వడివేలు: తండ్రి స్టార్ కమెడియన్.. కొడుకు గ్రామంలో రైతు..

కోలీవుడ్‌లో స్టార్ కమెడియన్ కూడా.. కానీ కొడుకు మాత్రం పదేళ్లుగా తండ్రి ఇచ్చిన పొలంలో వ్యవసాయం చేస్తూ జీవనం సాగిస్తున్నాడు. ఆ తండ్రీకొడుకులు ఎవరు?

వడివేలు: తండ్రి స్టార్ కమెడియన్.. కొడుకు గ్రామంలో రైతు..

వడివేలు

వడివేలు : కోలీవుడ్ లెజెండరీ కమెడియన్ వడివేలు చిన్న విరామం తర్వాత వరుసగా సినిమాలు చేస్తున్నాడు. రీసెంట్ గా తన కొడుకు పెళ్లి ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతుండగా.. ఓ యూట్యూబ్ ఛానల్ కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో కొడుకు ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పాడు.

వడివేలు కొడుకు

వడివేలు కొడుకు

పూజా కన్నన్: సాయి పల్లవి సోదరి పూజా కన్నన్ ఎంగేజ్‌మెంట్ ఫోటోలు..

కోలీవుడ్ స్టార్ కమెడియన్ వడివేలు కొన్ని వివాదాల తర్వాత బ్యాక్ టు బ్యాక్ చిత్రాలతో తిరిగి వచ్చాడు. 23వ పులికేశి సినిమా హిట్ తర్వాత 24వ తేదీ పులకేశి షూటింగ్ ప్రారంభమైన సమయంలో వడివేలు, దర్శకుడు శంకర్ మధ్య విభేదాలు తలెత్తాయి. ఈ నేపథ్యంలో తమిళ నిర్మాతల సంఘం వడివేలుపై నిషేధం విధించింది. వడివేలు చాలా ఏళ్లుగా సినిమాలకు దూరంగా ఉన్నారు. ఇటీవలే ఈ సమస్య పరిష్కారం కావడంతో వడివేలు మళ్లీ సినిమాల్లో బిజీ అయ్యాడు. ఇటీవలే ‘మామన్నన్’లో తన నటనకు అందరి ప్రశంసలు అందుకుంది. కానీ వడివేలు తన ఇంటర్వ్యూలలో ఎక్కడా తన వ్యక్తిగత జీవితాన్ని ప్రస్తావించలేదు. కుటుంబ సభ్యుల ఫోటోలు కూడా తెలియరాలేదు. కాగా, వడివేలు కుమారుడు సుబ్రమణి పెళ్లి ఫొటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. ఆ ఫోటోలు చూసి జనాలు షాక్ అయ్యారు. అసలు సుబ్రమణి ఎక్కడ ఉంటున్నాడు? వడివేలు కొడుకుని సినిమాల్లోకి ఎందుకు తీసుకురాలేదు? ఒక యూట్యూబ్ ఛానెల్‌కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, సుబ్రమణి తన తండ్రి వడివేలు మరియు అతని కుటుంబం గురించి ఆసక్తికరమైన విషయాలను పంచుకున్నారు.

సన్నీలియోన్ : కొత్త వ్యాపారంలోకి సన్నీలియోన్.. భర్తతో కలిసి రెస్టారెంట్ ప్రారంభించిన నటి

వడివేలుకు ఒక కుమార్తె, కుమారుడు ఉన్నారు. ఇద్దరికీ పెళ్లయింది. కుమారుడు సుబ్రమణికి సమీప బంధువు కుమార్తెతో పదేళ్ల క్రితం వివాహమైంది. అతి తక్కువ మంది సమక్షంలో సుబ్రమణి పెళ్లి చేసుకున్నారు. తాజాగా సుబ్రమణి స్నేహితులతో కలిసి ఓ యూట్యూబ్ ఛానెల్‌కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో మాట్లాడారు. ఏ విషయంలోనైనా సిఫారసు చేయడం తన తండ్రికి ఇష్టం లేదని, అందుకే తన తండ్రి పేరును ఎక్కడా ఉపయోగించుకోనని సుబ్రమణి చెబుతున్నారు. తనకు తన తండ్రి అంటే చాలా ఇష్టమని, అందుకే తన పిల్లలకు ఆయన పేరు పెట్టానని చెప్పాడు. తన తండ్రి తనకు ఏ అవసరం వచ్చినా సాయం చేస్తాడని, అయితే తనపై ఆధారపడకుండా వ్యవసాయం చేస్తున్న తనను సిటీకి రమ్మని చెప్పినా ఊరికి వెళ్లడం లేదని సుబ్రమణి తెలిపారు. తండ్రి వడివేలు వారసత్వంగా వచ్చిన పొలంలో సుబ్రమణి వ్యవసాయం చేస్తున్నాడు. సుబ్రమణి ఇంటర్వ్యూ వైరల్ అవుతోంది. మీ అబ్బాయిని మంచి వ్యక్తిత్వం ఉన్న వ్యక్తిగా తీర్చిదిద్దాడని వడివేలుపై నెటిజన్లు ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *