బేబీ సినిమా : బేబీ సినిమాపై సీపీ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసిన దర్శకుడు సాయి రాజేష్..

బేబీ సినిమాపై హైదరాబాద్ సిటీ పోలీస్ కమిషనర్ సీవీ ఆనంద్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేయడంతో దర్శకుడు సాయి రాజేష్ స్పందించారు.

బేబీ సినిమా : బేబీ సినిమాపై సీపీ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసిన దర్శకుడు సాయి రాజేష్..

సీపీ సీవీ ఆనంద్‌ వ్యాఖ్యలపై బేబీ చిత్ర దర్శకుడు సాయి రాజేష్‌ స్పందించారు

బేబీ సినిమా: ఇటీవల హైదరాబాద్ సిటీ పోలీస్ కమిషనర్ సీవీ ఆనంద్ బేబీ మూవీపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసిన సంగతి తెలిసిందే. తాజాగా మాదాపూర్‌లో డ్రగ్స్ కేసులో నార్కోటిక్స్ పోలీసులు ఓ ముఠాను అరెస్ట్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ వివరాలను మీడియాకు తెలిపిన కమిషనర్ సీవీ ఆనంద్.. బేబీ సినిమాపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. డ్రగ్స్ ఎలా వాడాలో సినిమాలో చూపించామని, మాదాపూర్‌లోని ఫ్రెష్ లివింగ్ అపార్ట్‌మెంట్‌లో కనిపించే సన్నివేశాలకు పెద్దగా తేడా లేదని ఆయన పేర్కొన్నారు.

రామన్న యూత్ : నాయకులను ఫాలో అయ్యే ప్రతి యువకుడు తప్పక చూడాల్సిన సినిమా రామన్న యూత్.

అలాంటి సన్నివేశాలను చిత్రీకరించవద్దని సినీ పరిశ్రమను కోరుతున్నానని వ్యాఖ్యానించారు. అలాగే సినిమాల్లో డ్రగ్స్ వాడినట్లు చూపించిన బేబీ నిర్మాతలకు ఎలాంటి హెచ్చరికలు చేయకుండా నోటీసులు పంపుతామని సీవీ ఆనంద్ పేర్కొన్నారు. దీనిపై దర్శకుడు సాయి రాజేష్ తాజాగా స్పందించారు. సివి ఆనంద్‌ను కలిసి ఆయనకు వివరించారు. సీవీ ఆనంద్ చూపించిన వీడియో యూట్యూబ్ కు సంబంధించినదని, సినిమాలో చూపించిన వీడియోలో వార్నింగ్ ఇచ్చామని సాయి రాజేష్ తెలియజేశారు.

కోలీవుడ్ : తమిళనాడులో ఆ నలుగురు హీరోలపై నిషేధం.. నిర్మాత మండలి నిర్ణయం..!

అనంతరం మీడియా ముందుకు వచ్చి మాట్లాడారు. సినిమాలో డ్రగ్స్ సీన్లు పెట్టడానికి గల కారణాన్ని పోలీసులకు తెలియజేసినట్లు సాయి రాజేష్ వెల్లడించారు. డ్రగ్స్ వాడకూడదనే విషయాన్ని మా సినిమా ద్వారా తెలియజేసేందుకు ఆ సీన్ పెట్టాం. అయితే అందులో మంచిని వదిలేసి చెడునే చూస్తుంటే ఏం చేయగలమని అన్నారు. ప్రస్తుతం పోలీసులు తమకు అడ్వయిజరీ నోటీసు మాత్రమే ఇచ్చారని తెలిపారు. ప్రస్తుతం దీనికి సంబంధించిన వీడియోలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *