నా కెరీర్‌లో గొప్ప సినిమా | నా కెరీర్‌లోనే గొప్ప సినిమా

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-14T00:35:09+05:30 IST

విరాట్ కర్ణను హీరోగా పరిచయం చేస్తూ శ్రీకాంత్ అడ్డాల దర్శకత్వంలో మిర్యాల రవీందర్ రెడ్డి నిర్మించిన ‘పెదకాపు 1’ చిత్రం ఈ నెల 29న విడుదల కానుంది. ఈ నేపథ్యంలో సినిమాటోగ్రాఫర్…

నా కెరీర్‌లోనే గొప్ప సినిమా

విరాట్ కర్ణను హీరోగా పరిచయం చేస్తూ శ్రీకాంత్ అడ్డాల దర్శకత్వంలో మిర్యాల రవీందర్ రెడ్డి నిర్మించిన ‘పెదకాపు 1’ చిత్రం ఈ నెల 29న విడుదల కానుంది. ఈ నేపథ్యంలో సినిమాటోగ్రాఫర్ ఛోటా కె నాయుడు మీడియాతో ముచ్చటించారు

శ్రీకాంత్ అడ్డాల తొలి సినిమా ‘కొత్త బంగారులోకం’తో మా ఇద్దరి ప్రయాణం మొదలైంది. అప్పటి నుంచి తను చేసే ప్రతి సినిమాకు కథ చెబుతుంటాడు. అయితే డేటింగ్ కుదరకపోవడంతో కలిసి సినిమాలు చేయలేదు. ఈ సందర్భంగా కథ చెబుతూ, ‘ఇదొక డిఫరెంట్ సినిమా. ఎలాగైనా మీరు చేయాలి. అవసరమైతే నీకోసం వెయిట్ చేస్తా’ అన్నాడు శ్రీకాంత్. నేను బాగున్నాను. శ్రీకాంత్ నాకు కె.విశ్వనాథ్‌గారిలా కనిపిస్తారు. కానీ ‘నారప్ప’ తర్వాత కొత్త పరివర్తన వచ్చింది. ‘పెదకాపు 1’ కథ చెప్పినప్పుడు కూడా ట్రైలర్‌లో చూసినంత ఘాటుగానే ఉంది. ఈ సినిమాలో నటుడిగా కూడా కనిపించనున్నాడు. తన నటనతో అందరినీ ఆశ్చర్యపరుస్తాడు

ఎలా తీశారో తర్వాత చెబుతాను

ఈ సినిమా ట్రైలర్‌లో ఓ అమ్మాయి చనిపోయిన చెట్టుకు వేలాడుతూ కనిపించింది. సినిమాలో ఆ సీన్ చాలా కీలకం. రెండెకరాల పొలంలో ఆ సన్నివేశాన్ని చిత్రీకరించాం. అంతా బురదమయం. చనిపోయిన చెట్టును అక్కడ పెట్టడం పెద్ద పని. ఆ బురదలో క్రేన్లు కూడా పని చేయలేవు. ఒక చెట్టును మనుషులు మోయలేరు. మరి అక్కడ చెట్టు ఎలా పెట్టాలో సినిమా చూశాక చెప్పండి. అలాగే మునకల లంక అనే గ్రామంలో ఇంటిని ఎంచుకుని షూట్ చేశాం. వర్షం పడితే ఇల్లు మునిగిపోతుంది. షూటింగ్‌లో ఉండగా అదే జరిగింది. అందుకోసం మూడు నెలలు వేచి చూసి నీళ్లు పోయాక మళ్లీ షూట్ చేశాం. 1983 నాటి వాతావరణాన్ని సృష్టించేందుకు చాలా కష్టపడ్డాం. ఇది నా కెరీర్‌లో గర్వించదగ్గ చిత్రం.

నిర్మాత కథను బాగా నమ్మాడు

మరో నిర్మాత ఐదు నుంచి ఆరు కోట్ల రూపాయలతో ఈ సినిమా తీశారట. కానీ నిర్మాత రవీందర్ రెడ్డి నాకంటే, శ్రీకాంత్ కంటే ఎక్కువగా కథను నమ్మి రూ. 30, 40 కోట్లు వెచ్చించి నిర్మించారు. అలాగే విరాట్ తో వర్క్ చేస్తున్నప్పుడు కొత్త అనే ఫీలింగ్ కలగలేదు. అనుభవం ఉన్న వ్యక్తిలా బాగా చేసాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-14T00:35:09+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *