వైఎస్ షర్మిల అందుకే కొత్త డ్రామాలు చేస్తున్న ఎమ్మెల్సీ కవిత..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-03-03T18:11:36+05:30 IST

మద్యం స్కామ్‌ను పక్కదారి పట్టించేందుకు కవిత కొత్త డ్రామాలు చేస్తున్నారని షర్మిల ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

వైఎస్ షర్మిల అందుకే కొత్త డ్రామాలు చేస్తున్న ఎమ్మెల్సీ కవిత..!

ఢిల్లీ: బీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్సీ కవితపై వైఎస్ఆర్ తెలంగాణ పార్టీ అధ్యక్షురాలు షర్మిలారెడ్డి సంచలన ఆరోపణలు చేశారు. మద్యం స్కామ్‌ను పక్కదారి పట్టించేందుకు కవిత కొత్త డ్రామాలు చేస్తున్నారని షర్మిల ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. మహిళా బిల్లు అంటూ కవిత కొత్త రాగం తీయడం విడ్డూరంగా ఉందని షర్మిల వాపోయారు. బంగారం పోయిందంటూ దొంగలు ధర్నాకు దిగడం కవిత శైలి. రెండుసార్లు అధికారంలోకి వచ్చిన బీఆర్‌ఎస్‌లో మహిళలకు 33 శాతం సీట్లు ఎందుకు కేటాయించలేదు? అని షర్మిల ప్రశ్నించారు. తెలంగాణ తొలి మంత్రివర్గంలో మహిళలకు స్థానం లేదని, ప్రస్తుత కేబినెట్‌లో ఇద్దరు మంత్రులు మాత్రమే ఉన్నారని ఆమె అన్నారు. మహిళల పట్ల మీ అభిరుచి ఇదేనా? అంటూ షర్మిల మండిపడ్డారు. ప్రగతి భవన్ ఎదుటే కవిత దీక్ష చేపట్టాలని.. ఫాంహౌస్ ముందు బతుకమ్మ ఆడుతూ మద్యం మోసానికి పాల్పడిన మహిళలను తలదించుకున్నారని షర్మిల ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

ఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణం కేసులో ఢిల్లీ ఉపముఖ్యమంత్రి మనీష్ సిసోడియా మాదిరిగానే సీఎం కేసీఆర్ కుమార్తె కవిత కూడా అరెస్ట్ అవుతారని బీజేపీ నేత వివేక్ (వివేక్) ఇటీవల అన్నారు. ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీకి ఎన్నికల ఖర్చు కోసం కవిత రూ.150 కోట్లు ఇచ్చారని తెలిపారు. తెలంగాణ తరహాలో ఢిల్లీలో మద్యం స్కానింగ్‌ను అమలు చేసేందుకు ప్రయత్నించారని ఆరోపించారు. తెలంగాణలో ప్రజల్లో వస్తున్న వ్యతిరేకతను పక్కదారి పట్టించేందుకు కేసీఆర్ బీఆర్‌ఎస్‌తో దేశమంతా తిరుగుతున్నారని విమర్శించారు. అసలు నిధులే లేకుండా ఏర్పాటైన టీఆర్ ఎస్ నేడు ధనిక పార్టీగా ఎలా మారిందని ప్రశ్నించారు. అదంతా ప్రజల సొమ్ము అని అన్నారు. ఇటీవల రూ.400 కోట్లతో విమానాన్ని కొనుగోలు చేశారని గుర్తు చేశారు. ప్రపంచంలోనే అత్యంత ధనవంతుడిగా మెగా కృష్ణా రెడ్డిని నిలబెట్టిన ఘనత కేసీఆర్‌దేనని అన్నారు. మహారాష్ట్ర, ఏపీ వంటి రాష్ట్రాల్లో బీఆర్ఎస్ పేరుతో కాలం చెల్లిన నేతలను తీసుకుంటున్నారని వివేక్ దుయ్యబట్టారు.

ఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణం కేసులో మనీష్ సిసోడియాను సీబీఐ ఆదివారం అరెస్టు చేసింది. సుమారు 8 గంటల పాటు విచారించినా అతడి నుంచి సంతృప్తికరమైన సమాధానాలు రాలేదని సీబీఐ అధికారులు తెలిపారు. ఈ కేసు ఢిల్లీతో పాటు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో సంచలనంగా మారిన సంగతి తెలిసిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-03-03T20:32:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *