హనుమాన్: ‘హనుమాన్’ విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ విజార్డ్ ఎవరో తెలుసా?

‘హనుమాన్’ సినిమా విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ తాంత్రికుడు ఎవరో తెలుసా? ఇప్పుడు హైదరాబాద్‌లో కొత్త కంపెనీని ప్రారంభించేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నాడు.

హనుమాన్: 'హనుమాన్' విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ విజార్డ్ ఎవరో తెలుసా?

తేజ సజ్జ ప్రశాంత్ వర్మ హనుమాన్ సినిమా గ్రాఫిక్స్ ఉదయ్ కృష్ణ డిజైన్ చేసారు

హనుమాన్ : ప్రశాంత్ వర్మ దర్శకత్వంలో తేజ సజ్జ సూపర్ హీరోగా నటించిన చిత్రం ‘హనుమాన్’. తక్కువ బడ్జెట్ తో వచ్చిన ఈ సినిమా గ్రాఫిక్స్ అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచాయి. ముఖ్యంగా హనుమాన్ సన్నివేశాల షాట్స్ ప్రేక్షకులకు గూస్‌బంప్స్‌ని ఇచ్చాయి. ఆదిపురుష లాంటి భారీ బడ్జెట్ సినిమాలో కూడా కనిపించని క్వాలిటీ.. ఈ సినిమా గ్రాఫిక్స్ లో కనిపించడంతో అందరూ దీని గురించే మాట్లాడుకుంటున్నారు. అయితే ఈ విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ విజర్డ్ ఎవరో తెలుసా..?

తేజ సజ్జ ప్రశాంత్ వర్మ హనుమాన్ సినిమా గ్రాఫిక్స్ ఉదయ్ కృష్ణ డిజైన్ చేసారు తేజ సజ్జ ప్రశాంత్ వర్మ హనుమాన్ సినిమా గ్రాఫిక్స్ ఉదయ్ కృష్ణ డిజైన్ చేసారు

విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ రంగంలో దాదాపు రెండున్నర దశాబ్దాల అనుభవం ఉన్న ‘ఉదయ్ కృష్ణ’ గ్రాఫిక్స్ మాంత్రికుడిగా గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. ఈ సినిమాకు గ్రాఫిక్స్ చేసే అవకాశం రావడంతో ఉదయ్ కృష్ణ భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. ఈ అవకాశం శుభసూచకమని పేర్కొన్నారు. ఈ అవకాశం ఇచ్చిన ప్రశాంత్ వర్మకు ఎప్పటికీ రుణపడి ఉంటానని అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: హనుమాన్: సీక్వెల్‌లో స్టార్ హీరోకి.. సినిమాలో ‘హనుమాన్’ మొహం చూపించలేదు..

తేజ సజ్జ ప్రశాంత్ వర్మ హనుమాన్ సినిమా గ్రాఫిక్స్ ఉదయ్ కృష్ణ డిజైన్ చేసారు

టాలీవుడ్ లో విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ ని అద్భుతంగా వాడడంలో రాజమౌళికి మంచి పేరుంది, రాజమౌళికి సమానంగా ప్రశాంత్ వర్మ కూడా ఉన్నాడు. గత రెండేళ్లుగా హనుమంతుడు సినిమా తన జీవితంలో అంతర్భాగమైపోయిందని.. ఇప్పుడు ఆ సినిమా విజయం తను చేసిన కష్టాన్ని మరచిపోయేలా చేస్తోందని ఉదయ్ కృష్ణ పేర్కొన్నారు.

హనుమాన్ సినిమాతో గ్రాఫిక్స్ రంగంలో తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్న ఉదయ్ కృష్ణ ఇప్పుడు హైదరాబాద్ లో “బీస్ట్ బెల్స్” పేరుతో అంతర్జాతీయ స్థాయి విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ కంపెనీని స్థాపించేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నాడు. అలాగే మన తెలుగు దర్శకులందరికీ ఆయన గట్టిగా విజ్ఞప్తి చేశారు. మన దర్శకులు కలలు కనే విజువల్ ఎంత గ్రాండ్ గా ఉన్నా దాన్ని సులువుగా సాకారం చేసుకునే సత్తా వారికి ఉంది.

తేజ సజ్జ ప్రశాంత్ వర్మ హనుమాన్ సినిమా గ్రాఫిక్స్ ఉదయ్ కృష్ణ డిజైన్ చేసారు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *