ఫిదా టు జురెల్ గేమ్ జురెల్ ఆటకు ఫిడ్లర్

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 28, 2024 | 03:53 AM

సరైన వికెట్ కీపర్-బ్యాట్స్‌మెన్ కోసం భారత్ చేస్తున్న అన్వేషణకు ధ్రువ్ జురెల్ సరైన సమాధానంగా నిలిచాడు. 2022లో జరిగిన ప్రమాదం కారణంగా…

జురెల్ ఆటకు ఫిడ్లర్

న్యూఢిల్లీ: సరైన వికెట్ కీపర్-బ్యాట్స్‌మెన్ కోసం భారత్ చేస్తున్న అన్వేషణకు ధ్రువ్ జురెల్ సరైన సమాధానంగా నిలిచాడు. 2022లో ప్రమాదం కారణంగా రిషబ్ పంత్ తప్పుకోవడంతో ఆ స్థానాన్ని భర్తీ చేసేందుకు వికెట్ కీపర్ కోసం టీమిండియా వెతుకుతోంది. ఇంగ్లండ్‌తో జరిగిన తొలి రెండు టెస్టుల్లో కేఎస్ భరత్ బ్యాట్స్‌మెన్‌గా ఆకట్టుకోలేకపోయిన తర్వాత, మూడో టెస్టులో జురెల్‌కు అవకాశం లభించింది. ఆ మ్యాచ్ తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో ధ్రువ్ 46 పరుగులు చేశాడు. రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో హెచ్చు తగ్గులు ఎదురైనా గిల్‌తో జట్టును గెలిపించాడు. క్లిష్ట పరిస్థితుల్లోనూ బెదరకుండా స్ట్రైక్ రొటేట్ చేసిన తీరు మాజీ క్రికెటర్లను ఆకట్టుకుంది. భారత్‌కు ‘రత్నం’ దొరికిందని కొనియాడారు. ధృవ్‌ను మహేంద్ర సింగ్ ధోనీతో పోల్చాడు మాజీ కెప్టెన్ గవాస్కర్. సెహ్వాగ్, లక్ష్మణ్‌లతో పాటు ఆస్ట్రేలియా మాజీ ఆటగాడు టామ్ మూడీ కూడా ఈ యువ ఆటగాడి పోరాట పటిమను ప్రశంసించాడు.

ప్రజలకు సలాం..!: ప్రత్యర్థి ఆటగాళ్లు మెచ్చుకోవడం మామూలు విషయం కాదు. ఇంగ్లండ్ కీపర్ ఫాక్స్ కూడా ధృవ్ పోరాటానికి అభినందనలు తెలిపాడు. జురెల్‌పై ఫోక్స్‌కు అభిమానం పెరిగింది’ అని ఇంగ్లిష్ జట్టు కెప్టెన్ స్టోక్స్ చెప్పాడు. జురెల్ తిరిగి పోరాడి 90 పరుగుల వద్ద అవుట్ అయినప్పుడు రూట్ కూడా అభినందించాడు.

జడేజా కంటే ముందే పంపాలి: కుక్

రెండు మ్యాచ్‌లతో ఆకట్టుకున్న జురెల్‌ను బ్యాటింగ్ ఆర్డర్‌లో జడేజా కంటే ముందుగా పంపాలని ఇంగ్లండ్ మాజీ కెప్టెన్ అలిస్టర్ కుక్ సూచించాడు. జురెల్ బ్యాటింగ్ సమతుల్యంగా ఉంది. పాదాల కదలికల్లో వేగం ఉంటుంది. మరోవైపు రిస్క్‌లు తీసుకోవడానికి జడేజా విముఖత చూపుతున్నాడు. షాట్లు ఆడే విషయంలో జడేజాతో పోలిస్తే ధృవ్ మెరుగ్గా ఉన్నాడు’ అని అన్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 28, 2024 | 03:53 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *