ఇది వ్యంగ్యంగా ఉందా? హర్యానాలో జరిగిన ఈ ఘటన అందరినీ ఆశ్చర్యానికి గురి చేసింది.

రాజస్థాన్: బుల్లెట్ బండిపై గుడి కట్టారు.. ఈ వింత గుడి ప్రత్యేకత ఏంటో తెలుసా?

ఓ గొయ్యి వృద్ధుడి ప్రాణాలు తిరిగి తెచ్చింది. ఇదేం విచిత్రం అనుకున్నాం.. నిజమే. హర్యానాలోని కర్నాల్ జిల్లాలోని నిస్సింగ్ నివాసి అయిన 80 ఏళ్ల దర్శన్ సింగ్ కొంతకాలంగా గుండె జబ్బుతో బాధపడుతున్నారు. చికిత్స నిమిత్తం పాటియాలాలోని ఓ ప్రైవేట్ ఆస్పత్రికి తరలించారు. అక్కడి వైద్యులు దర్శన్ సింగ్ మరణించినట్లు ప్రకటించారు. ఈ వార్త నిస్సింగ్ పట్టణమంతా తెలిసింది.

నిస్సింగ్‌లోని సంపన్న కుటుంబాలలో దర్శన్ సింగ్ కుటుంబం ఒకటి. అతను నివసించే కాలనీకి దర్శన్ సింగ్ కాలనీ అని కూడా పేరు పెట్టారు. దర్శన్ సింగ్ మృతికి సంతాపం తెలిపేందుకు బంధువులు, స్నేహితులు ఆయన ఇంటికి చేరుకున్నారు. ఆయన అంత్యక్రియలకు కూడా ఏర్పాట్లు చేశారు. సింగ్ చిన్న కొడుకు తండ్రి మృతదేహాన్ని పాటియాలా నుండి నిస్సింగ్‌కు తీసుకువస్తున్నారు. ఈ సమయంలోనే ఓ అద్భుతం జరిగింది.

మహిళల భయం: మహిళల భయంతో 55 ఏళ్లుగా తన ఇంటికి తాళం వేసి జీవిస్తున్న 71 ఏళ్ల వింత వ్యక్తి

అంబులెన్స్‌లో సింగ్ మృతదేహాన్ని తీసుకువస్తుండగా, అది కైతాల్‌లోని ధంధ్ ప్రాంతానికి చేరుకున్నప్పుడు, అంబులెన్స్ టైర్లు పెద్ద గుంతలో పడిపోయాయి. అదే సమయంలో సింగ్ శరీరంలో కదలికలు కనిపించాయి. అతను తనిఖీ చేసినప్పుడు, అతని గుండె కొట్టుకోవడం ప్రారంభించింది. మరియు అతని కొడుకు ఆనందంతో బాపూజీ అని అరవడం ప్రారంభించాడు. తండ్రిని వెంటనే నిస్సింగ్‌లోని ఓ ప్రైవేట్ ఆస్పత్రికి తరలించారు. వైద్యుల సూచన మేరకు మరో ఆస్పత్రికి తరలించారు.

ప్రస్తుతం దర్శన్ సింగ్ చికిత్స పొందుతున్నాడు. హర్యానాలోని ఫతేహాబాద్‌కు చెందిన కార్డియాక్ ఫిజిషియన్ డాక్టర్ విని సింగ్లా ప్రకారం, ఇది సింగ్‌కి సంబంధించిన అరుదైన కేసు. సింగ్ ఆసుపత్రికి వచ్చినప్పుడు వెంటిలేటర్‌పై ఉంచారని, ఇప్పుడు అతని పరిస్థితి అవసరం లేకుండా మెరుగుపడిందని వెల్లడించారు. దీంతో సింగ్ కుటుంబ సభ్యులు ఆనందానికి అవధులు లేకుండా పోయాయి. ఈ ఘటనను ఆ ప్రాంత ప్రజలు అద్భుతం అంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *