చంద్రబాబు: టీడీపీకి తిరుగులేదు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-03-24T17:49:43+05:30 IST

ఇకపై టీడీపీకి తిరుగులేదని, గేర్ మార్చి స్పీడ్ పెంచుతామని టీడీపీ అధ్యక్షుడు, ఏపీ మాజీ సీఎం చంద్రబాబు నాయుడు అన్నారు.

చంద్రబాబు: టీడీపీకి తిరుగులేదు

అమరావతి: ఇకపై టీడీపీకి తిరుగులేదని, గేర్ మార్చి స్పీడ్ పెంచుతామని టీడీపీ అధ్యక్షుడు, ఏపీ మాజీ సీఎం చంద్రబాబు నాయుడు అన్నారు. అడ్డుకుంటే తొక్కేస్తామని చంద్రబాబు హెచ్చరించారు. అనురాధ గెలుపు జగన్ ప్రభుత్వానికి ఉపయోగపడలేదు, తప్పులు చేస్తూ.. రాష్ట్రాన్ని దోచుకోవడమే జగన్ పని. వైసీపీ విధ్వంసంతో చంద్రబాబు 30 ఏళ్లు వెనక్కి వెళ్లారని, ప్రజావేదికను కూల్చిన రోజే జగన్ వైఖరి అర్థమైందని విమర్శించారు. రాష్ట్రానికి రాజధాని లేకుండా చేసిన దుర్మార్గుడు జగన్ అని, జగన్ చేసిన అవమానాలను ప్రజలు భరిస్తున్నారని చంద్రబాబు అన్నారు.

ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల్లో సీఎం జగన్‌ బోల్తా కొట్టారని టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు మండిపడ్డారు. జగన్ చాలా కష్టపడ్డారు. చివరికి ఎలుగుబంటిలా పడిపోయానని చెప్పాడు. నలుగురు ఎమ్మెల్యేలు మాత్రమే అసంతృప్తి వ్యక్తం చేశారని, బయటకు రాని ఎమ్మెల్యేలు చాలా మంది ఉన్నారని అన్నారు. వైసీపీ సేవాదళ్ అధ్యక్షుడే ఆ పార్టీలో ఉండలేక జగన్ ను వీడి విధేయులైన నేతలే వెళ్తున్నారని అన్నారు. పులివెందులలో కూడా టీడీపీ జెండా రెపరెపలాడుతుందని చంద్రబాబు విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు. ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలు జగన్ కు షాక్ ఇచ్చాయని, తాడేపల్లిలో టీవీలు పగిలిపోతున్నాయన్నారు. రాజధాని అమరావతిని జగన్ రెడ్డి భ్రష్టు పట్టించారని దుయ్యబట్టారు. వైసీపీ ఎమ్మెల్యేలు కూడా తిరుగుబాటు చేశారని గుర్తు చేశారు. గిరిధర్‌రెడ్డి చేరికతో పార్టీ మరింత బలోపేతం అవుతుందన్నారు. జగన్ మాయమాటలతో ప్రజలను మోసం చేయాలనుకుంటున్నారని, దేవుడు స్క్రిప్ట్‌ను తిరగరాశాడని చంద్రబాబు అన్నారు.

చంద్రబాబు సమక్షంలో గిరిధర్ రెడ్డి టీడీపీలో చేరారు. గిరిధర్ రెడ్డికి టీడీపీ కండువా కప్పి చంద్రబాబు ఆహ్వానించారు. గిరిధర్ రెడ్డి టీడీపీలో చేరిన నేపథ్యంలో నెల్లూరు నగరంలో చంద్రబాబు, లోకేష్ ఫోటోలతో కూడిన ప్లెక్సీలు ఏర్పాటు చేశారు. గిరిధర్ రెడ్డి నెల్లూరు నుంచి భారీ కాన్వాయ్ తో తాడేపల్లి వెళ్లి టీడీపీలో చేరారు. పార్టీ కోసం కష్టపడి పనిచేస్తానని కోటంరెడ్డి గిరిధర్ రెడ్డి ప్రకటించారు. సామాన్య కార్యకర్తగా ఉండటమే తనకు ఇష్టమని చెప్పారు. నెల్లూరు జిల్లాల్లో 10కి 10 సీట్లు గెలుస్తామని గిరిధర్ రెడ్డి ధీమా వ్యక్తం చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-03-24T17:51:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *