జెడి చక్రవర్తి: నేను రంభ తొడలు చూడడానికి అర్థరాత్రి చక్రవర్తి వద్దకు వెళ్లాను:

‘దయా’ #దయా వెబ్ సిరీస్ ట్రైలర్ విడుదలైంది. ప్రముఖ నటుడు జెడి చక్రవర్తి కూడా ఈ వెబ్ సిరీస్‌తో OTTలో అరంగేట్రం చేస్తున్నారు. ఆగస్టు 4న డిస్నీ ప్లస్ హాట్ స్టార్‌లో విడుదలవుతోంది. దీనికి పవన్ సాధినేని దర్శకుడు. ఈ ట్రైలర్ విడుదల కార్యక్రమానికి ప్రముఖ దర్శకుడు, జెడి స్నేహితుడు కృష్ణ వంశీ ప్రత్యేక అతిథిగా హాజరయ్యారు. అలాగే, ఈ ‘దయా’ #DayaWebSeries వెబ్ సిరీస్‌లో పనిచేసిన నటీనటులు మరియు సాంకేతిక నిపుణులు కూడా హాజరయ్యారు.

ఈ వెబ్ సిరీస్‌కు ప్రత్యేక అతిథిగా వచ్చిన నటుడు ఉత్తేజ్.. జేడీ సినిమాల్లోకి రాకముందు నుంచి మంచి స్నేహితులు. ఈ వెబ్ సిరీస్ చాలా బాగుందని, చక్రి నాకు మంచి స్నేహితుడని ఉత్విక్ చెప్పారు. రంభ పెద్ద కటౌట్ కనిపిస్తే ఇద్దరం వెళ్లి కారులో చూసి ‘అబ్బా ఏం జరుగుతోంది రంభ’ అని.

jdchakravarthy1.jpg

అలాంటి జేడీ అదే రంభతో ఓ సినిమాలో హీరోని చేశాడని జేడీ గురించి యూటీఎస్ చెబుతోంది. “సినిమా మిస్ అయితే ఏం చేయాలో తోచడం లేదు.. ఏ సినిమా గురించి, ఆ సినిమా డైరెక్టర్, సినిమాటోగ్రాఫర్ ఎవరని అడిగితే నిద్రలోనే చెబుతాడు, ఆ సినిమా గురించి ఆయనకు అంత పరిజ్ఞానం ఉంది.. అయినా.. బొంబాయి వెళ్లి ‘సత్య’ #సత్య చేస్తే, లేదా హైదరాబాద్‌లో ‘బొంబాయి ప్రియుడు’ #బొంబాయిప్రియుడు చేస్తే, అతనికి సినిమా ఉంది. “నాకు ఇంకేమీ తెలియదు,” అని ఉత్జక్ తన స్నేహితుడి గురించి చెప్పాడు.

‘గులాబి’ సినిమా ద్వారా చక్రిని హీరోగా పరిచయం చేస్తూ కృష్ణవంశీ, అదే కృష్ణవంశీ ఈ ‘దయా’ వెబ్ సిరీస్‌కి రావడం చాలా బాగుందని అన్నారు. ఈపాటికి పెద్ద హీరో అవ్వాల్సిన చక్రి ఎక్కడో ఉన్నాడు కానీ మధ్యలో డైరెక్షన్ వల్ల కాస్త దూరం అయ్యాడు. ఈలోగా చాలా మంది వచ్చినా వారందరికీ భోజనం పెట్టేది చక్రి అని ఉద్జక్ చెప్పాడు. ఈ ‘దయా’ వెబ్ సిరీస్‌లో ఈషా రెబ్బా మరియు విష్ణుప్రియ ఇద్దరూ ముఖ్యమైన పాత్రలు పోషించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-16T14:09:14+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *