మణిశర్మ: అలాంటి వారిని మనం కాపాడాలి

దర్శకుడు పి.వాసు తనయుడు శక్తి వాసుదేవన్ హీరోగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘అలా ఎలా’. రాఘవ దర్శకత్వం వహించిన ఈ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌ను కాలా మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై కొల్లకుంట నాగరాజు నిర్మించారు. ఈ చిత్రానికి మెలోడీ బ్రహ్మ మణిశర్మ సంగీతం అందించారు. జూలై 21న సినిమా విడుదల కానున్న నేపథ్యంలో చిత్ర యూనిట్‌కి మణిశర్మ శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

మణిశర్మ: అలాంటి వారిని మనం కాపాడాలి

మణిశర్మతో అలా ఇలా ఎలా మూవీ టీమ్

పి.వాసు తనయుడు శక్తి వాసుదేవన్ దర్శకత్వంలో రాజ్ శంకర్, పూర్ణ, నాగబాబు, బ్రహ్మానందం, అలీ, సీత, సితార, నిషా కొఠారి ప్రధాన పాత్రల్లో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘అలా ఎలా’. రాఘవ దర్శకత్వం వహించిన ఈ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌ను కాలా మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై కొల్లకుంట నాగరాజు నిర్మించారు. ఈ చిత్రానికి మెలోడీ బ్రహ్మ మణిశర్మ సంగీతం అందించారు. ఇప్పటికే ఈ సినిమా ప్రమోషనల్ కంటెంట్ కి మంచి రెస్పాన్స్ వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. అన్ని కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసుకున్న ఈ చిత్రం ఎస్.కె.ఎం.ఎల్. మోషన్ పిక్చర్స్ ద్వారా జూలై 21న గ్రాండ్ గా విడుదల చేయనున్నారు. ఈ సందర్భంగా మెలోడీ బ్రహ్మ మణి శర్మ (మణి శర్మ) చిత్రయూనిట్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

ఈ సందర్భంగా మణిశర్మ మాట్లాడుతూ.. ”నిర్మాత చెట్టులాంటివాడు. అలాంటి నిర్మాతను మనం కాపాడుకోవాలి. వందలాది మందికి పని కల్పిస్తున్నారు. రాఘవ మంచి దర్శకుడు. ఇందులో నాలుగు పాటలున్నాయి. నేను కూడా ఇప్పటి వరకు ఇలాంటి పాటలతో ప్రయోగాలు చేయలేదు. సిరివెన్నెల మూడు పాటలు, భాస్కర భట్ల ఒక పాట రాశాను. సినిమాను అందంగా తీశారు. మా దర్శక నిర్మాతలకు మంచి విజయం. ‘అలా ఇలా ఎలా’ (అలా ఇలా ఎలా) జులై 21న విడుదల కానుంది. అందరూ చూసి ఎంజాయ్ చేయండి” అన్నారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-19T23:09:07+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *