మృణాల్ ఠాకూర్: ఆ హీరోతో నాకు అవకాశం రానందుకు చాలా బాధగా ఉంది.

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 06:23 PM

ఆ హీరోతో తనకు అలాంటి అవకాశం రాలేదని రైజింగ్ బ్యూటీ మృణాల్ ఠాకూర్ ఆవేదన వ్యక్తం చేసింది. వరుస సినిమాలు చేస్తున్నప్పటికీ అభిమానులకు ఎప్పుడూ అందుబాటులో ఉంటుందనే సంగతి తెలిసిందే. తాజాగా ఆమె పాల్గొన్న ఓ ఇంటర్వ్యూలో బాలీవుడ్ పై చేసిన వ్యాఖ్యలు సంచలనంగా మారాయి.

మృణాల్ ఠాకూర్: ఆ హీరోతో నాకు అవకాశం రానందుకు చాలా బాధగా ఉంది.

మృణాల్ ఠాకూర్

ఆ హీరోతో తనకు అలాంటి అవకాశం రాలేదని రైజింగ్ బ్యూటీ మృణాల్ ఠాకూర్ ఆవేదన వ్యక్తం చేసింది. వరుస సినిమాలు చేస్తున్నప్పటికీ అభిమానులకు ఎప్పుడూ అందుబాటులో ఉంటుందనే సంగతి తెలిసిందే. అలాగే సినిమాల్లో ఎంత క్యూట్ గా కనిపించినా సోషల్ మీడియాలో కావాల్సినంత ట్రీట్ లు ఇస్తారు. అలా బాధపడ్డానని మృణాల్ చెబితే… అభిమానులు సహిస్తారా? అందుకే ఆమెను ఓదార్చే ప్రయత్నం చేస్తున్నారు. ఇంతకీ ఏ హీరోతో ఛాన్స్? నీకు అది కావాలా? విషయానికి వస్తే

తాజాగా మృణాల్ ఓ ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొన్నారు. ఆ ఇంటర్వ్యూలో ఆమెను డ్యాన్స్ గురించి ఓ ప్రశ్న అడిగారు. దానికి ఆమె స్పందిస్తూ.. ఇప్పటి వరకు కథా ప్రాధాన్యత ఉన్న సినిమాల్లోనే నటించాను. దాంతో నా డ్యాన్స్ టాలెంట్ చూపించే అవకాశం రాలేదు. బాలీవుడ్‌లో హృతిక్ రోషన్ పేరు డ్యాన్స్‌గా వినిపిస్తోంది. ఆయన సినిమాలో నటించిన తర్వాత కూడా ఆయనతో డ్యాన్స్ చేసే అవకాశం రాలేదు. అందుకు నేను చాలా బాధపడ్డాను. అలాగే షాహిద్ కపూర్ తో కలిసి జెర్సీలో నటించినా అందులో కూడా డ్యాన్స్ చేసే అవకాశం రాలేదు. అది సీరియస్ పాత్ర. నేను నటించిన నటీనటులందరూ మంచి డ్యాన్సర్లే కానీ వారితో డ్యాన్స్ చేసే స్కోప్ ఉన్న సినిమా రాలేదు. ప్రస్తుతం విజయ్ దేవరకొండతో ఓ సినిమా చేస్తోంది. ఆ సినిమాతో నా డ్యాన్స్ కల నెరవేరుతుందని మృణాల్ అన్నారు.

మృణాల్.jpg

డ్యాన్స్ గురించి కాదు.. బాలీవుడ్‌లో తనకు రొమాంటిక్ పాత్రలు రావడం లేదని మృణాల్ ఆవేదన వ్యక్తం చేసింది. బాలీవుడ్‌లో ప్రేమకథల్లో నటించాలని ఉంది కానీ.. ఆ అవకాశం ఎందుకు రావడం లేదు. ఆ పాత్రల కోసం ఎప్పటి నుంచో ఎదురుచూస్తున్నాను కానీ బాలీవుడ్ మేకర్స్ నన్ను అలా చూడకూడదని అనుకుంటున్నాను. నాకు ఆ అవకాశం ఎవరూ ఇవ్వడం లేదు. ఆమె బాధను విన్న అభిమానులు..బాధపడకండి..త్వరలో మీకు కావాల్సిన అవకాశాలు వెతుక్కుంటూ ఆ టాలెంట్ ఉండేలా ప్రోత్సహిస్తారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*ధీర: ‘ధీర’ ట్రైలర్ బాగుంది.. సినిమా పెద్ద హిట్ అవుతుంది

*******************************

*సైంధవ్: ‘సైంధవ్’ OTT విడుదల తేదీలో చిన్న మార్పు.. ఎప్పుడు విడుదల చేస్తారు?

****************************

*ఇళయరాజాను మోహన్ బాబు దర్శించుకున్నారు

****************************

*పద్మశ్రీ గ్రహీతలను పద్మవిభూషణ్ మెగాస్టార్ చిరంజీవి సత్కరించారు

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 06:28 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *