రామమందిరం: ప్రభాస్ ఎందుకు.. తారక్ వెళ్లలేకపోయాడు..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 23, 2024 | 03:18 PM

అయోధ్యలో రామనామ స్మరణ మధ్య రామమందిర మహోత్సవం జరిగింది. ఈ వేడుకను తిలకించేందుకు అన్ని సినీ పరిశ్రమలకు చెందిన సినీ తారలు అయోధ్యకు చేరుకున్నారు. బలరాముడిని దర్శించుకుని ఆధ్యాత్మిక అనుభూతికి లోనయ్యారు.

రామమందిరం: ప్రభాస్ ఎందుకు.. తారక్ వెళ్లలేకపోయాడు..

అయోధ్యలో బాల రాముడు రామ నామ స్మరణ మధ్యే ప్రాణ ప్రతిష్ఠ (అయోధ్య రామమందిరం) కార్యక్రమం జరిగింది. ఈ వేడుకను చూడడానికి అన్ని చిత్రాలు పరిశ్రమల అక్కడి నుంచి సినీ తారలు అయోధ్య చేరుకున్నారు. బలరాం సందర్శన మరియు ఆధ్యాత్మికం భావనలో ఉత్సాహంగా ఉంది. మెగాస్టార్ చిరంజీవి, సురేఖ, రామ్ చరణ్, రజనీకాంత్, ఈ కార్యక్రమంలో ధనుష్, అమితాబ్ బచ్చన్, విక్కీ కౌశల్, కత్రినా కైఫ్, అనుపమ్ ఖేర్, రణబీర్ కపూర్, అలియా భట్ తదితరులు పాల్గొన్నారు. అయితే కొందరు సెలబ్రిటీలకు ఆహ్వానం అందినప్పటికీ అనివార్య కారణాల వల్ల కొందరు నటీనటులు వెళ్లలేకపోయారు.

జూనియర్ ఎన్టీఆర్ (Jr NTR)కి కూడా అయోధ్య నుండి ఆహ్వానం అందింది. కానీ వెళ్లలేకపోయాడు. ‘దేవర’ షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉండడమే కారణమని ఫిలింనగర్‌లో ఓ వార్త చక్కర్లు కొడుతోంది. దేవర సినిమా మేజర్ షెడ్యూల్ ను చిత్ర యూనిట్ ముందుగానే ఏర్పాటు చేసింది. భారీ సెట్‌లో మేజర్ యాక్షన్ పార్ట్ ప్లాన్ చేస్తూ వందలాది మంది ఆ షెడ్యూల్‌లో పాల్గొంటున్నారుటి. షూటింగ్ ఆగిపోతే నిర్మాతలు ఇబ్బందులు పడాల్సి వస్తుందని భావిస్తున్నారు. అందుకే ఆయన అయోధ్యకు వెళ్లలేకపోయారనే చర్చ జరుగుతోంది. ఈ క్రమంలో సైఫ్ అలీఖాన్ ప్రమాదవశాత్తు గాయపడి ఆస్పత్రిలో చేరాడు. తారక్, దేవర యూనిట్ ఈ విషయం కాస్త ఆలస్యంగా తెలుసుకుని చివరి నిమిషంలో తారక్ తన అయోధ్య యాత్రను రద్దు చేసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.

‘ఆదిపురుష’ సినిమాలో రాఘవ పాత్రలో నటించిన ప్రభాస్ కు కూడా అయోధ్య నుంచి ఆహ్వానం అందింది. అతను కూడా వెళ్ళలేకపోయాడు. మారుతీ దర్శకత్వంలో రాజాసాబ్, నాగ్ అశ్విన్ దర్శకత్వంలో కల్కి సినిమాల షూటింగ్‌లతో బిజీగా ఉన్నాడు ప్రభాస్. మారుతి సినిమా కోసం వేసిన అల్యూమినియం ఫ్యాక్టరీ సెట్‌లో కీలక సన్నివేశాల చిత్రీకరణలో బిజీగా ఉండటం, మరోవైపు కల్కిలో ముఖ్యమైన సన్నివేశాలు ఉండటంతో ప్రభాస్ కూడా రామమందిరం ప్రారంభోత్సవంలో పాల్గొనలేకపోయాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 23, 2024 | 03:35 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *