నిహారిక కొణిదెల: నేను పునర్వివాహానికి వ్యతిరేకం కాదు, కానీ…

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 27, 2024 | 03:12 PM

నిహారిక కొణిదెల ఒక యూట్యూబ్ ఛానెల్‌కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో తన వివాహం మరియు విడాకుల గురించి మాట్లాడింది. అందులో ఆమె తన రెండవ పెళ్లి గురించి కూడా చెప్పింది, ఇప్పటివరకు తను మళ్ళీ చేస్తానో లేదో ఆమె చెప్పింది…

నిహారిక కొణిదెల: నేను పునర్వివాహానికి వ్యతిరేకం కాదు, కానీ...

నిహారిక కొణిదెల

నిహారిక కొణిదెల ఇప్పుడు వార్తల్లో నిలిచింది. యూట్యూబ్ ఛానెల్ ఇంటర్వ్యూలో ఆమె తన విడాకులు, తల్లిదండ్రులు మరియు కెరీర్ గురించి చాలా మాట్లాడింది. పెళ్లయ్యాక సినిమాలు చేయలేమని అందరూ ఎందుకు అనుకుంటున్నారో అర్థం కావడం లేదన్నారు. కెరీర్ అంటే, ఉద్యోగం లాంటిది, పెళ్లి చేసుకుంటే ఉద్యోగం వదులుకుంటానో లేదో, అందుకే పెళ్లి చేసుకున్నా కెరీర్ వదులుకోనని నిహారిక చెప్పింది. తన కోడలు లావణ్య కూడా అంతేనని, తాను కూడా సినిమాలు చేస్తానని చెప్పింది.

niharikanewpicture.jpg

తన పెళ్లి, విడాకుల గురించి ప్రస్తావిస్తూ.. మంచి గుణపాఠం నేర్చుకున్నానన్నారు. అదే సమయంలో తన తండ్రి మాటలు గుర్తుకు తెచ్చుకుని నిహారిక ఉద్వేగానికి లోనైంది. ‘నీకు 60 ఏళ్లు వచ్చే వరకు నువ్వు నా ఇంట్లో ఉండొచ్చు, నీ గురించి ఎవరు ఏమనుకుంటున్నారో నేను పట్టించుకోను. నువ్వు నాకు గొప్ప బహుమతి. అందుకే నీతో ఉండగలను’ అంటూ తండ్రి తనతో చెప్పిన మాటలు విని నిహారిక ఉద్వేగానికి లోనైంది. నాగబాబు లాంటి తండ్రి దొరకడం తన అదృష్టమని నిహారిక చెప్పింది.

niharikatravelling.jpg

అదే ఇంటర్వ్యూలో తాను రెండో పెళ్లికి వ్యతిరేకం కాదని స్పష్టం చేశాడు. నేను అడ్డం పెట్టుకోలేదు, అలా వెనక్కు పరుగెత్తలేదు, వస్తేనే వస్తుంది. అయితే ప్రస్తుతం తన కెరీర్‌పై చాలా ఫోకస్‌ పెట్టానని చెప్పాడు. “నా వయసు ఇంకా 30 ఏళ్లు. నా గుండెకు అడ్డుకట్ట పడలేదు, అలా ఉండాలనుకుని పరుగులు తీయడం లేదు, అది జరిగినప్పుడు చూద్దాం” అని నిహారిక తన పునర్వివాహం గురించి చెబుతోంది. ఆ సమయంలో ఆమె తల్లిదండ్రులు మరియు సోదరుడు వరుణ్ తేజ్ ఆమెకు చాలా సపోర్టుగా నిలిచారని, తనకు ట్రావెలింగ్ అంటే చాలా ఇష్టమని చెప్పారు. నిహారిక

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 27, 2024 | 03:12 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *