నారా లోకేష్: నారా లోకేష్ మూడు సార్లు ప్రమాదాల నుంచి బయటపడ్డారు

యువగళం పాదయాత్రలో టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్‌కు ప్రమాదం జరిగింది. ఈ ప్రమాదాలతో వైసీపీ ప్రభుత్వంపై టీడీపీ నేతలు విమర్శలు గుప్పించారు.

నారా లోకేష్: నారా లోకేష్ మూడు సార్లు ప్రమాదాల నుంచి బయటపడ్డారు

దర్శిలో నారా లోకేష్ యువ గళం పడతారా

దర్శిలో నారా లోకేష్ యువ గళం పాదయతార : యువ గళం పాదయాత్రలో టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్‌కు ప్రమాదం జరిగింది. యువగళం పాదయాత్రకు ప్రజల నుంచి విశేష స్పందన లభిస్తోంది. ఈ సందర్భంగా దర్శి నియోజకవర్గంలో లోకేష్ పాదయాత్రలో ప్రజలు పాల్గొన్నారు. ఆయనతో ఫొటోలు దిగేందుకు పోటీపడ్డారు. ఈ క్రమంలో పాదయాత్రలో ఒక్కసారిగా జనాలు ఆయనపై పడటంతో లోకేష్ ఉక్కిరిబిక్కిరి అయ్యారు. అతను మూడుసార్లు కిందపడబోతున్నాడు. వ్యక్తిగత సిబ్బంది అప్రమత్తమై అతడిని పట్టుకోవడంతో పెను ప్రమాదం తప్పింది. అలా కాకుండా ఆ భారీ గుంపులో పడిపోతే గాయపడే అవకాశం ఉంది. భారీ ఫైట్‌తో లోకేష్‌ భయపడిపోయినా మూడుసార్లు కిందపడేలా ఉన్నాడు. భద్రతా సిబ్బంది అప్రమత్తమై అతడిని పట్టుకోవడంతో ప్రమాదం తప్పింది.

చంద్రబాబు : తెలుగు నేలకు జలహారం పేరుతో.. చంద్రబాబు ప్రాజెక్టుల సందర్శన

యువగళం పాదయాత్రకు ప్రజల నుంచి విశేష స్పందన లభిస్తోంది. ఈ క్రమంలో జనం పెద్దఎత్తున తరలిరావడంతో తోపులాటో కింద పడబోయింది. లోకేష్‌కు పోలీసు సిబ్బందిని కేటాయించకపోవడం వల్లే వైసీపీ ప్రభుత్వం పాదయాత్రకు పోలీసుల సంఖ్యను తగ్గించిందని వైసీపీ ప్రభుత్వం ఆరోపించింది. ప్రస్తుతం ఉన్న పోలీసులు జనాన్ని అదుపు చేయడంలో విఫలమవుతున్నారని టీడీపీ నేతలు విమర్శించారు. పోలీసులు కావాలనే లోకేష్ కు భద్రత కల్పించలేదని ఆరోపించారు. కేవలం వైసీపీ నేతల ఒత్తిడితోనే లోకేష్ పాదయాత్రకు భద్రత తగ్గించారని టీడీపీ మండిపడింది. కందుకూరు, గుంటూరు లాంటి ఘటనలు మళ్లీ జరగడానికి కుట్ర పన్నుతున్నారని ఆరోపించారు. తోపులాటలో లోకేష్ కాళ్లు, చేతులకు తరచూ గాయాలు అవుతుండటంతో టీడీపీ ఆందోళన వ్యక్తం చేస్తోంది.

జనసేన : వాలంటీర్ హత్యకు బాధ్యత వహించే జగన్? ముఖ్యమంత్రిని నిలదీసిన పవన్ కళ్యాణ్

సమ్మాన ప్రకాశం జిల్లాలో 17 రోజుల పాటు పాదయాత్ర కొనసాగింది. దర్శి నియోజకవర్గానికి జనం భారీగా తరలిరావడంతో 171వ రోజు పాదయాత్ర సందడిగా సాగింది. అలాగే ముండ్లమూరులో విశేష స్పందన లభించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *