అస్సాంలో రాహుల్ గాంధీ: రాహుల్ తన భారత్‌లో చేరారు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

రాహుల్ సోమవారం తన భారత్ జోడో న్యాయాత్రలో భాగంగా రాష్ట్రంలోని నాగావ్‌లోని బత్రావ థాన్‌లో స్థానిక దేవతను దర్శించుకునేందుకు వెళ్లినప్పుడు అధికారులు అడ్డుకున్నారు. స్థానిక ఎంపీతోపాటు ఎమ్మెల్యేలను అనుమతించారు. అయితే కాంగ్రెస్‌ నేతలను అనుమతించలేదు.

అస్సాంలో రాహుల్ గాంధీ: అస్సాం ఆలయంలోకి రాహుల్ గాంధీకి ప్రవేశం లేదు.

అస్సాంలో రాహుల్ గాంధీ: రాహుల్ తన భారత్ జోడో న్యాయాత్రలో భాగంగా రాష్ట్రంలోని నాగోన్‌లోని బత్రావ థాన్‌లో స్థానిక దేవతను దర్శించుకునేందుకు సోమవారం వెళ్లినప్పుడు అధికారులు ఆయనను అడ్డుకున్నారు. స్థానిక ఎంపీతోపాటు ఎమ్మెల్యేలను అనుమతించారు. అయితే కాంగ్రెస్‌ నేతలను అనుమతించలేదు. ఆలయానికి 20 కిలోమీటర్ల దూరంలోనే కాంగ్రెస్‌ నేతలను అడ్డుకున్నారు. రాహుల్‌ను ఆలయంలోకి అనుమతించకపోగా, అక్కడే కూర్చొని ధర్నా చేస్తున్న వీడియోలు ప్రస్తుతం సోషల్‌ మీడియాలో హల్‌చల్‌ చేస్తున్నాయి. తనను ఆలయంలోకి ఎందుకు అనుమతించరని భద్రతా అధికారులను ప్రశ్నించిన వీడియోలు ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తున్నాయి.

ఆహ్వానించినా అనుమతించలేదు..(అసోంలో రాహుల్ గాంధీ)

అతను తప్ప అందరికీ అనుమతి ఉంది. శంకరదేవ జన్మస్థలాన్ని ఎందుకు అనుమతించరని రాహుల్ గాంధీ ప్రశ్నించారు. అవకాశం దొరికినప్పుడు మళ్లీ శంకరదేవుని జన్మస్థలాన్ని సందర్శిస్తానని కాటన తెలిపారు. అనంతరం రాహుల్ మీడియాతో మాట్లాడారు. శ్రీమంత శంకరదేవ్ ఆలయాలు అస్సాం అంతటా ఉన్నాయి. తాను కూడా ఆలయాలను సందర్శించి శ్రీమంత శంకరదేవుని ఆశీస్సులు తీసుకోవాలని కోరుకుంటున్నట్లు రాహుల్ తెలిపారు. ఆయన అడుగుజాడల్లో నడవాలనుకుంటున్నాం. అతను వారి గురువు లాంటివాడు. అందుకే బటాద్రేవ్ థాన్‌ను సందర్శించాలని అనుకున్నాడు. నిజానికి ఆయనను ఆలయ అధికారులు ఆహ్వానించారు. తీరా ఇక్కడికి వస్తే గుడిలోకి అనుమతించరు. ఆయన వస్తే అక్కడ శాంతి భద్రతలు అదుపు తప్పుతాయని పోలీసు అధికారులు అంటున్నారు. ఇక్కడ ఆశ్చర్యకరమైన విషయం ఏంటంటే.. గౌరవ్ గొగోయ్ వెళ్లొచ్చు కానీ వెళ్లలేడని రాహుల్ పోలీసు అధికారులకు సవాల్ విసిరారు.

తాజా పరిణామాలపై కాంగ్రెస్ నేత జైరాం రమేష్ స్పందించారు. రాహుల్ గాంధీ గుడికి వెళ్లాలనుకున్నారు. కానీ మేము జనవరి 11 నుండి దేశానికి వెళ్లాలని ప్లాన్ చేసాము. ఇందుకు సంబంధించి ఇద్దరు ఎమ్మెల్యేలు ఆలయ నిర్వాహకుల అనుమతి కూడా తీసుకున్నారు. ఈ నెల 22న ఉదయం 7 గంటలకు ఆలయానికి వస్తామని, ఆలయ నిర్వాహకులు కూడా రాహుల్‌కు స్వాగతం పలుకుతామని హామీ ఇచ్చారు. కానీ ఆదివారం అకస్మాత్తుగా రాహుల్ సోమవారం మధ్యాహ్నం 3 గంటల వరకు రాలేరని సమాచారం అందిందని రమేష్ వివరించారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *