రాహుల్ గాంధీ: ఇది ప్రతీకార చర్య.. రాహుల్ గాంధీపై బీజేపీ విమర్శలు చేసింది

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 25, 2024 | 09:36 PM

అహ్మద్ పటేల్ కు కంచుకోట అయిన భరూచ్ సీటును ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీకి కాంగ్రెస్ ఇచ్చిందని బీజేపీ విమర్శించింది. ఇది రాహుల్ గాంధీకి ప్రతీకార చర్య అని బీజేపీ అధికార ప్రతినిధి జైవీర్ షెర్గిల్ ఆరోపించారు. అహ్మద్ పటేల్, రాహుల్ గాంధీ మధ్య విభేదాలు వచ్చాయి.

రాహుల్ గాంధీ: ఇది ప్రతీకార చర్య.. రాహుల్ గాంధీపై బీజేపీ విమర్శలు చేసింది

అహ్మద్ పటేల్ కు కంచుకోట అయిన భరూచ్ సీటును ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీకి కాంగ్రెస్ ఇచ్చిందని బీజేపీ విమర్శించింది. ఇది రాహుల్ గాంధీకి ప్రతీకార చర్య అని బీజేపీ అధికార ప్రతినిధి జైవీర్ షెర్గిల్ ఆరోపించారు. అహ్మద్ పటేల్, రాహుల్ గాంధీ మధ్య విభేదాలు వచ్చాయి. అదే సమయంలో.. మరో బీజేపీ నేత అమిత్ మాల్వియా (అమిత్ మాల్వియా) కూడా విరుచుకుపడ్డారు. గాంధీ కుటుంబం యూజ్ అండ్ త్రో విధానాన్ని అనుసరిస్తుందని.. అందుకే సీట్లు పంపే విషయంలో ఆప్ కు భరూచ్ సీటు ఇచ్చారని చెప్పారు.

“అహ్మద్ పటేల్ మరియు రాహుల్ గాంధీ మధ్య విభేదాలు ఉన్నాయని అందరికీ తెలుసు. అహ్మద్ పటేల్ వారసత్వాన్ని తుడిచిపెట్టి, అతని కుటుంబాన్ని అవమానపరిచే ప్రయత్నంలో భాగంగా, అహ్మద్ కంచకోటను ఆప్‌కి అప్పగించారు. గాంధీ కుటుంబం యూజ్ అండ్ త్రో విధానాన్ని మాత్రమే అనుసరిస్తుంది” అని మాల్వియా ట్వీట్ చేశారు. .దీనికి అహ్మద్ పటేల్ కూతురు ముంతాజ్ పటేల్ పోస్ట్‌ను ట్యాగ్ చేశారు.. ఆ పోస్ట్‌లో పొత్తులో భాగంగా లోక్‌సభ సీటు కేటాయించలేదని, ఇందుకు పార్టీ క్యాడర్‌కు క్షమాపణలు చెబుతున్నానని.. ఇది నిరాశ కలిగించే విషయమని అన్నారు. అయితే కాంగ్రెస్ బలోపేతానికి కలిసికట్టుగా పని చేద్దామని పిలుపునిచ్చారు.45 ఏళ్ల వారసత్వం వృథా కాకూడదని అహ్మద్ పటేల్ అన్నారు.

కాగా, అహ్మద్ పటేల్ కాంగ్రెస్ ప్రధాన ట్రబుల్ షూటర్‌గా పేరుగాంచారు. 1976లో రాజకీయ జీవితాన్ని ప్రారంభించిన ఆయన.. కాంగ్రెస్‌లో కీలక పదవులు చేపట్టారు. అసెంబ్లీ మరియు పార్లమెంటులో గుజరాత్ నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం వహించారు. పార్టీ సంక్షోభంలో ఉన్నప్పుడు.. సమస్యలను పరిష్కరించేవారు. 2020లో కోవిడ్‌తో మరణించే వరకు.. కాంగ్రెస్‌ తరఫున పోరాడారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 25, 2024 | 09:36 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *