తేజ సజ్జా: ‘హను-మాన్’ విడుదల తర్వాత మెగాస్టార్ సందేశం ఏమిటి?

హను-మాన్ అనేది క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ ప్రశాంత్ వర్మ సినీ విశ్వం నుండి వచ్చిన మొదటి భారతీయ అసలైన సూపర్ హీరో చిత్రం. యువ కథానాయకుడు తేజ సజ్జ నటిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని ప్రైమ్‌షో ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌పై కె నిరంజన్ రెడ్డి ప్రతిష్టాత్మకంగా నిర్మిస్తున్నారు. సంక్రాంతి కానుకగా జనవరి 12న ప్రపంచవ్యాప్తంగా గ్రాండ్‌గా ప్రేక్షకులందరినీ అలరిస్తున్న ఈ సినిమా.. ఎపిక్ బ్లాక్‌బస్టర్ సక్సెస్‌గా నిలుస్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో హీరో తేజ సజ్జ మీడియాతో ఆనందం వ్యక్తం చేశారు.

‘హనుమంతుడు’ ఇంత పెద్ద హిట్ కావడం ఎలా అనిపిస్తుంది?

చాలా సంతోషం. విడుదలైన అన్ని చోట్ల నుంచి ఎక్స్‌ట్రార్డినరీ రెస్పాన్స్ వస్తోంది. ప్రేక్షకులు బాగా ఆదరిస్తున్నారు. ఇతర భాషల నుంచి వస్తున్న స్పందన చాలా ఆశ్చర్యంగా ఉంది. నేనెవరో తెలుగు ప్రేక్షకులకు తెలుసు. కానీ ఇతర భాషల వారికి నేనెవరో కూడా తెలియదు. అటువంటి వారి నుండి గొప్ప స్పందన చాలా సంతోషాన్నిస్తుంది. ఇంత అసాధారణమైన ఓపెనింగ్స్‌, నంబర్‌లు రావడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. నా కెరీర్‌లో హనుమాన్‌ బెంచ్‌మార్క్‌గా నిలిచిపోతుంది. ఈ విజయం ప్రేక్షకులందరికీ చెందుతుంది. అందరూ ఎంతో స్వాగతించారు. మంచి సినిమా వస్తే ప్రేక్షకులు బ్రహ్మరథం పడతారు అనడానికి ‘హను-మాన్’ నిదర్శనం. ప్రేక్షకులందరికీ ధన్యవాదాలు. ఏదో ఒక దైవిక శక్తి మనల్ని నడిపిస్తుందని నేను గట్టిగా నమ్ముతాను. (హను-మాన్ విజయంతో తేజ సజ్జ హ్యాపీ)

తేజ-సజ్జ.jpg

‘హను-మనుష్యుడు’ విడుదలకు ముందు కాస్త ఒత్తిడి ఉండేది కాదా? అప్పుడు మీ ఆలోచన ఏమిటి?

గత పది రోజులుగా అసలు ఎలాంటి ఒత్తిడి తీసుకోలేదు. అంతా అనుకున్న ప్రకారం జరుగుతుందని నమ్ముతున్నాం. ఇప్పుడు ఒక్కో ఆటకు థియేటర్లు పెరుగుతున్నాయి. ఈ సినిమా నాలుగు వారాలకు పైగా రన్ అవుతుందని బలంగా నమ్ముతున్నాం. ఈ వారం చూడని వారు వచ్చే వారం తప్పకుండా చూస్తారని అనుకున్నాం.

నిర్మాత కె నిరంజన్ రెడ్డి గురించి?

మా నిర్మాత నిరంజన్‌రెడ్డి మాపై చాలా నమ్మకం ఉంచారు. దర్శక, నిర్మాతల నమ్మకం చూసి మరో సినిమాకు కమిట్ కాలేదు. ఈలోపు ఏదైనా సినిమా తీస్తే ‘హను-మాన్’పై కొంత ప్రభావం పడే అవకాశం ఉంది. అలాంటి అవకాశం లేకుండా గట్టి నమ్మకంతో ఈ సినిమా చేశాను. ప్రేక్షకులతో కలిసి ప్రీమియర్లు చూశాను. వాళ్ళ అద్భుతమైన రెస్పాన్స్ చూసి నా బరువంతా ఎత్తేసినట్టు అనిపించింది. సక్సెస్‌లో దూసుకుపోతూనే సినిమాను మరింత ఎక్కువ మంది ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకెళ్లాలని ఆలోచిస్తున్నాం. బెంగళూరు, చెన్నై, ముంబై వెళ్తున్నాం. యూఎస్ వెళ్లాలనే ఆలోచన కూడా ఉంది. (యంగ్ హీరో తేజ సజ్జా)

దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ మాట్లాడుతూ షూటింగ్ సమయంలో మీరు మంచి ఇన్‌పుట్‌లు ఇచ్చారు?

నటుడిగా లొకేషన్‌లో ఏదైనా చెప్పాలంటే మొహం పెట్టకుండా చెబుతాను. నేను ఏమనుకుంటున్నానో అది ప్రేక్షకులకు కూడా సాధ్యమే. దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ ఎవరు ఇన్‌పుట్ చెప్పినా వింటారు. అదే ఆయన గొప్పతనం. అంతిమంగా సినిమాని గొప్పగా తెరకెక్కించడమే అందరి లక్ష్యం. మేమంతా హనుమంతరావు కోసం టీమ్‌వర్క్‌గా పనిచేశాం.

‘హను-మాన్’ యాక్షన్ స్టంట్స్ అన్నీ అసలేనా?

అన్నీ అసలైనవే. అండర్‌వాటర్‌ సీక్వెన్స్‌, గాలిలో క్లైమాక్స్‌ సీక్వెన్స్‌ చేశాం.. ఇవన్నీ నిజమే. ఎయిర్ సీక్వెన్స్ లో మేకప్ వేసుకుని తాడు ఎక్కి సాయంత్రం మళ్లీ కిందకు వచ్చేదాన్ని.

‘హను-మాన్’లో అన్నయ్య ఎమోషన్? వరలక్ష్మి శరత్ కుమార్‌తో వర్క్ చేయడం ఎలా అనిపించింది?

వరలక్ష్మి శరత్ కుమార్ గొప్ప నటి. పెద్ద నటుడితో పని చేస్తూనే నేర్చుకునే అవకాశం ఉంది. పరస్పర సహకారంతో అన్ని సన్నివేశాలు బాగా వచ్చాయి.

అందులోని హనుమాన్ విగ్రహాన్ని చూసినప్పుడల్లా నాకు ఎంతో దివ్యంగా అనిపిస్తుంది.. దీన్ని తయారు చేయడానికి ఎన్ని రోజులు పట్టింది?

ఆ ఒక్క షాట్‌కి ఆరు నెలలు పట్టింది.

మెగాస్టార్ చిరంజీవి హనుమంతుడిగా కనిపిస్తారని చాలా మంది అనుకున్నారు. మీరు సంప్రదించారా

చిరంజీవి ‘హను-మాన్’ ప్రాజెక్ట్ గురించి తెలిసిందే. మా ఉద్దేశం చిరంజీవికి కూడా తెలుసు (నవ్వుతూ). చిరంజీవిగారు ‘హను-మాన్’ విషయంలో చాలా హ్యాపీగా ఉన్నారు. 12వ తేదీన ‘అభినందనలు నా అబ్బాయి. సో ప్రౌడ్ ఆఫ్ యు’ అంటూ నాకు అభినందన సందేశం పంపారు.

తేజ-సజ్జ-2.jpg

హరిగౌర నేపథ్య సంగీతానికి మంచి స్పందన లభిస్తోందా? థియేటర్‌లో చూసినప్పుడు ఏమనిపించింది?

అసాధారణ స్పందన. కొన్ని సన్నివేశాలు చూస్తుంటే ప్రేక్షకులు దివ్య స్మృతిలోకి వెళ్లిపోతున్నారు. హనుమాన్ సినిమా మనం చేశామని నేను అనుకోను. హనుమంతుడు మనకు సంభవించాడు.

హను-మాన్ ప్రయాణంలో మీరు ఏమి నేర్చుకున్నారు?

ఓపిక పట్టడం నేర్చుకున్నాను. (నవ్వుతూ)

కొత్త ప్రాజెక్టులు?

ఓ సినిమా షూటింగ్‌ని ప్రారంభించబోతున్నాం. త్వరలో ప్రకటిస్తాం.

హనుమాన్.jpg

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*ఎక్స్‌ట్రా ఆర్డినరీ మ్యాన్: ‘ఎక్స్‌ట్రా ఆర్డినరీ మ్యాన్’ OTTకి తేదీ ఫిక్స్

****************************

*గుంటూరు కారం: రెండో రోజు ర్యాంప్ ఆడిన రమణగాడు.. రెండు రోజుల కలెక్షన్స్ ఎంత?

*******************************

*నిర్మాత వివేక్ కూచిభొట్లను బెదిరిస్తున్న సినీ రచయితపై కేసు నమోదు

****************************

*’హనుమంతుడు’కి థియేటర్లు ఇవ్వని వారిపై టీఎఫ్‌పీసీ సీరియస్‌

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 14, 2024 | 06:18 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *